Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Quang Minh đã viết:
hí hí , cuối cùng thì ADSL cũng đã về nhà :)) sướng lúa :D
còn Spyware thì sao nhỉ?:))Lần này đáng đời tội nghịch linh tinh.Lần trước phá máy tôi lần này trời phạt nhé

thôi câu đủ rồi.Giờ nghiêm chỉnh 1 tí vậy.Có 1 chút thông tin về thi ĐH cho bạn nào quan tâm,chứ ko lại cứ nghĩ 27 điểm mà ko đỗ thì quả là sai lệch:
Phân viện Báo chí tuyên truyền cũng vừa thông báo điểm xét tuyển ngành Báo in ( khối C: 21, khối D: 20), Báo ảnh (C: 19,5 và D:18,5 ), Phát thanh (C: 20 và D: 19), Truyền hình (C: 21 và D: 20,5), Báo điện tử (D: 19,5), Xã hội học (D: 17), Thông tin đối ngoại (D: 19,5), Xuất bản (C: 19).

ĐH Ngoại thương (cơ sở phía Bắc) lấy điểm trúng tuyển khối A là 26,5; khối D1 là 24; D2 là 23 và D3 là 25. Theo Trưởng phòng Đào tạo Bùi Ngọc Sơn, thí sinh khối A đạt 25-26 điểm, nếu có nguyện vọng học tại trường thì làm đơn xin học tự túc. Mức học phí cho thí sinh học diện này sẽ cao hơn những thí sinh khác là 2,2 triệu đồng/năm.

ĐH Bách khoa Hà Nội, điểm trúng tuyển là 25,5. Với thí sinh đạt 24,5- 25 điểm, khi gửi giấy báo điểm, trường sẽ có thông báo kèm theo phiếu đăng ký học một trong 7 ngành: Công nghệ sinh học và thực phẩm, Khoa học và Công nghệ nhiệt lạnh, Khoa học và Công nghệ vật liệu, Vật lý kỹ thuật, Sư phạm Kỹ thuật, Kinh tế và quản lý, Công nghệ Dệt may và Thời trang. Nếu có nguyện vọng học, thí sinh chắc chắn sẽ trúng tuyển.

ĐH Kinh tế quốc dân , điểm xét tuyển các ngành là 24,5 điểm. Riêng hai ngành Kế toán kiểm toán và Tài chính ngân hàng, điểm xét tuyển là 27,5.

ĐH Luật Hà Nội tuyển 100% theo nguyện vọng 1. Phương án điểm trúng tuyển của khối A 19,5; khối C 19; khối D 17.

Học viện Quan hệ quốc tế:22 (D1); 23,5 (D3); 21(D4)>
ĐH Thương mại
Kinh tế 21
Kế toán 23,5
Quản trị doanh nghiệp 21,5
Khách sạn du lịch 20
Maketting 20
Thương mại quốc tế 20,5
Tớ chỉ biết khối A có trường Thương Mại làng nhàng thế thôi
Còn về việc thi 27 điểm ko đõ thì là do thi vào mấy trường quá trâu bò như:KTQD:27,5(khối A)
Dược:khối B:27,5
còn gì nữa ấy,ko nhớ hết dc.Mà có lẽ bây giờ nói chuyện này hơi sớm nhưng cứ nói trước đi cũng chẳng sao nhỉ.Năm lớp 11 phải cố gắng học thui

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình này chắc mình nên thi quan hệ quốc tế nhỉ,vào ngoại thương khoai lắm anh ơi!
Mà lớp mình đá đấm thế nào?Hôm qua đi đá HỘi đồng Anh bọn nó bắt đá 5 trận liên tiếp,mỗi trận 16',ko có nghỉ giải lao.Vào bán kết thua 1-0,vào 3-4 mệt vãi nhều thua 1-0 nốt.Được cái áo số 5 Rio Fredinand đem về. :))

Tao thi Dược mày ơi :)) 3 con 9 vẫn trượt :)) đời nó thế đấy, ko cố biết thế nào :D

như shi t , nhưng sao thì cũng cài lại win roài :D bây h ngon như ko có gì xảy ra:D

Thi Dược thì dẽ trượt bỏ cụ, ông bà già tao bắt thi Dược, ko thích, ông thi Ngoại thương cho nó xong ... thi Dược về để mà đâm đầu xuống sông Hồng tự tử à ???[-x

hơ , đi học giáo dục giới tính mới vui chứ , ngồi ngáp ngắn ngáp dài toàn cái mình đã biết , năm nay là em nhẹ gánh roài , có bạn nào trong lớp muốn học tớ dạy lại cho !!
:D:D:D:D:D

về thi ĐH thì có lẽ mình sẽ thi cả 2 khối A,D
khối A:thi trường Thương Mại,điểm vào ko quá cao,có thể đạ dc
khối D:thi Ngoại Thương thui nhưng khó quá,có le trình mình chưa đủ nhưng cố thử xem sao. Phân Viện báo chí là NV2.Nếu có đõ NV2 vào phân viện Báo chí thì có lẽ sẽ học ngành Báo Điện Tử hoặc Truyền Hình

Ninh ơi, thê mày tưởng tốt nghiệp loại giỏi dễ lắm à :)) , trông dễ còn tốt, nhưng mà ai đã biết mình là học sinh Ams thì trông tởm lắm [-x , tưởng gì chứ 2 đ cả đấy [-x
Lắm đứa thi ngoại thương nhỉ :)) , lão thây bói của tao cũng học ngoại thương đấy :)) .Chắc tao cũng ngoại thương :D , khối A thì em kiếu =;
Lớp mình dạo này kinh nhỉ :)) , toàn bàn chuyện thi Đh :p

hơ , đi học giáo dục giới tính mới vui chứ , ngồi ngáp ngắn ngáp dài toàn cái mình đã biết , năm nay là em nhẹ gánh roài , có bạn nào trong lớp muốn học tớ dạy lại cho !!
:)), về nhà nhờ Đàm Minh dạy, chuyên nghiệp hơn :D (vd là bạn Ngân, sau khi được Đàm Minh dạy dỗ tận tình, bây giờ đã có "trình" :D)
Mà Ngoại Thương hot quá nhỉ, kiểu này là tớ về nhà ôn thi ngoại thương thôi :D.

Mai Thành Sơn đã viết:
thôi câu đủ rồi.Giờ nghiêm chỉnh 1 tí vậy.Có 1 chút thông tin về thi ĐH cho bạn nào quan tâm,chứ ko lại cứ nghĩ 27 điểm mà ko đỗ thì quả là sai lệch:
Phân viện Báo chí tuyên truyền cũng vừa thông báo điểm xét tuyển ngành Báo in ( khối C: 21, khối D: 20), Báo ảnh (C: 19,5 và D:18,5 ), Phát thanh (C: 20 và D: 19), Truyền hình (C: 21 và D: 20,5), Báo điện tử (D: 19,5), Xã hội học (D: 17), Thông tin đối ngoại (D: 19,5), Xuất bản (C: 19).

ĐH Ngoại thương (cơ sở phía Bắc) lấy điểm trúng tuyển khối A là 26,5; khối D1 là 24; D2 là 23 và D3 là 25. Theo Trưởng phòng Đào tạo Bùi Ngọc Sơn, thí sinh khối A đạt 25-26 điểm, nếu có nguyện vọng học tại trường thì làm đơn xin học tự túc. Mức học phí cho thí sinh học diện này sẽ cao hơn những thí sinh khác là 2,2 triệu đồng/năm.

ĐH Bách khoa Hà Nội, điểm trúng tuyển là 25,5. Với thí sinh đạt 24,5- 25 điểm, khi gửi giấy báo điểm, trường sẽ có thông báo kèm theo phiếu đăng ký học một trong 7 ngành: Công nghệ sinh học và thực phẩm, Khoa học và Công nghệ nhiệt lạnh, Khoa học và Công nghệ vật liệu, Vật lý kỹ thuật, Sư phạm Kỹ thuật, Kinh tế và quản lý, Công nghệ Dệt may và Thời trang. Nếu có nguyện vọng học, thí sinh chắc chắn sẽ trúng tuyển.

ĐH Kinh tế quốc dân , điểm xét tuyển các ngành là 24,5 điểm. Riêng hai ngành Kế toán kiểm toán và Tài chính ngân hàng, điểm xét tuyển là 27,5.

ĐH Luật Hà Nội tuyển 100% theo nguyện vọng 1. Phương án điểm trúng tuyển của khối A 19,5; khối C 19; khối D 17.

Học viện Quan hệ quốc tế:22 (D1); 23,5 (D3); 21(D4)>
ĐH Thương mại
Kinh tế 21
Kế toán 23,5
Quản trị doanh nghiệp 21,5
Khách sạn du lịch 20
Maketting 20
Thương mại quốc tế 20,5
Tớ chỉ biết khối A có trường Thương Mại làng nhàng thế thôi
Còn về việc thi 27 điểm ko đõ thì là do thi vào mấy trường quá trâu bò như:KTQD:27,5(khối A)
Dược:khối B:27,5
còn gì nữa ấy,ko nhớ hết dc.Mà có lẽ bây giờ nói chuyện này hơi sớm nhưng cứ nói trước đi cũng chẳng sao nhỉ.Năm lớp 11 phải cố gắng học thui

/:) /:) /:)
Sơn post mấy cái khỉ này lên để dọa nhau đấy a`? :D . Lớp 11 chương trình khó vãi :-s lo cho an phận lớp 11 đã bà con ạ 8-| |-) rồi muốn bay nhảy đi đâu thì tùy;;) b-)

Thư đã viết:
Tao thi Dược mày ơi 3 con 9 vẫn trượt đời nó thế đấy, ko cố biết thế nào

nhất mày roài, có hậu thuẫn thía còn dze;)) :D [-x

Duy đã viết:
hơ , đi học giáo dục giới tính mới vui chứ , ngồi ngáp ngắn ngáp dài toàn cái mình đã biết , năm nay là em nhẹ gánh roài , có bạn nào trong lớp muốn học tớ dạy lại cho

;;)) ;)) ;)) ở đâu thía? ;)) hi'hi':))

Ninh đã viết:
Mà hỏi lớp mình đá đấm thế nào sao ko thằng nào trả lời thế hả?

:D nghe thằng cứng đầu,dở hơi nào đấy;)):p bảo hòa 4-4 mày à;)

hi'c, hi'c, mai:">, đi học từ sớm, ngủ đê |-) =;

GDGT thì các anh các chị bít hết rùi,đi học là để về dạy cho các em lớp dưới nè =.= ohohoho... ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah,mà em post bài lên đây có sao không đó?
Heh,có rì thì soj nha,tính tò mò từ bé đến giở không sửa nổi! -______- "

Trần Minh Trà đã viết:
Ah,mà em post bài lên đây có sao không đó?
Heh,có rì thì soj nha,tính tò mò từ bé đến giở không sửa nổi! -______- "
TRê lên đây làm gì đây? Có muốn chị tung ảnh lên ko? :)) :))

Pó tay , thế ko thằng nào tường thuật hôm đi đá bóng à ~~??
Love is always bestowed as a gift --
freely, willingly, and without expectation....
We don't love to be loved; we love to love

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên