Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
LONG
Tớ câu với nào!Mình mới chuyển chỗ nên sướng vãi đái!
à mà cũng chẳng sướng lắm,lúc đầu tưởng được ngồi cạnh vợ hóa ra cô cho em lên tận bàn 2!!!!!Buồn vãi!!!!(EM ƠI!ANH NHỚ EM LẮM!)

LONG
Sao ko có anh chị em nào lên HAO cùng em à?
Alo!Alo!Alo!Trả lời đi chứ!

Thong bao voi ca lop la em Quyen lop minh` voi ban Viet Hieu la mot do^i roi day :))
He he, con ban Ngoc voi Long beo' la vo chong just married doa' ;)
Thang Cu voi tao vua ky' cai' contact lam` lovers trg vong` 2 thang' :D Oh yeah!!!!

tình hình là ko câu nữa viết bài hẳn hoi cho thằng phong nó còn đọc
nói chung hôm nay chả có gì đặc biệt cả
tiết văn cô dành nửa thời gian chỉnh đốn học sinh---> ko phải kt miệng sướng vãi :))
tiết hóa thì vẫn chán chết như mọi khi cả lớp đổi chỗ linh tinh hết cả lên
cuối giờ thì chơi win :)) sai khiến

LONG
Công nhận hôm nay Quyên và Mai đen.Tuần trước vừa 1 bản kiểm điểm xong tuần này lại phát nữa!Mà lại phải nộp cùng nhau nữa chứ!

LONG
Tớ có ý kiến:đề nghị lớp mình nhận vợ chồng cho nó đủ nhé!Xem nào 14 thằng con trai thì sẽ có 36 con gái!Vị cho là mỗi thằng 1 vợ,thằng nào may,số đỏ thì có 2!

LONG
Thằng chó này!Đổi ảnh liên tục thế?Cái 7260 này để làm *** gì?

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
LONG
Thằng chó này!Đổi ảnh liên tục thế?Cái 7260 này để làm *** gì?
giấc mơ của tôi đấy,cái kia nhìn ko lành mạnh :))
To hà : trình long thì chưa có đâu :D

LONG
Tao vừa đăng kí nhưng mà ko được!
To VH:à kinh!Ước mơ cơ à?

đau lòng quá đi!Hic!Hôm nay là cái ngày gì thế không biết!:(( :((
Đ**
Mà Yahoo ID của bố Long là gì thía????thubayngay14 ah????sao không add đc nhể???
Chồng em áo rách em thương!:D Hôm nay em tội nghiệp như thế anh có thương em không hả VHieu???;) ANh chuẩn bị lo đám tang cho em đi nhé!:(
Huhu

Khổ thân Quyên. Tình hình là ước gì cóa cái bút xóa con nói giờ này...
Mà thằng nào phát ngôn câu lăng nhăng ko chiu được sao lại mỗi đứa 2 3 vợ là thế nào???? [-( [-( Hư đốn gái gú quá, chẳng lẽ con zai lớp mình bản chất lại chẩy thế này à???

Ngẫm thân em chỉ bằng thân con bọ ngựa,= thân con chẫu chuột mà thôi :((

Mà Việt Hiếu ơi!Anh có em rồi thì đừng có để cái fa^n` chữ kí là dek thèm cưa gái để gái cưa nữa đc không????;)Em ghen đấy :(
Hihi!Em là em tin anh lắm đấy!đừng có phụ lòng em như bố đã làm với mẹ chúng ta
:(!ôi con thương mẹ quá :((

VH với Quyên là 1 đôi à,hay quá nhỉ?Thế là lớp mình có mấy đôi rùi đấy :>
Hôm nay tự nhiên cô Nam bắt mấy đứa AMS cũ đứng lên,cô cứ vơ đũa cả nắm làm bực hết cả mình.Khổ thân em Quyên quá,tình hình thế này có khi buổi sau lớp mình lại ko bị KT bài cũ mất thôi,hix!!!

à quên,hôm nay lúc cuối giờ,thằng Ninh tự nhiên chạy ra bảo ra mà xem thằng Hiếu với con Quyên kiss nhau,haha,tò mò định ra xem nhưng sợ 2 bạn ngượng.(ko bít cái tin này có đúng hông nhỉ?).

thằng Hiếu với con Quyên kiss nhau
Thật hả Hiếu...^__^
Tình hình là cái máy tính trong lib vào thì cái gì cũng ok, trừ....games và chat, thế mới khốn nạn.Bi giờ thì chỉ có thể viết thư thôi, thỉnh thoảng chạy ra khỏi trường chat một tí vậy.Mọi người ở lớp chắc khỏe hết chứ?Vít thu cho tớ đi, ở bên này lạnh lẽo, hiu quạnh :((....
TO Việt Hiếu: cám ơn ông vì đã thông báo cho tui tình hình ở lớp....:D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên