Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ai lấy nick của C thế8-}

tình hình là tớ ko quen8-}

:biggrin:

Sơn và khánh có 2 quả hình hấp dẫn thế !!

Duy ui chị có cái avatar này đẹp cực, đảm bảo Duy thick, kiểu gì Duy cũng muốn dùng ngay lập tức ;;) Chỉ cần Duy lên tiếng là chị post lên ngay cho :D
Chú thik : ảnh chụp 1 đứa mà Duy cực kì gần gũi , :p

Duy ui chị có cái avatar này đẹp cực, đảm bảo Duy thick, kiểu gì Duy cũng muốn dùng ngay lập tức Chỉ cần Duy lên tiếng là chị post lên ngay cho
Chú thik : ảnh chụp 1 đứa mà Duy cực kì gần gũi ,
Nguyễn Thế Duy
Thành viên

U always lie in my heart

--------------------------------------------------------------------------------

Lớp học: Anh2 04-07

Doãn Minh Ngân
Thành viên

spread your wings 'n soar

--------------------------------------------------------------------------------

Lớp học: Anh2 05-08
Chúa ơi, Duy ơi, thế này là thế nào thế? :eek:

À, em xin giới thiệu, em là chị họ của Duy ạ, các anh đừng hiểu nhầm, em uống thuốc đều mà :D

:-s :-s:-s, hơ hơ, Tùng Linh!!!!! Cô câu bài vừa thôi>:), cái Thư chưa del đi là may đấy!!! Cô mà làm tôi mất điểm chất lượng thì cứ liêu liệu đây>:) :D :p

Mà, hôm nay, theo tin mới nhận đc ( trích từ bẹn HNga:"> :D ), năm sau cô Dung (Sử) sẽ không típ tục dạy nữa:)) :)) :))Thế nên những ai cô trót hứa cho 10 điểm đầu năm thế là hết:)) Chia bùn:D :D Tương tự;), những bẹn bị cô dọa trừ 2 phẩy điểm tổng kết cũng ứ còn nữa:)) Chia vui ( trong đó có tớ, ày:"> :p )

còn vụ bạn Trọng mới đến, tớ nhầm:p, nó ở TP chuyển đến học A3 thì phải;), còn bẹn từ Úc chưa thấy tin tức gì:D,ko bít là thía nèo nhg mong cho là thật:p :D

pó tay , ảnh nào hay ho thế !? post lên đi !! :D
***** , hum nay nhận đc quả mail dài vãi cả .. , đọc xong chắc chết liền !!
Thôi , đi xem fullhouse đây :D !!

sao lại có mấy cái dấu ***** thế kia !?

hic :D :D ,vẫn chưa nhìn thấy mặt bạn trọng kia T___T chỉ tại ngủ quên mất :( ghét wa :D

hóa ra là Tp ah`,hy vọng sẽ có thêm 1 chú nữa từ úc về:),cho con trai đông đông tí

a2 năm nay có 2 chị em xinh đôi và 1 em người hàn=P~,sao hôm nọ soi lại bỏ sót thế nhỉ

:D :)) hehe may ghê , tao chưa soi đc mà mày lại soi đc thì ko đc ko đc :D . mồng 3 anh em về đi soi típ :D :->

thấy cái bạn Trọng đấy là học trường Holland Park mà? chẳng hỉu.
lớp mình năm nay đông nhỉ, lại có vẻ như chả có mấy chú chuyển đi. thế này thì đúng là bùng nổ kế hoạch hóa gia đình /:)

(ấy là tớ nói thế thôi, chứ lớp mình thêm con trai thì..... :D nhỉ các bạn nhỉ ;;))

bùng nổ kế hoạch hóa:)) :)) :))

cứ phải đến nhà bẹn Nga, ăn ngủ 1 đêm ;;), mới biết thế nào là bùng nổ đc!!!:)) "Mìn sắp châm ngòi" ;;) :)) :D

Trần Thế Phong đã viết:
He he, tháng 11 tới sẽ có 1 bạn mới một nửa vào học ké :D.

:eek: :D ;;) mới 1 nửa là thế nào hả P? :D thế chả nhẽ nửa còn lại la second-hand a`?;;) :D

em hàn quốc,nghe kể là hơi bị được

:eek: :eek:, thế là thế nào? sao lại HQ về trường mình à?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên