Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chắc chủ nhật trời mưa rồi ...

sao mình toàn chiến trang đầu cả thế nhỉ !? Oách quá !! :D

to Hiếu:hôm nay đài báo có áp thấp nhiệt đới sau cơn bão số 2,thể nào CN trời cũng mưa mà xem nhưng cầu mong ko sao,tao ngứa chân lắm rùi
to Ngân:lão thày bói vui tính nhỉ:))
chà nhoằng 1 cái đã hết lớp 10,rồi lại chuẩn bị hết lớp 11,rồi...thi ĐH nhanh thiệt.27 điểm còn trượt thì ko biết kiểu gì mới đỗ đây?Có lẽ chỉ dám đăng kí mấy trường điểm tuyển vừa vừa thui chứ nhứ thế thì mình trượt chắc...
Ah mà Ngân ơi,hồi bé tao dc phán là sẽ sống rất lâu đấy.Nghe cũng mê tín nhỉ:D

Cái bọn tigerairway láo toét, không cho mình ăn uống cái gì ,mua một lon nước cam 2 $ tưởng nhiều lắm ,vác ra mới thấy còn chưa được 2 cốc nhựa :((
Mà tình hình là mọi người đang nói đến ai mà Aptech này nọ kinh thế ,em nhà quê không biết :p

Cái bọn tigerairway láo toét, không cho mình ăn uống cái gì ,mua một lon nước cam 2 $ tưởng nhiều lắm ,vác ra mới thấy còn chưa được 2 cốc nhựa
Mà tình hình là mọi người đang nói đến ai mà Aptech này nọ kinh thế ,em nhà quê không biết
:)), tội nghiệp Ly ơi, lên máy bay là phải thủ sẵn một ít đồ ăn trong cặp, lên rồi ăn chứ mua đồ ăn ở tiger airways thì một bữa tớ ăn cũng hết 8$ rồi :D.Kinh nghiệm xương máu.Mà nói dại, mình đi Tiger Airway có rơi máy bay thì cũng không có tiền bảo hiểm :((.
to Ngân:lão thày bói vui tính nhỉ
Có khi lão ấy nói dối đấy , số Ngân làm sao mà có 3 chồng được, Ngân phải có ít nhất... 6 chồng, Ngân nhỉ ;)

cái vía tao nó nặng quá,lần trước là cơn bão số 2,lần này là áp thấp nhiệt đới

thấy mưa thì nghỉ luôn nhé,ko cần phải gọi cho tao đâu

:)) :)) :))
trời mưa:))
lại được quả dính mưa:((
may là đi với anh:D
đúng là cái số:p....tuần sau em bắt đầu đi học :D, 5h sáng đã phải dậy roài:(( :D, auu nó là cái số:))

:)) :)) :)) :)) :)):)) :)) :)) :)) :)):)) :)) :)) :)) :)):)) :)) :)) :)) :)):)) :)) :)) :)) :))
Ko biết nói gì ngoài cười....

Sáng nay, một cơn bão (bão số 4) đã vượt qua phía bắc đảo Lu Zông của Philippines vào Biển Đông. Hồi 13h chiều nay, vị trí tâm bão ở vào khoảng 19,8 độ vĩ bắc; 119,2 độ kinh đông, trên khu vực đông bắc Biển Đông.

Sức gió mạnh nhất ở vùng gần tâm bão mạnh cấp 9 (tức là từ 75 đến 88 km một giờ), giật trên cấp 9.

Dự báo trong 24 giờ tới, bão số 4 di chuyển nhanh theo hướng tây tây bắc, mỗi giờ đi được khoảng 25 km. Do ảnh hưởng của bão, ở đông bắc Biển Đông gió xoáy mạnh cấp 7, vùng gần tâm bão cấp 8, cấp 9, giật trên cấp 9. Biển động rất mạnh.
cn liệu có mưa ko nhỉ?:-S

Hình như các bạn lớp mình đang có xu hướng kể về cuộc sống thường nhật của mình trong 1 ngày thì phải?:D

Ai biết là đi tiger airway thì bị thế chứ :( , mà từ Hn thì cũng còn cái nào nữa đâu T_T
Sơn
:)), khổ dạo này topic lớp chán ,ngứa tay câu bài,mà câu bài thì chẳng lẽ cứ post mấy câu kiểu "rất câu" :p ,con Thư nó chém chết à :D

ca nha ui. em tùng linh nè. có viẹc cần thông báo.những bạn hoặc là có giải thành fo môn Anh hoặc trong top5 bạn đứng đầu lớp về môn TA làm ơn đến trg lấy hồ sơ xin thi lên a1.han cuối nhận hồ sơ là ngày 15-8. nhớ đấy, nếu ko lại tiếc . nhanh chân lên ha. cô Nam nhờ em báo cho ng bít. ngày 17 la thi rùi. có ai lên mạng thì báo jumf cho mọi ng ha. bb.

Thằng chó Tùng[-(
Ts, tự nhiên lấy nick bố mày post bài X( , giả bún đây X(
Có 2 đứa đang ở nhà mình vật nhau trên ... :))

Bùi Mai Ngân đã viết:
Thằng chó Tùng[-(
Ts, tự nhiên lấy nick bố mày post bài X( , giả bún đây X(
Có 2 đứa đang ở nhà mình vật nhau trên ... :))
kể tiếp đi,nghe hấp dẫn quá

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Ai biết là đi tiger airway thì bị thế chứ :( , mà từ Hn thì cũng còn cái nào nữa đâu T_T
Sơn
:)), khổ dạo này topic lớp chán ,ngứa tay câu bài,mà câu bài thì chẳng lẽ cứ post mấy câu kiểu "rất câu" :p ,con Thư nó chém chết à :D
nói cũng phải
ah quên mất,hôm nay trời nắng dẹp,cầu mong mai ko sao đẻ anh em A2 còn
đi đá bóng 1 tí nhỉ

Ngân sang Mỹ rồi à? :)) :))
Thằng Tùng bon chen quá đấy,nhà nó ko có ai mà mày cứ...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên