Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này mọi người - tuần sau nghỉ 6 , 7 , CN đi đâu chơi đê - nêu ý kiến cái coi !!!

:cool: - tớ nhắc lại lần nữa các bạn ko được câu bài nhớ !!!

tớ viết thế này ko phải để câu bài đâu các bạn đừng hiểu lầm tội nghiệp !!!

sáng nay có hội thảo du học Sinhgapore mà mình hông đi được - êu Tùng - có cái j`hay ko ???

/:) Duy ơi là Duy, sao nhìn mặt mày nghiêm túc thế, ai lại đi câu bài??? Câu nhiều quá, mod nó khóa mẹ topic của lớp mình lại đấy :(
Bây giờ em mới để ý là topic lớp mình có 5 sao -> topic lớp mình tuyệt vời đóa, keep on going, dudes :D oh yeah

:)) Mấy chị lớp trên nhầm tên thằng Việt Hiếu là Hiển , tao có thấy thằng Hiếu đẹp zai đâu nhẩy :-? Xin lỗi Quyên vì chê chồng con nhé :D
Mấy hum nghỉ karaoke đi anh em :D:D:D

Ha ha thang Phong ko dc di...dung them nhe phong, co gi tao se tuong thuat lai cho
Hahhahahahaha......

Ha ha thang Phong ko dc di...dung them nhe phong, co gi tao se tuong thuat lai cho
Hahhahahahaha......
Hmm,thế tại sao lại được nghỉ thế?
Mà lớp có ảnh post cho tớ xem với, longing for ảnh :D.

LONG
Tình hình là rất chẩy!!!!***** mấy ông bộ thông tin văn hóa hết việc làm rồi hay sao mà đi cấm hát KARAOKE!Hết việc thì bảo mình 1 câu để tạo việc làm cho!!!
Bà con ơi!Cố hát đi vì sang năm là ko hát được nữa rồi!!!Tuần sau tớ đề nghị mang đồ ăn trưa vào hàng KARAOKE ăn trong đấy từ sáng đến chiều luôn!!!(Thứ 6,7 ý!!!) HÁT ĐI NÀO!HÁT ĐI NÀO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phim Nấc Thang Thiên Đường em để ý mỗi anh Kwon Sang Woo :D
Thằng nào cấm Karaoke??? Oánh chít cha nó đi, dám lấy mất nguồn vui của tao à???? Quây đê anh em ơi

giờ lớp mình quân số lên HAO đông ra phết - mà Vân ơi - mày lập ra cái box này rồi mày lặn mất là sao ?

thế thì có zì anh em bàn mật ở lớp về vấn đề đi chơi nhớ - mà sao thứ 6 ko đến chuyên ngữ chơi luôn hả bọn mày !!!

to Phong : mày bay về đi chơi với bọn tao đê !!! rồi hết CN lại bay sang đấy !!! :cool:

ôiiiii chán !!! bài Sử làm ko ra đâu với đâu - kiểu này mấy điểm đây ?

to Phong : mày bay về đi chơi với bọn tao đê !!! rồi hết CN lại bay sang đấy
Dạ huynh đài, tại hạ mới tiết kiệm có hon $2x, chưa đủ tiền mua vé.Nếu huynh đài có nhã ý tặng tại hạ tiền vé thì sẵn sàng thôi.
À, cuối tháng này ở Sing bắt đầu bán PSP :D.Duy ở nhà thèm nhỏ dãi nhá.

đi hát karaoke đi các chú em
tao thích lắm
chủ nhật này đi chọe đêm ko bọn mày?

Có mà đi chơi được đấy :(
UI giời ạ, chán mớ cả đời mấy chiện học với chả hành :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên