Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho iem bon chen fát nèo :D
@Ku : hông còn việc giề để làm nữa hay sao mà suốt ngày chỉ kâu thoai :)) hết kâu girl lại đến kâu cá :p pó tay
@ chị Thu : kol Trê nó bảo là nó đang bị tống tiền ở topic này nên iem cũng xớn xác vào xiem :D Chị ơi, có giề thì post lun đê :D cho mọi người cùng ngắm rung nhan bạn Trê xinh :))

nhà mất điện cả sáng chán quá:(

lớp mình thêm ng mà cái phòng lại bé đi là sao nhỉ,mất chỗ anh em đá bóng roài

Phạm Quang Minh đã viết:
ĐÂY ROÀI 4444 đã thuộc về MINH KUUUUUU
You must be joking!!!!!!!!!!!!!!! :)) :))
Xin lỗi,tao thích số này lắm Cu ạ,bye bye!!! :)) :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
You must be joking!!!!!!!!!!!!!!! :)) :))
Xin lỗi,tao thích số này lắm Cu ạ,bye bye!!! :)) :))

Cho đến thời điểm Cu viết bài đấy, tao chứng nhận nó là 4444 :D

Vấn đề quá, 3/9 tập trung trong khi thiên hạ dắt tay nhau đi chơi à? Tiện nhắc chuyện chơi, lớp mình hè chẳng đứa nào chịu post ảnh iếc gì cả, mặc dù các anh các chị tung tẩy khắp nơi 8-}

Hôm tập trung chưa được nhìn mặt bạn mới :( Nghe nói là Trần Phú? Thế còn Úc đâu?

ừ? :-s, thế cònf bẹn ở Úc nữa:-s

tò mof quá:D, theo con bạn tao, bảo thèng này sáng sủa, khôi ngô:D :D

Khổ thân CU,ko hiểu nó sẽ sốc đến mức nào nhỉ????? :))

thằng ninh lại dở cái trò đàn bà đấy ra rồi,rốt cuộc cũng chả đc cái gì
trần phú đâu mà trần phú,úc đấy ạ,Holland Park Nguyễn Đức Trọng:D:D,cứ vớ vẩn[-x
hôm nay vào phòng hội đồng có 1 số info sau,thông báo cái:
văn cô nam dậy
toán cô hoan dậy<ko phải lân>
anh thầy đàn
hóa thầy phức:)D)
lý cô hà(??)
GDCD con me. năm ngoái:(
.....
thế đủ chưa nhỉ?

Đứa nào biết info về cô Hoan tung lên cái nào,trong lòng tao lại dậy sóng rồi đây.lo quá đi mất!!! :(( :((
To hiếu:đi úc về,học trần phú rồi mới chuyển lên đây,tao nghe rõ ràng mà,cãi đài à.Mà bọn mày cứ bàn tán về bạn ý,nhỡ bạn ý lên HAO đọc thì bùn lắm. :)) :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
.....
thế đủ chưa nhỉ?
the nay thi chet di cho xong.:((
info ve mrs Hoan:giong co noi rat chi la nho,kho nghe nhung lai noi rat nhanh
noi chung la phai tu doc sach la chu yeu.Mrs Hoan & bac KA la doi ban than thiet,ve 1 mat nao do thi co the coi 2 nguoi nhu nhau.Oi chao,gia nhu bac KA day thi tot chu the nay thi lop 11 toi roi,ngoi ko nghe giang dc thi lam sao bay gio?Lai nghiem khac nua.Ah ma ban Quyen hinh nhu la chau bac Hoan thi phai?
Ah ma thang Ninh dang ol day ah?:D

mẹ con bác nông[-x,ko biết nhiều mà cũng phát biểu liều
ai bảo học tp,holland park
mày nhìn cái danh sách thi vào a1 dán ở trường chưa?nếu học ở tp thì phải ghi tên trường chứ

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
văn cô nam dậy
anh thầy đàn
hóa thầy phức:)D)
lý cô hà(??)
.....
thế đủ chưa nhỉ?
:(( :(( :(( Ko biết phải khóc thế nào nữa đây....Trường mình hết giáo viên GDCD rồi hay sao mà lại để cô thằng Thanh Nam dạy thế kia...Ăc ăc, cái cô đấy, nghĩ đến mà thấy ớn quá.... Lại bắt sưu tầm, lại bắt làm thảo luận, người ta ngồi cặm cụi trong 1 tháng...rồi cuối cùng cho 1 câu :"Chẳng ra làm sao cả....Chẳng có gì cả"... Chán lắm, bài đã khó, lại còn kiểm tra dài :(( :((

to Duy: Xin ông bỏ ngay cho tôi cái "danh hiệu" Killer Banana Queen từ hồi Trại hè đi nghe chưa. ÔNg là King thì xứng đáng rồi, nhưng còn tôi thì xa xôi lắm. Xin khất...cái đấy phải để cho bé Trê, nhỉ???
to NGân: Sao anh ko lên ủng hộ em ah???? Chúng mình đang cùng quan tâm vấn đề XXX này cơ mà :))

Lớp 11 đã chật, lại thêm Phong về, đứng lên cãi nhau với Hiền Nga nữa thì...chậc chậc...nóng lắm...Phong ơi, ấy có về thì cứ về, chứ đi học thì... có lẽ ko bình thường lắm...Ý tớ là ấy có ý định vừa về chơi, vừa lên lớp học bình thường ko????Cho tớ sờ chán cái nào!!!

gia nhu dc hoc co My day GDCD thi tot.Cai chinh la ko phai hoc thuoc long ma la...luyen chu dep;kiem tra cung vua tam thoi,ko phai hoc thuoc long nhieu

sao tao ghét con mụ đấy thế nhỉ
kt 1 tiết mà 7 đề thì bít rồi đấy8-}

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Đấy gọi là đẳng cấp!!! B-) :)) :))
ặc ặc :O sao lại thế T___T rõ ràng là tao ăn 4444 cơ mà .... thằng chó NINH dùng ma thuật hắc ám ah :D
TO DUY : THỎ SÓI < TO NINH > rồi sẽ biết , NƯỚC KHOÁNG :p :))

ah` thằng chó NINH :O mày xóa bài trước của mày đi đúng ko :O mie. khốn nạn , tao đi tìm bài tao để xóa đây :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên