Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đâu có, tôi có để lại một quả bóng cho mọi người mà, chưa nhận được à? Để tôi hỏi thằng bạn.Lớp có tình hình gì mới ko Duy?

thằng Hiếu đánh kiểu chó gì thế:)):)):))
lớp mình chẳng có đứa nào đá bóng nhỉ
tao thấy trận hôm qua bóng đá nữ hay lắm đấy

à, chúc mừng sn bạn Hồng Vân cái, 2/11 bận quá, chưa chúc mừng được.

:)) Phong co' ve quan tam den cac ban trong lop qua nhi ;;)
Co chuyen moi day, :( hum nay kiem tra Ly' tao khong lam duoc bai`, the la ca mot lu~ ngu si dan don Ly hop nhau lai, an uong linh tinh

Ca lu~ dat tien vao` de ban Thac Huy nha` minh` uong het 1 dia~ tuong ot ( thang Tung` chay rac it' da^t' voi giay an vao dia~ tuong ot) :-& nghi~ lai tao con` thay ghe^

bao giờ bạn Hà SN thì tớ lại chúc mừng :).
À, mọi người có ảnh thì post lên đi, lớp mình ít ảnh quá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mie, cai gi the? Tao cung SN hom nay day, chuc mung tao di Phong...:">...
Hom qua mat oan tien cho thang Huy, tuc vat.... Tuong no ko dam uong chu.... the ma....:((
Chay vai!!!

A ma cho hoi, lop minh co nhung ai thich Rock nhi, cho cai danh sach cai... Nhung dua thich Nu Metal kieu nhu Linkin' Park thi chim cut nhé.

***** cái thằng Tùng thích Megadeath cũng coi là rock à - thế thì đi nghe Brit hát đi em ơi !!!
:cool:

Chẩy thật!
May quá cơ hôm trước nộp bản kiểm điểm không bị cô mắng mỏ nhiều!Đáng lẽ cco cũng fair hiểu rằng tao đây đã rất ân hận và đã cố gắng ăn năn hối cải rồi mới đúng:(
Đã thế cô còn bắt mình đứng lên nói những điều mà tự đáy lòng mình rất khong muốn :))!EM buồn lắm cô ạ!
Hôm qua Kt lí như cứt í nhỉ!Tự hào thay bố Long của con làm đc hết!DM ông không fai là người nữa rồi Long ạ!Đau lòng quá đi!Thế tại sao mình là con mà lại không đc hưởng tí chất xám nhể????:-/
Anh yêu của em!!!!SAo anh lại để avatar là cái cô hoa hậu Vn thế kia????Nó có gì hơn em nhỉ????Anh nên dành thời gian ở nhà để chăm sóc vợ con hơn là đi chuyện gái gú đấy!Có khi anh bồ bịch với con nào khác như thằng bố tôi rồi cũng nên!Anh cẩn thận đấy nhé;)!Em là em không để con nào cướp mất anh đâu!
Hề hề!Hôm qua con Hà và thằng Cu làm trò đồi bại với nhau ở sân bóng rổ mọi người ạ:d

A ma cho hoi, lop minh co nhung ai thich Rock nhi, cho cai danh sach cai... Nhung dua thich Nu Metal kieu nhu Linkin' Park thi chim cut nhé.
Tao nè Chảy, Raphsody, manowar, Savatage...Chú thích cái gì.
Mie, cai gi the? Tao cung SN hom nay day, chuc mung tao di Phong...:">...
Tao tra rồi, mày ko SN tháng 11, tao có danh sách lớp mà.
Chẩy thật!
May quá cơ hôm trước nộp bản kiểm điểm không bị cô mắng mỏ nhiều!Đáng lẽ cco cũng fair hiểu rằng tao đây đã rất ân hận và đã cố gắng ăn năn hối cải rồi mới đúng
Đã thế cô còn bắt mình đứng lên nói những điều mà tự đáy lòng mình rất khong muốn !EM buồn lắm cô ạ!
Hôm qua Kt lí như cứt í nhỉ!Tự hào thay bố Long của con làm đc hết!DM ông không fai là người nữa rồi Long ạ!Đau lòng quá đi!Thế tại sao mình là con mà lại không đc hưởng tí chất xám nhể????
Anh yêu của em!!!!SAo anh lại để avatar là cái cô hoa hậu Vn thế kia????Nó có gì hơn em nhỉ????Anh nên dành thời gian ở nhà để chăm sóc vợ con hơn là đi chuyện gái gú đấy!Có khi anh bồ bịch với con nào khác như thằng bố tôi rồi cũng nên!Anh cẩn thận đấy nhé!Em là em không để con nào cướp mất anh đâu!
Hề hề!Hôm qua con Hà và thằng Cu làm trò đồi bại với nhau ở sân bóng rổ mọi người ạ:d
Kinh quá, ặc ặc...

Hơ, anh 2 bao giờ kiểm tra Hình 1 tiết vậy? :-?

Uầy, hôm nay cô KA mặc cái áo tím, cô cứ mặc cái áo này là y như rằng có đứa được 1,2 :(( :(( :(( Anh 2 hôm nay bạn nào lên thớt thía 8-|

Anh 2 hôm nay rất vui
tinh hình Ka hôm nay chắc có người yêu hay sao mà cười đấy:D:D:D:D:D
mai kiểm tra tin
đứa nào lên lớp trung chép bài nhá

Hay bọn mình " một nửa đi tìm một nửa" cho cô nhẩy? heeheee hôm nay tao thấy cô ăn cái rất là dịu dàng ,,, ;;) :-? Nghi vãi chẩy...

Phong nói cái gì thế, cô Ái Tâm thì trảm ai? Cô mà chủ nhiệm thì cứ gọi là.... :x :x :x :)) :)) :)) Yêu nhau mấy núi cũng trèo.

Mà chúng mày học tập tao với con Quyên đê, post dài dài vào cho lớp mình phong phú...À mẹ quên ko kể con gái nghe vụ Mai Ngân kiss Thế Duy, chẹp chẹp, chả hiểu nó thuộc sinh lí nào nữa???? 8-} 8-} 8-} 8-} À há!!!

Tao với thằng Long li dị nhé, lí do là bọn tao thuê con Ngân làm osin nhưng trong lúc làm việc thì nó ko được mặc quần áo( nếu nó có gì trên người thì sẽ bị trừ tiền). As a result of this,,, nó và thằng Long đã tằng tịu với nhau, lõa lồ chỉ có 2 thân thể với nước và ánh sáng :mad:) ...Anh à, em có thể tha thứ tất cả, nhưng chuyện phản bội thì ko bao giờ, thật ko muốn đau anh ơi vì lòng tan nát em sao đây??

Lê H?ng Vân đã viết:
Anh 2 hôm nay rất vui
tinh hình Ka hôm nay chắc có người yêu hay sao mà cười đấy:D:D:D:D:D
mai kiểm tra tin
đứa nào lên lớp trung chép bài nhá
mẹ,mai kt tin thì chết tao rồi,tuấn méo dậy đíu hiểu cái chẩy gì cả,bọn lớp trung kt rồi ah? :-/
thôi mai trả bài toán thì chết tao rồi :(( công nhận ka cười nhiều nên nghi nghờ vãi cơ
Em yêu của anh! phải đợi anh tìm avatar # thì mới đổi được chứ,nhanh thôi ;)

Trần Thế Phong đã viết:
Đâu có, tôi có để lại một quả bóng cho mọi người mà, chưa nhận được à?
bóng gì sao tao ko nghe thấy nói bao h

ah hôm nay phong được mrs KH khen ,sắp ra đi rồi mà vẫn 8 điểm anh

:)) Cái bọn này hay thật đấy, ly dị rồi lại cưới nhau, con Ngọc, con Ngân với thằng Long ấy , đâu hết cả đầu
cứ phải như tao với anh yêu của tao có phải là hay ko, right??? ;)

Mai ktra 15 phút Tin rồi, tao chả hiểu tí gì về Tin từ đầu năm đến giờ????Chít mẹ tao rồi

:)) Lý em đang 6,0 tròn trịa này oh yeah!!!

Giá mà hum nào Kim Anh cũng vui vẻ như hôm nay thì có phải đáng yêu không ;;):))

bạn phong xấu thật - bóng đâu ???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên