Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
gia nhu van hoc o lop cu thi tot.Lop moi nay tan tang 4,leo len da ngai con nhung hom muon xuong tang 1 da bong thi biet lam the nao?Thoi ke,cai do cha sao nhung xem danh sach gv nam nay da muon tu tu rui:((

Nguyễn Thế Duy đã viết:
buồn lắm , nước khoáng mà lại , :))
Minh ku à , ông ko cho tôi biết m2t của ông , đc đấy , cứ thỏ sói nhớ !! :)) :))
đúng là nước khoáng :) :D .
yên tâm m2t :D :)) đảm bảo cực ngon :D . :) thỏ sói !!!!!!!!
mọi người thông cảm đây là ngôn ngữ riêng :D

Cu với Duy ra ngoài mà nói nhé! -_-

Chủ đề chuyển sang danh sách GV. Thật sự là chúng em đang rất nhớ cô Kim Anh :((

GDCD năm nay không biết cô TD có quả sáng tạo nào mới không, chứ cứ 15 phút chơi toàn lý thuyết, 1 tiết làm quả "câu hỏi thông minh" :)), còn miệng thì cho vẽ sơ đồ "logic và ngắn gọn thôi" thì em chịu.... :p

Cu chuyển A1 à? :) Tao mong mày nói đùa, nhưng thật thì cũng tốt.

ac. ac. :(( , quên mất , a1 học cô my~ :(( như shi t :D , bạn Ninh đang là học sinh gườn mẫu :D :)) hic :D

:((minh ku,1 con người hoàn hảo,1 nhân cách lớn,1 tài năng TA,1 ngôi sao bóng đá đã vĩnh biệt A2 sang cái lớp khỉ gió A1,vắng anh lớp vắng đi 1 thằng hay ho:((
ôi bùn quá
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là lâu lắm không post bài trên HAO, tổng hợp lại các tin đã nghe được từ nhiều nơi, nhiều nguồn, không hiểu vịt thật, vịt giả thế nào, có khá nhiều tin mới và cũ lẫn lộn, nhưng nói chung những sự thay đổi trong năm nay:
Đầu tiên, về giáo viên thì:
Năm nay cô Kiều Hương không dạy nữa, thay bằng thầy Đàn, nghe nói thầy là giáo viên chuyên Anh, đã từng dẫn dắt nhiều đội tuyển đi thi Quốc gia đã thành công.
Cô Kim Anh không dạy nữa thay bằng cô Hoan (Bác con Quyên) dạy chẳng khác gì cô Kim Anh cả.
Cô Sử năm nay cũng không dạy nữa.
Còn về phần học sinh thì:
Mai Phương chuyển Anh1 hay Văn gì đó (chả hiểu ở đâu ra).
Đinh Phương chuyển sang Văn.
Cu chuyển sang Anh1.
Minh Ngọc chuyển sang Anh1.
Long chuyển sang trường Unis.
Tùng Linh không đi Anh nữa.
Quân thì đi Mỹ rồi mà không thấy nói năng gì với bạn bè cả.
Cu và Hiếu cùng với mấy thầy cô (thầy Khôi, thầy Tuấn, cô Kiều Hương...)đi Hàn Quốc 5 ngày (và nhớ về có quà đấy nhá).
Mỹ Linh đi Italia học trại hè, đến giữa tháng 9 mới về, sẽ vào học muộn hơn mình 1 tuần.
Và cuối cùng : có một bạn mới chuyển sang lớp mình, đứa thì bảo học ở Úc rồi chuyển về A3 Trần Phú và năm nay chuyển về đây, đứa thì bảo bạn ở Úc là bạn khác.
Nói chung, mỗi ngày nghe một tin, đứa này nói thế naỳ, đứa kia lại nói nẻo khác, chả biết đường nào mà lần nữa, nghe xong cứ loạn hết cả đầu óc, tối tăm mặt mày. :(:)((

đi gì mà đi lắm thế:(( thế này từ 52 người chắc còn 47 48 mất:((
thằng cu ở lại lớp đi,đi làm đ éo gì,chỗ anh em tao nói thế<mặc dù a1 học tốt hơn>
ah quên
cmsn thằng bí thư hôm nay nha

Đinh Phương đâu có ý định gì nhỉ. Minh Ngọc cũng đang phân vân nhiều lắm. Nhưng khi nghe tin cô Hoan sẽ thay bác Kim Anh làm giáo viên dạy Toán lớp mình thì nó buông luôn một câu: "Thôi tao đi". Chẳng biết có phải đùa không nhưng hy vọng không phải thế...

ui giời :D :)) đi sang a1 thì tốt chứ sao :D :)) chiều tao vẫn đến :D =)) chui vao` lớp học :)) =)) =)) hehe :D

nhiều hot news vậy?!!/:)...zzz...choáng^^...

hôm nay, 26-8, theo lịch là sinh nhật Duy lớp mình:).Happy birthday , Duy nhé;) :) Chúc sn vui vẻ;) :) :D

mẹ thằng ninh khinh người ko re lại cái off của tao ah

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
đi gì mà đi lắm thế:(( thế này từ 52 người chắc còn 47 48 mất:((

khỏi lo, quên mất em Úc, em Hàn cộng với 2 chị em sinh đôi à? không khéo lại còn đông nữa ý chứ. mày yên tấm, lớp mình vẫn cứ gọi là ấm cúng :-"

cheets cacs chus laij nhuwowngf baif 4499 cho chij af :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên