Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe, tao cũng có quả ảnh Halloween như thế, của tao với Mỹ Ngọc :p

bạn mod gì gì đó cũng câu kinh nhỉ:D
To Chi:hơi tò mò ấy mà ko có gì đâu.Chẳng qua vì tớ khá phục thằng đó,mới lớp 10 mà đã có chứng chỉ APTECH rùi.Ngày trước với bây giờ nó khác nhau hơi nhiều

Các tiền bối kính mến, hic, em học Anh 2 ,có con bạn chí cốt học Hóa 1. Hè vừa rồi chưa đi học thêm lớp nào của các GV Ams cả (toàn học GV trường khác) nhưng bây giờ muốn học thêm Anh của cô Lan Anh hoặc cô Kiều Hương nhưng không biết cô nào dạy hay hơn? Các anh chị có kinh nghiệm gì quý báu truyền cho em với, mà không hiểu năm nay ai dạy mình các môn nhỉ, hic hồi hộp quá! HELP!!!

ngồi nhà buồn chân,để chiều tao đi đặt sân vậy,vẫn sẽ là chủ nhật,lần này mà mưa nữa thì8-}

*bạn nào mới cắt tóc nhớ gửi ảnh đấy nhớ*^^

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Các tiền bối kính mến, hic, em học Anh 2 ,có con bạn chí cốt học Hóa 1. Hè vừa rồi chưa đi học thêm lớp nào của các GV Ams cả (toàn học GV trường khác) nhưng bây giờ muốn học thêm Anh của cô Lan Anh hoặc cô Kiều Hương nhưng không biết cô nào dạy hay hơn? Các anh chị có kinh nghiệm gì quý báu truyền cho em với, mà không hiểu năm nay ai dạy mình các môn nhỉ, hic hồi hộp quá! HELP!!!
Phù du thôi em ơi!!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Lan Anh thì sướng cái là làm nhiều đề (đôi khi các bài thường lặp lại), tuy vậy kiến thức Tiếng Anh cô giảng khá là rộng, nhiều khi mình không nhớ hết, được cái là nếu vào đầu thì ăn được suất đội tuyển.Còn cô Kiều Hương thì nghe nói hay, thường được nghe vài truyện ngoài lề rất có ích, vả lại dễ kiếm mấy cái cơ hội hoạt động lắm em ạ.
Anh trước đây học cả cô Kiều Hương lẫn cô Lan Anh thì kinh nghiệm như thế. Nhưng anh khuyên em nên đi học 1 cô giáo thứ 3 khác mà anh cũng đã từng học là cô Hương Lan, học cô thì em sẽ thấy thế nào gọi là "khổ luyện".:)

Hơ hay nhỉ Kiều Hương + Lan Anh = Hương Lan :D
Chả biết ai dạy toán nhưng chương trình năm nay khó vãi ạh T_T, nam mô trời thương con cái :(. Theo như bói toán thì mình vẫn dính quả Thái Bạch cho đến hết học kỳ I nên mọi người cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé /:)
Tình hình có ai biết là tập trung lúc mấy h và có phải mặc đồng phục không nhẩy ;;) ,lớp mình đã có thông tin gì mới về việc thay đổi nhân sự chưa ? . Tao chỉ ngán mỗi tuần tập quân sự thôi , năm nay lăn bò trườn >:) và tháo lắp súng đấy các đồng chí ạ ...
Hì , theo quan sát thì có vẻ trại hè rất vui thì phải, thấy những nhân tham dự cứ nhớ nhớ nhung nhung, tao cũng cảm thấy tiếc vì không join được :(,hẹn 5 sau vậy :p

Mai Thành Sơn đã viết:
hơi tò mò ấy mà ko có gì đâu.Chẳng qua vì tớ khá phục thằng đó,mới lớp 10 mà đã có chứng chỉ APTECH rùi.

;), ừ, tớ biết chuyện đấy rồi:):D, mỗi tội nghe kể cũng phìng phường thôi;):) :p)
Ngày trước với bây giờ nó khác nhau hơi nhiều.
? :)
..mà ai chả có lúc đổi thay..

Phạm Hà Chi đã viết:
;), ..mà ai chả có lúc đổi thay..
Đổi thay nhiều quá làm tớ ko nhận ra thằng đỏ ngày xưa nữa.Bây giờ nó đã khác quá nhiều

Trần Thế Phong đã viết:
Cô Lan Anh thì sướng cái là làm nhiều đề (đôi khi các bài thường lặp lại), tuy vậy kiến thức Tiếng Anh cô giảng khá là rộng, nhiều khi mình không nhớ hết, được cái là nếu vào đầu thì ăn được suất đội tuyển.Còn cô Kiều Hương thì nghe nói hay, thường được nghe vài truyện ngoài lề rất có ích, vả lại dễ kiếm mấy cái cơ hội hoạt động lắm em ạ.
Anh trước đây học cả cô Kiều Hương lẫn cô Lan Anh thì kinh nghiệm như thế. Nhưng anh khuyên em nên đi học 1 cô giáo thứ 3 khác mà anh cũng đã từng học là cô Hương Lan, học cô thì em sẽ thấy thế nào gọi là "khổ luyện".:)
học cô HL nghe nói là vấn đè chỗ ngồi là bức bách nhất thì phải?Dù chưa học nhưng nghe những người khác kêu ca là biết thế nào rùi.Học cô KH thì sẽ có những kiến thức rất chi là thực tế như cách cô giảng giải từ... peacock ở trên lớp:D Có lẽ học cô LA là hợp lí nhất đó

Mai Thành Sơn đã viết:
bạn mod gì gì đó cũng câu kinh nhỉ:D
To Chi:hơi tò mò ấy mà ko có gì đâu.Chẳng qua vì tớ khá phục thằng đó,mới lớp 10 mà đã có chứng chỉ APTECH rùi.Ngày trước với bây giờ nó khác nhau hơi nhiều
Nói ko phải chứ thằng bạn tao lớp 10 giải trí tuệ VN :)) . Phục mấy thằng đấy làm gì [-x

Bùi Mai Ngân đã viết:
Nói ko phải chứ thằng bạn tao lớp 10 giải trí tuệ VN :)) . Phục mấy thằng đấy làm gì [-x
biết nhìn những người tài hơn mình để học tập cũng hay nhưng tất nhiên chỉ học cái tốt thôi.Cái chính là trình tao chưa cao nên phải cố gắng thui

Bùi Mai Ngân đã viết:
tên gì? giải gỉ?

tình hình là không có nghe nói :-?

CHán mớ đời chúng mày ơi .... nói chiện gì "hay hay " tí đê ;))
Học với hành, vứt sọt đi , sắp thi ĐH rồi , iem sợ !!!

Năm 2003 [-x , thích đi mà tra, giải Tiềm năng ( hay tài năng gì đấy :-? ), Bùi Xuân Dũng, chiếu ngày 1/1/2004

Ts, bây h mới phát hiện ra, mình rất kiểu "thấy sang bắt quàng họ làm họ" :))

Thế thì chắc anh ý ko phải họ Bùi đâu Ngân nhỉ??? :))

cn 10h sân vạn phúc,hy vọng ko thằng nào đá trên giường

sửng sốt, ngạc nhiên, không ngờ...âu nó cũng là lẽ tất yếu, chỉ là sớm muộn thôi, bb một người đã-từng-là-bạn.

Uh con Hà nói đúng :(( , sắp thi Đh rồi :((
Sợ quá :(( , 27 điểm mà trượt thì :((
Mà thôi, học hết lớp 12 em đi lấy chồng :D , đi bói nó bảo tao ít nhất có 3 chồng :D ( 1 lão già điên bói :p )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên