Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D :D , và thế là anh đã officially ở lại với anh2 :D có đ ở ams rồi , đến mà xem :) ;)

hehe , mai là VLTK nhân 2 đ kn :D vhieu ơi nếu chới xong gọi tao câu tao oánh típ cho :D , cố 3 ngày lên 80 :D

nhận bằng tốt nghiệp rồi !! :)) chết cười , ngại thế cơ chứ !!
Đc cái đi 3 ngày ngồi vừa nghe vừa ngáp đc cho 90k tiêu sướng bỏ !! :D

thôi , bây giờ bạn nào muốn học tớ dạy cho ko lại mang tiếng tớ đi học mà ko về tuyên truyền lại lỡ có ai để lại hậu quả thì chết :)) :))
chán thế , ko đc câu nữa rồi , bị kiểm soát chặt chẽ quá !!
Love is the only force capable of transforming an enemy into friend

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: sao Mai Phương lại có quả lớp Anh 0407 thế kia? Mai Phương chuyển lớp rồi à?

Minh Ngọc, Đinh Phương chuyển lớp thì chắc là đúng rồi, nhưng còn Phương Hoa, Bích Ngọc, Cu... thì sao? không có thông tin gì à?

thi đại học, chúng mày có nghĩ đến thi Ngoại Ngữ mấy khoa tiếng Ý, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiêng Nga, tiếng Hàn... không? thực tế là cơ hội việc làm quá tuyệt, mà điểm không cao lắm (25, 26).

nghe nói đề Anh năm nay khó. tao có 1 thằng bạn học Chuyên Ngữ lớp G (Anh2), làm đề đó được 9 điểm. nhưng mà của nợ, nó giỏi chứ có phải như mình đâu :((

chú Phong viết bài nào được cộng điểm thế? giới thiệu cho các bạn đọc với chứ.

Phạm Quang Minh đã viết:
TO thu : 15000 chứ :(
Minh ơi, thế cái đơn đăng ký người ta cho không mày chắc. Tại vì cô mày mua rồi đưa cho mày, nên mày ko biêt. 1000VND tiền đơn, điền xong xuôi rồi ra nộp, đóng thếm khoản 15000VND lệ phí thi. [-x [-(

Trời ơi... Nhác thấy nẻo xa chỉ toàn khói bụi mà chằng có bóng hồng nào anh ạ, chán lém.....

Ngày hôm nay đến trường vỡ mấy cái mộng roài cũng chả biết nữa:))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
:eek: sao Mai Phương lại có quả lớp Anh 0407 thế kia? Mai Phương chuyển lớp rồi à?

Minh Ngọc, Đinh Phương chuyển lớp thì chắc là đúng rồi, nhưng còn Phương Hoa, Bích Ngọc, Cu... thì sao? không có thông tin gì à?

nghe nói đề Anh năm nay khó. tao có 1 thằng bạn học Chuyên Ngữ lớp G (Anh2), làm đề đó được 9 điểm. nhưng mà của nợ, nó giỏi chứ có phải như mình đâu :((

.
đinh phương chuyển đi đâu ???? chuyên văn ??? :O

hehe :)) đùa chứ 9 đ đề thi năm nay thì :-s hơi bị khó tin :)) =)) . tên hắn là chi , để ta thỉnh giáo :D :p

Vũ Minh Thu đã viết:
Minh ơi, thế cái đơn đăng ký người ta cho không mày chắc. Tại vì cô mày mua rồi đưa cho mày, nên mày ko biêt. 1000VND tiền đơn, điền xong xuôi rồi ra nộp, đóng thếm khoản 15000VND lệ phí thi. [-x [-(
bà tao đấy :)) :))

chú này còn trẻ kinh nghiệm có lẽ chưa nhìu:D:p,chứ anh thấy cũng có mấy đứa hơi bị hay đấy:),tất nhiên là 1 số đứa thôi sao mà tất cả đc;)

E các chú,mai anh cũng đến trường đấy nhé.Soi hàng tí cho phê hhehe.Nhung ma hom di off về thấy hơi thất vọn về năm nay thật

Thế cuối cùng là những đứa nào chuyển đi và ai chuyển vào lớp mình ??? hôm nay chả để í gì cả :p

Hôm nay sinh nhật mà chẳng chuẩn bị được kĩ lưỡng,mọi người thông cảm nhé,vì hôm qua đã tiêu sạch số tiền được cho,vì thế hôm nay ko đc thịnh soạn lém.
Trừ mấy thằng ở lại đến chiều thì được mẹ tao cho ra ăn phở cuốn,ăn đến mức server quá tải,suýt phải về thành dưỡng sức. :)) :))
Dù sao cũng cám ơn vì mọi người đã đến.Many thanks!!! Luv all ò u...... :x

no wa',cả 3 thằng server quá tải mà cu vẫn chưa full

tao quá tải quá nên về nhà bị dis:D:D,lag liên tục hehe

uh` chuyển từ cô KH sang thầy đàn(?)
toán thì lân dậy
văn thì vẫn như cũ^^
lớp có thêm 1 bạn mới,hình như từ nc ngoài về,tên trọng thì phải(?)

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
uh` chuyển từ cô KH sang thầy đàn(?)
toán thì lân dậy
văn thì vẫn như cũ^^
lớp có thêm 1 bạn mới,hình như từ nc ngoài về,tên trọng thì phải(?)
đội ngũ giáo viên năm nay hay vãi lúa.Nghe nói Mr Đàn sinh năm 64 ,dạy vui tính lắm.Mr Lân thì khỏi phải nói,dạy khá tuyệt.
Anh bạn mới trông khá dc đấy,tiếc là mình chưa làm quen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên