Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có ai post cái danh sách giáo viên chính thức lên đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
khánh lên post bài rồi cơ đấy ah,thi thoảng lên đây phát biểu cho nó đông vui:D:D
làm sao để ảnh ở sign đc nhỉ?

lớp có thêm 1 bạn mới,hình như từ nc ngoài về,tên trọng thì phải(?)

:)) :)) :)) thế là tin vịt thành tin thật roài:D lại thêm 1 boy hay ghê;).Nghe nói từ Úc về.

à này:D:D, bọn mày đọc đê=P~

Sự thật về đàn ông

Tại sao chị em chúng ta không bao giờ tìm được người đàn ông vừa ý? Đó là vì những sự thật sau.

1. Đàn ông tử tế thì xấu trai.

2. Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.

3. Đàn ông đẹp trai và tử tế thì là gay.

4. Đàn ông đẹp trai, tử tế và không đồng tính thì đã kết hôn.

5. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế lại không có tiền.

6. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế và có tiền thì nghĩ rằng chúng ta chạy theo tiền của họ.

7. Đàn ông đẹp trai không tiền thì lại chạy theo tiền của chúng ta.

8. Đàn ông đẹp trai, không tử tế và không đồng tính thì cho rằng chúng ta không đẹp.

9. Đàn ông cho rằng chúng ta đẹp, không đồng tính, tử tế và có tiền, thì lại nhát gan.

10. Đàn ông hơi đẹp trai, hơi tử tế, có chút tiền, và may mắn là không đồng tính, thì lại dát và không bao giờ chủ động.

just funny:))

mình thuộc số mấy nhỉ:D:D

C lại đổi ava em xinh tươi nào kia,vứt lại cho H cái ava cũ đi,đang ko bít để ava ai đây;)

Tình hình là 2 quyển sách của các bạn Ngân,tùng.B và Chu rất chi là thú vị nhé. :)) :))
Bùn lắm cơ!! :))

;;) sách dze vậy mày?;;) Tao cứ tưởng Chu ngoan ngoãn lắm cơ mà?:D :D

To H: >:p, của độc ứ cho:"> :D :p

Phạm Hà Chi đã viết:
;;) sách dze vậy mày?;;) Tao cứ tưởng Chu ngoan ngoãn lắm cơ mà?:D :D

To H: >:p, của độc ứ cho:"> :D :p
ứ cho thì ngồi search em # vậy:p
ko có ava nó cứ thế nào í:biggrin:

2 quyển sách đáng giá đấy,mặc dù được mua từ năm 2003,đúng ko Ngân??? :))
Hôm nay mưa to ghê,sáng dậy định đi đá bóng ra đường thấy nước đang chảy xối xả,ghê thật!!!!

eo, lâu rùi hông lên thấy topic lớp mình sí sớn nhỉ.:D. mở ngoặc: tao là tlinh. hớ hớ.

Sách hơi bị hiếm đấy Ninh ah [-x , tao mới mua cho mày mà :(( , thề luôn đấy, sách hơi bị hay [-x . Đọc đến đâu rồi hah Ninh ??
Chắc Sn đứa nào trong lớp cũng đi tặng sách mất :))
Tưởng lớp mình có 1 bạn Tp, 1 bạn từ Úc về mà ?? [-o<

típ tl nữa. tình hình là rất tình hình, 2 bạn mới chuyển vào là thế nào đấy? chả hỉu rì cả. -p. oa. thế có ai bít lý hóa lớp mình là ai dậy hông ?

eo, e=tl vừa đi Nha Trang về. bơi và phơi nắng suốt nên đen ơi là đen, nhìn trong gương mà á thấy sí sớn (=phờ lớ=chán) kinh khủng, ngán đến tận óc. quyết chí từ sau ko phơi nắng nữa . ọe.-P. nhưng mừ bù lại đc ăn nhìu kinh khủng. ở nhà thì chẳng đc đi đâu nên ko mua đc nhung thứ mình thik. hơ hơ. lãi phết. :D. nhất là đc ăn kẹo nhìu ơi là nhìu các bạn ah, làm cho tớ sí sớn lém cơ.

uay, kiểu này chắc phải suốt ngày nằm tu luyện ở nhà , nếu ko thì chít lun. đen wa! hix hix. pó toàn thân, choáng toàn phần.

suýt thì wen, bạn tlinh chúc mừng sinh nhật bạn ninh. vui vẻ vui vẻ clap clap. chúc bạn lúc nào cũng sí sớn (giống tớ), lúc nào cũng cười(ko hở 10 cái răng) và luôn luôn xinh tươi trẻ đẹp (cái này thì lúc nào chẳng đúng, ninh nhỉ). vỗ tay khen bạn nào. clap clap clap. hơ hớ hớ. wi bạn ninh nhìu nhìu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên