Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hỏng cả kiểu, tự nhiên lại được cả 4500 nữa :D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
khỏi lo, quên mất em Úc, em Hàn cộng với 2 chị em sinh đôi à? không khéo lại còn đông nữa ý chứ. mày yên tấm, lớp mình vẫn cứ gọi là ấm cúng :-"
úc nào hàn nào:eek::eek:
nói rõ đi=P~

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
cô sử ko dạy nữa đâu
những ai bùng buổi cuối sẽ ko lo nữa
thông báo bài viết hay.
cmsn Duy.
mấy bạn mới tên là j?

Ế ế, có 2 chị em sinh đôi vào lớp mình ah? Hay đấy, kiểu này là mình phải bỏ học "về quê" thôi >:)

Nếu mà Anh 1 nó lấy 2-3 đứa thì Minh Ngoc và Hà Thu dắt nhau ra đi, ko một chút luyến tiếc cho những đứa nào suốt ngày mượn vở nó (cả lớp luôn)...Nó bảo thế, nó muốn đi, muốn chuyển lắm, nhưng chỉ sợ mỗi cái sang đấy ko có bạn. Còn nếu nó lấy 2 người thì Hà Thu cùng đi, đôi bạn thân cùng tiến, còn lo gì nữa. Em chẳng muốn nó đi tẹo nào, còn có người mà trao đổi bài vở, hỏi han khi cần thiết...hu hu :(( :((
Cái tin MP và ĐP chuyển đi là từ dưới đất chui lên hả? Cả hai con đều ko có ý định gì mà. Nghe chúng mày nói cứ như chuyển lên Anh 1 hay Văn dễ lắm ý...
Mà các bạn cũng khỏi lo chi sinh nhật Duy, có em Trê lo rồi... he he

con Nga nghe tin bậy bạ đâu thía? ;;);;) :)) :))

làm gì có Úc, có Hàn nào????

(hay nghe nhầm sang các em anh 2 năm nay? :-/ )

buồn cười bạn Thu lắm đấy :)) !! Thật là chả biết nói thế nào , muốn tách bạn ra khỏi cộng đồng lớp rồi à !?
Cám ơn mọi người đã chúc mừng sinh nhật tớ ( nhất là bạn Chi và bạn Tú Linh đấy ;) !! _ )

Duy phởn quá nhỉ??? :)) :))
Hàn với chả Quốc,gái Việt là xinh nhất!! :D :D

To Thu : :)) Chị nói nghe buồn cười thật :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ,cả cái máy tính toàn tiếng hàn chả thấy ym đau cả
:(
đang ở cạnh thằng cu
gái hàn xấu lắm:D

Vũ Minh Tân đã viết:
:eek: Phương ới! Mày chuyển sang lớp tao á?
Tao tưởng phải thi cơ mà???

Thi cử gì -_- Chuyển chiếc gì -_- Cho em vái lớp Văn 3 vái :nono:

Chúc mừng sinh nhật Duy cái nào :drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug:

tuyet voi ko con` gi de noi :D KOREA MUON NAM :D :) ;) tai thoi diem viet bai nay la dang o nha` home stay thang HQ :)

chuc mung sinh nhat Duy nao.Du da chuc tren dien thoai nhung thoi,cu chuc tren HAO 1 phat nao;dang roi ko co viec gi lam

Hehe,hôm nay trời u ám nhìn thik ghê!!!
Lên HAO 999! lần hôm nay mới lên post bài đầu tiên đây.fat' đầu đã câu roai`. Chán lắm cơ!
Ah quên,Đức đây :D

Đề nghị Minh Thu post cái ảnh hôm tiễn đoàn nào .Hehehe ....

Cái chữ kí của mình ao thế nhỉ ???
@Ngân : Death Note down ở trang nào ý nhỉ ? Anh search trong google mà không có?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên