Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :)) vậy là chính thức cô Hoan dậy đấy à?:D lại hay đây:)

Mà cô KH ko dậy lớp mình thật đấy a`? :( Thôi chào tạm biệt cô vậy;);;)1 năm là có nhiều 'kỉ niệm' roài:)) ;;) :D :p

lớp bé, người đông, tình hình này lại bon chen rồi/:), thôi thì cũng có cái hay của nó bọn mày à:D:)) :D:))

câu thêm vài bài cho chắc ăn :D thằng chóa ninh làm tao mất 4444 :( thôi 4466 là an ủi rồi :D :p

Phạm Hà Chi đã viết:
:)) :)) :)) vậy là chính thức cô Hoan dậy đấy à?:D lại hay đây:)

Mà cô KH ko dậy lớp mình thật đấy a`? :( Thôi chào tạm biệt cô vậy;);;)1 năm là có nhiều 'kỉ niệm' roài:)) ;;) :D :p

lớp bé, người đông, tình hình này lại bon chen rồi/:), thôi thì cũng có cái hay của nó bọn mày à:D:)) :D:))
;;):))... :-$ :))

lại thêm Phong về, đứng lên cãi nhau với Hiền Nga nữa thì...chậc chậc...nóng lắm...Phong ơi, ấy có về thì cứ về, chứ đi học thì... có lẽ ko bình thường lắm...Ý tớ là ấy có ý định vừa về chơi, vừa lên lớp học bình thường ko????Cho tớ sờ chán cái nào!!!
Bậy nào bậy nào, tớ về có dám cãi nhau đâu (ngoan ngoãn nghe lời cựu tổ trưởng :D)
và theo như tiến triển thì tớ sắp đạt được mục tiêu bị đuổi học về nước, lại học A2 rồi :D, anh em ăn mừng nào.
PS: Mới cặp nhiệt độ, 36.9 độ C, còn ngon chán :D

chỉ được cái ăn nói linh tinh! [-( cái vụ kia thế nào rồi?

Dạo này lên nhiều trang nhỉ, hóa ra toàn giành nhau số đẹp
Con người trình cao đã định viết 4444 rồi, nhưng nghĩ lại lấy 4000 là đủ.
Mình chỉ quan tâm ai dạy môn Sử (Hiếu hôm nọ đi có thấy nói gì ko?)

Phạm Quang Minh đã viết:
nhìn lại đi :D :)), thà cho MAI PHƯƠNG 4444 còn hơn là cho mày :D :))
Thằng chó này ko ăn được thì đạp đổ hả,thôi đc,tao nhường cho MP đấy!!!

Mai Thành Sơn đã viết:
the nay thi chet di cho xong.:((
info ve mrs Hoan:giong co noi rat chi la nho,kho nghe nhung lai noi rat nhanh
noi chung la phai tu doc sach la chu yeu.Mrs Hoan & bac KA la doi ban than thiet,ve 1 mat nao do thi co the coi 2 nguoi nhu nhau.Oi chao,gia nhu bac KA day thi tot chu the nay thi lop 11 toi roi,ngoi ko nghe giang dc thi lam sao bay gio?Lai nghiem khac nua.Ah ma ban Quyen hinh nhu la chau bac Hoan thi phai?
Ah ma thang Ninh dang ol day ah?:D
Tao đi tự tử đây,đừng ai hỏi gì đến tao nữa........ :(( :((
Đời thế là toi rồi.....................

Có thể coi 2 người như nhau thì còn kêu ca cái j nữa

buồn lắm , nước khoáng mà lại , :))
Minh ku à , ông ko cho tôi biết m2t của ông , đc đấy , cứ thỏ sói nhớ !! :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Hoan dạy Toán hả mọi người ??? sao bảo thầy Lân dạy cơ mà ??? :(( tưởng môn Toán năm nay hết bi đát , bi h đúng như thằng Ninh nói : " trong lòng em lại dậy sóng rồi" :(( , lại thêm cô GDCD vẫn theo chúng ta đến hết năm nay , thảo nào :(
Mà hình như tình hình môn Sử là cô Dung ko dạy nữa đâu , hehe !!! ^^

cô sử ko dạy nữa đâu
những ai bùng buổi cuối sẽ ko lo nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên