Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
20/11 chắc là ngày tàn của học sinh bọn mình chúng mày ạ , bao nhiêu tội vạ kể hết ra như thế thì còn gì là bí mật hả chúng mày :(

Cô Nam lôi ra trò viết request của học sinh ra giấy để cô đáp, ứng, chỉ sợ kiểu này cô đọc xong yêu cầu của lớp thì cô ngất thui :D

Gọi bà ấy là hasn't married yet làm gì,gọi là madame alone là hay nhất.

bọn mày ơi,nghe dư luận đồn thổi là bọn lớp mình định đi bowling hay đi bơi gì đó vào chủ nhật
mình ko đi được rồi :((

Bọn mày ơi đi bầu bà KA làm hot girl kìa nhanh lên!

Chủ nhật là 9C cũ đi thăm co Ngân rồi, sao mà đi bowling hay đi kara nữa hả chúng mày??? Thằng Ninh mất dạy nhẩy :))

20/11 bọn mày bị bố mẹ đánh chết hết cả rồi sao mà chả đứa nào viết bài thế?

Có gì mà mất dạy tao q................u.................ý chị ấy nên mới nói thế.

Tao cũng không đi hôm nay, :(( bố tao đi thăm cô Nam về là quát ầm nhà lên, đen như dog luôn!!

đi chơi bowling vãi vui - sau đó đi chơi Sege chơi trò đấm bốc đau tay quá !!! mà lớp mình ngoan thật - về rõ sớm !!!
:cool:

mà học thầy Nghĩa nghe nói có vẻ hay a` - tao đi học vớiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!

mai lại phải đi học - lại tiếp tục chiến đấu !!! chán quá !!! ÔI mấy cái ngày nghỉ sao mà woa nhanh thế ko biết !!!

Ặc, bowling mới thấy Duy chẳng có tinh thần nhường bạn nữ gì cả [-(, Duy mà có tinh thần ấy thì tớ thứ nhất rồi [-x :p

Cả nhà ạ, em xin thề cây bưởi là cây thân mềm mà :(( :(( :((

mai phương ơi
tao chưa nhìn thấy cây bưởi mà thấy mỗi quả cũng biêt nó ko phải thân mềm rồi :))

hôm qua chơi bowling lần đầu cũng thấy nó hay hay
khi nào cả nhà lại đi tiếp đê!!!!!!!!!!

Tao chưa chơi bowling bao h :((
Hôm wa bận đi xem phim :D
Việt Hiếu nói thế là sai rồi [-x , dưa hấu cũng thân mềm mà to hơn quả bưởi n` chứ [-x
Nhưng mà tao cũng ko biết bưởi thân gì :-?
@Phong: Bọn nó nhờ đứa khác scan rồi thì phải :D
Còn bài Nghiêm thì mai nhé :-" , bây h ngại quá :-"

Chơi bowling hay cực luôn, vừa vui, vừa có thể xả xì-trét hiệu quả:roflmao:, bà con nào mà buồn bực gì cứ đi chơi bowling, dồn hết bực tức vào quả bowling, làm như vậy vừa xả hết bực, có khi ném lại chuẩn, ghi được nhiều điểm, sướng v...........ã...........i :)) . Có khi thành thần đồng cũng nên...............;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên