Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn nga lớp mình có fan hâm mộ đấy - máu thật !!!

ôi - dạo này sao thầy cô lớp mình hiền hòa thế ko bít !!! phúc thật !!!

Phong bệnh tật thế nào rồi.sắp đi chưa để tớ còn gửi vòng hoa sang viếng thăm?
Tao thích rock của mày nè Tùng,cho tao vào list rock với cả lít "những người muốn tự tử" nhé.

anh2 có ku Hiển đẹp dzai phết :D :D
ku ý có bạn gái chưa thế ;;) :D :D

lớp em có ai là Hiển đâu hả sis
sis nhầm với ai đấy
bẹn Duy câu nhiều wa
viết tất cả trogn môt bài cho dễ nhìn dễ đọc

[/QUOTE]Hay bọn mình " một nửa đi tìm một nửa" cho cô nhẩy? heeheee hôm nay tao thấy cô ăn cái rất là dịu dàng ,,, Nghi vãi chẩy...

Phong nói cái gì thế, cô Ái Tâm thì trảm ai? Cô mà chủ nhiệm thì cứ gọi là.... Yêu nhau mấy núi cũng trèo.

Mà chúng mày học tập tao với con Quyên đê, post dài dài vào cho lớp mình phong phú...À mẹ quên ko kể con gái nghe vụ Mai Ngân kiss Thế Duy, chẹp chẹp, chả hiểu nó thuộc sinh lí nào nữa???? À há!!!

Tao với thằng Long li dị nhé, lí do là bọn tao thuê con Ngân làm osin nhưng trong lúc làm việc thì nó ko được mặc quần áo( nếu nó có gì trên người thì sẽ bị trừ tiền). As a result of this,,, nó và thằng Long đã tằng tịu với nhau, lõa lồ chỉ có 2 thân thể với nước và ánh sáng ...Anh à, em có thể tha thứ tất cả, nhưng chuyện phản bội thì ko bao giờ, thật ko muốn đau anh ơi vì lòng tan nát em sao đây??

Ngoc oi, tao dong y... ca 2 tay lun...hi..hi..hi

Mie, quote nhu cut y....may oi...day tao quote voi....tao ko biet quote nhu chung no....:((.....co ai day em voi...

Chung may oi...tao muon yeu...hu hu...em chua biet yeu la gi ca....co ai tinh nguyen cho em thu mot lan cai nhi.....

hehe, toi noi dua thoi, yeu duong chan chet...cu bi go bo---->nhu cut...cu nhin lai nam cap 2 cua minh dung la....

Thằng Tùng chảy thật!Mày có ngừơi yêu rồi còn muốn cái ***** gì nữa????Bó toàn thân roài!Mà nếu muốn thì tao okie liền;)
Xin lỗi anh yêu nhé!Anh thờ ơ lạnh nhạt với em thì em đành fai theo zai! :( Đau lòng quá đi!
Thằng Ninh mày với thằng Nam chúng mày nhớ mặt tao nhé!Để tao với con MAi đi làm sử 1 mình chúng mày có còn tính người không hả????TAo ra lệnh cho lũ chúng mày muốn làm thế nào thì làm nhưng fai có anh ve đền truoc thứ 3 nghe chưa!chán chúng mày thật!Anh ơi bọn côn đồ nó boc lột sức lao động của vợ anh kìa:((

Chung may oi...tao muon yeu...hu hu...em chua biet yeu la gi ca....co ai tinh nguyen cho em thu mot lan cai nhi
Thế Duy, giới thiệu cho nó cái bạn ở lớp 10 Văn, kẻ đã làm anh em con trai 9D cũ rùng mình khiếp sợ.

***** - Phong nói j` thế !!! tai vách mạch rừng đấy !!!

ko được câu bài !!!

như thế tội lỗi lắm !!!

mấy hôm nay bức xúc thật - chửi nhau trong này liên tục - kiểu này phải stop lại thôi !!!

hôm qua học hành tử tế chăm chỉ thấy khoái thật !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên