Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sang năm không học cô KH nữa , mất công cả mùa hè đi học ...:((
Mà sao bọn mày cứ kêu ca về cô Dung CD thế , tao thấy cô ý có cái hay là không cần biết học bài hay không , ngối viết linh tinh cho dài và càng đưa xa đề + tán + nêu lại vài câu bài cũ la 10 ngay . Bằng chứng là HK II tao được 10,0 CD này (khoe tí):))
Mỗi tội ngồi học buồn ngủ lắm.( Khổ) Với lại co mà bắt làm cái thảo luận nữa thì chết : cho mỗi cái đề tài , bắt đi tìm hộc cả bơ , làm chương trình tốn bao nhiêu là công ( thực ra mình không làm gì mấy ) lại còn phải học nữa ( MThu + M.Phương) thế mà chẳng khen lấy câu nào , lại chỉ được có 9 ... Ặc ..

@ MThu : năm nay chỉ học tháo lắp súng thôi em ạ , không phải bò trườn gì đâu ...

ANh ko thấy phí phạm đất đai của lớp ah???? Câu một lúc 5-6 bài...em thấy anh còn dã man hơn thằng Cu nhiều. Mà anh thì cứ cô nào thầy nào mà chả được, miễn là môn ấy anh điểm cao (suy ra BNgoc điểm cao).
À mà quên ko kể, hôm nọ đi tập trung mới nghe được Quyên là Trần Thùy Linh nói chuyện với nhau. Thế nào mà các bạn ý tưởng Giang Vĩnh Lượng là một bạn Hồng Kông sắp chuyển vào lớp mình, đã vào topic thăm dò từ hè mới buồn cười chứ. THế là em phải quát ngay cho bọn nó tỉnh :"Giời ơi, GVL là Duyên ah!!!!!!!" :)) :)) :))

Sao bây h lại có cả chất lượng đóng góp nhỉ,lạ thật???
To Chi:KO phải thỉnh thoảng đâu nhé!!!!!!!!!!! B-)
To CU&Hiếu:Bên đấy có võ lâm được ko??? :))

Hehe,cuối cùng Đức đã đặt dc 1 1/2 chân vào NEO :D.Phơ' lơ' vãi.
Từ nay cuộc đời đỡ đen tối đi 1%

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Hehe,hôm nay trời u ám nhìn thik ghê!!!
Lên HAO 999! lần hôm nay mới lên post bài đầu tiên đây.fat' đầu đã câu roai`. Chán lắm cơ!
Ah quên,Đức đây :D

:)) :)) mày à ĐỨC?????? ;;) ;;)

khổ thía, lên đây chơi cho có bạn có bầy:D

mà/:), chú có quả ava ai kia? Hình nộm à???? 8-} Deck hỉu:p

Trộm cái đầu may`.Nhìn xinh thế còn j`:))
(KO có ý định Andy câu bài nhg mà bức xúc wa)

Vào sửa tên đi Đức ơi,tên này nghe chảy lắm. :)) :))

:)) sao thang duc lai lay first name va last name cua tao the kia????
May than tuong tao a=))

ㅁㄴㅇㄹㄹㄹㄹ잏ㅁ;러힘ㄴ;러ㅏ힌암ㅀ;ㅓㅘㅣ허ㅗ;ㅁㄴ허ㅗ머[밀'ㅏㅗㅓㅘ밍ㄹ홈
ㅎㅁ라호밀
chả có j làm cả vít linh tinh러ㅣㅁㄶ;ㅁㄴ라ㅣ;ㅎㄻ

may cang ngay cang chay den Chay ah:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:
Ế ế, có 2 chị em sinh đôi vào lớp mình ah? Hay đấy, kiểu này là mình phải bỏ học "về quê" thôi >:)

Cái gì mà sinh đôi thế? Ai sinh đôi? Sinh đôi nào đi đâu?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên