Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, bạn Duy hư nhờ, câu lộ đến thế là cùng, với tớ thì bạn Duy chỉ ở trang giữa thôi 100posts per page mờ lị [-x

@ Chi: hậu thuẫn, vâng thưa mày, hậu thuẫn mà bảo tao đỗ thì tao còn thích, chứ đã ko thích lại còn bắt ng` ta làm, ai mà chịu nổi.... mà thôi... kệ nó!!!!

< Cho em post nốt bài này thui >
[-o< Em xin chị đấy Thu ơi,đã bảo là không có ảnh iếc rì ở đây rồi cơ mà
:(( Đồ quá đáng,đã phải hối lộ bữa kem rùi còn :(( :(( :((
Đi,thứ bảy đi ăn kem,còn cái ảnh đấy ném ra ngoài sân cho cún gặm chơi,nhá nhá nhá!!!!! Điiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....:(

mua voi cha gio',dang choi thi` set' danh chay' me. cai' man hinh`,man.g thi d' vao` dc

ha~m the ko bit

oái , sao hum wa mới bị xóa 1 bài mà hum nay đã thành 2 bài bị xóa là sao !?:(:)((chơi xấu wa' Thư ới ơi !!! :(:-S

Tao đi TpHCM về, thứ nhất là đen, thứ hai là bực bội. Không biết làm thế nào giải tỏa -_- Hôm qua Chảy sms đúng lúc tao đang giận tím mặt, nên có gì mày cho tao xin lỗi nhé! :)

Duy được cấp chứng chỉ tư vấn SKSS chưa? :D

Chet mat....chung may co mot post bai xong roi de font trang a???? De lam cai j co chu nhi:-/

Định xóa nốt cố gắng nỗ lực của mày, nhg thôi, thương tình... thế là rộng lượng rồi đấy, ko phải là bạn tao mà thích viết j thì viết đâu b-) Tao ko tha cho đứa nào hết b-) Bài cuối cùng được phép viết như thế :D

chán chúng mày ... câu phải bí mật , câu mà để xóa thì nói làm quái gi` :))

:)) :)) :)) khổ chưa, câu cho lắm vào, nào đã đc con cá nào đâu:)):)) :))

a`;), tin mới nhận: chúc mừng bạn Nguyễn Minh Ngọc lớp ta nhá:)Bạn đc 7 điểm trong kì thi lên anh 1:) Hoan hô cái nèo!!!:x :) :)

p/s: ai quen biết, nhớ gọi điện thông báo cho Ngọc hộ cái nhé( C mất số roài;) )

mà thằng ninh sao nhiều bài thế nhỉ,bài này của tao mới là 1500

đùa chứ mình mới nghiêm chỉnh dc 1 lúc mà phong trào câu lại nở rộ rồi
vừa chat với thằng Thi,nghe đâu thi ĐH là thi môn đó?Chả hiểu thế nào?
Ah mà thấy lớp mình lắm bạn lên đời xe máy quá thì hôm nay,17/8 xăng lại lên giá :10000/l Oái,hình như mình hơi lạc đề thì phải

Phạm Hà Chi đã viết:
:)) :)) :)) khổ chưa, câu cho lắm vào, nào đã đc con cá nào đâu:)):)) :))

a`;), tin mới nhận: chúc mừng bạn Nguyễn Minh Ngọc lớp ta nhá:)Bạn đc 7 điểm trong kì thi lên anh 1:) Hoan hô cái nèo!!!:x :) :)

p/s: ai quen biết, nhớ gọi điện thông báo cho Ngọc hộ cái nhé( C mất số roài;) )
Kính nể, kính nể. Tối nay A gọi điện báo tin, thế là bà gọi điện cho Minh Ngọc. Khốn nỗi, nó không tin, cứ bảo là chắc cô KH nghe nhầm, hoặc các bạn nghe nhầm. Ui giời, người làm bài tốt lúc nào chả thế... Chúc mừng... Mà bà hỏi nó có định chuyển ko, MNgọc bảo nó không muốn chuyển, nhưng cả nhà nó đang "khí thế hừng hực" (kiểu Đinh Phương cũng "Bố mẹ tớ rất kỳ vọng vào tớ"). Chuyển hay không thì kể ra cũng tùy nó, nhưng mà ít ra cũng được giảm học phí là tốt lắm rồi... Khiếp, hôm nay đọc một lượt qua đề, cả bọn ko ai bảo ai nhưng đều tự nhủ :"Biết thế ko thi, tốn 16000VND lại còn bị cái bảng thông bảo ngày thứ 7 xỉ nhục nữa chứ"...Ân hận.. :(( :(( Đề dài và khó...hic..nhưng biết làm thế nào được. Dễ để mà được chuyển hết lên ah?!!! Nhưng mà được 7 thì đúng là genious...ko hiểu cái bài luận MNgoc viêt thế quái nào nhỉ... 8-}

7/20 :O :O :p ????? thế chắc phải là 7/10 rồi nhỉ :D kinh kinh , thông tin ở đâu ra thía :D , tao chắc là đc 5 là may :D :)) bài cuối vừa viết vưaaf ngồi ngáp , đến lúc cô bảo "anh , pháp còn 5' là hết h :)) " mới sững ra :D :)) ===> viết nhoay nhoáy :)) chắc bài đấy đc 1/5 số đ là may :)) :p . thôi , ở lại a2 chơi cho vui :D , xa các bạn nhớ lém :p < hipocrate ghê ta :p :)) .... thui mà đàng nào cũng thi roài kệ bố nó :D >
ô , mà ai báo đ cho mày nhanh thế hả chi ???? :O có gì xem đ hô tao luôn :D :)

to Cu:nghe nói ông dc 6 hay 6,5 gì cơ mà;sao nói nghe có vẻ bi quan thế
Lần này thi mình kém nhất rùi.chán thật.Ông còn mong là trên 5 ,tôi mong trong khoảng hơn 4 là may rùi.Bài viết cẩu tả,nhơ nhăng thể nào cũng bị gạch toẹt đi cho mà xem.Xấu hổ quá

Phạm Quang Minh đã viết:
7/20 :O :O :p ????? thế chắc phải là 7/10 rồi nhỉ :D kinh kinh , thông tin ở đâu ra thía :D , tao chắc là đc 5 là may :D :)) bài cuối vừa viết vưaaf ngồi ngáp , đến lúc cô bảo "anh , pháp còn 5' là hết h :)) " mới sững ra :D :)) ===> viết nhoay nhoáy :)) chắc bài đấy đc 1/5 số đ là may :)) :p . thôi , ở lại a2 chơi cho vui :D , xa các bạn nhớ lém :p < hipocrate ghê ta :p :)) .... thui mà đàng nào cũng thi roài kệ bố nó :D >
ô , mà ai báo đ cho mày nhanh thế hả chi ???? :O có gì xem đ hô tao luôn :D :)

;;) ;;) ;;) nguồn cả đấy:D Chú muốn biét rõ thì xì tiền ra đây, tôi nói choa:));;)

đùa chứ, mày đc 6 Minh à;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên