Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã chắc chắn là cô KA ko dạy ko đấy /.... ko vào năm lại :p "đóng tất cả SGK vào .... " thì cười :)) :)) .....

Phạm Quang Minh đã viết:
đã chắc chắn là cô KA ko dạy ko đấy /.... ko vào năm lại :p "đóng tất cả SGK vào .... " thì cười :)) :)) .....

:eek: :eek: :eek:
cái giề thía nè? :eek:

rút cục là thía nào?

mày.... ava mày giống 1 người ....của tao thế? :D Làm tao cứ tưởng "nó" vào đây;) :)):p

To NGUYỄN LÝ HIỀN NGAAAAAAAA!!!!: con này... [-x , chưa check à?

cái con bệnh tật này, tao reply dài ngoằng ngoẵng thế, chưa thấy gì à?

Phạm Hà Chi đã viết:
:eek: :eek: :eek:
cái giề thía nè? :eek:

rút cục là thía nào?

mày.... ava mày giống 1 người ....của tao thế? :D Làm tao cứ tưởng "nó" vào đây;) :)):p
có phải là bạn NQM lớp Tin?Xin lỗi vì hơi to mò:D

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Bí mật mà,mod vào cũng ko biết mình câu bài đâu,cứ thế nhé!! ;)

Sao mày dốt thế, mày viết chữ đen còn biết, chứ chữ trắng ng` ta ko thấy j, ng` ta bảo câu là xóa thẳng cẳng >:)
Trò này xưa roài, bôi đen tí là đọc được, thế mà có lần tao ngồi chửi rủa = chữ trắng cho cái đời khốn nạn của tao, con Trang Cụt vẫn chăm chỉ ngồi đọc và sửa bài tao với lí do: Mod phải gương mẫu, phải biết kiềm chế :| Thôi, tao cũng tạch :)>-

Chi ơi, chỉ còn mình mày thôi đấy, ko ai tranh giành đâu, đừng hoảng :>

Vũ Minh Thu đã viết:
Chết, Kiên nào???? :(( Mất công tìm mãi mới được ava của Conan... Tao rất thích Conan...vì MẮt híp (đôi lúc). Còn cái danh hiệu cá nhân (giống một người) thì ko liên quan gì đến cái thằng Kiên hay Kiến gì đâu nhé. Đấy là Conan giống Hippi của tao...Huhu, oan quá...kiểu này chúng nó tưởng bở thì chết...

Chết, bố con mắt híp à? Thảo nào mà mắt mình cũng híp

Mai Thành Sơn đã viết:
có phải là bạn NQM lớp Tin?Xin lỗi vì hơi to mò:D

[-( [-( [-(
:D :D :D
sao lại là thèng đấy? mờ seo Sơn lại hỏi tớ thế?;;) ày....tội lỗi quá nhưng deck phải nó đâu:D 'Nó" này là "nó" khác :-$ ;) :) :p

To NGAA: hơ hơ? tao ko thấy mà:"> 8-|
To aaaaaaaa: biết chơi đấy!!![-x[-x[-x, tắt ngay!!!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Sao mày dốt thế, mày viết chữ đen còn biết, chứ chữ trắng ng` ta ko thấy j, ng` ta bảo câu là xóa thẳng cẳng >:)
Trò này xưa roài, bôi đen tí là đọc được, thế mà có lần tao ngồi chửi rủa = chữ trắng cho cái đời khốn nạn của tao, con Trang Cụt vẫn chăm chỉ ngồi đọc và sửa bài tao với lí do: Mod phải gương mẫu, phải biết kiềm chế :| Thôi, tao cũng tạch :)>-

Chi ơi, chỉ còn mình mày thôi đấy, ko ai tranh giành đâu, đừng hoảng :>

:eek::eek::eek:, mày làm tao hoảng thật!!!:D :D :D

ờ,O2 có phải là c-ứ-t đâu nhỉ:D

ko khao vào năm cho DSBA:D

ờ mà lâu lắm rồi,từ cái hồi đá ma đi cầu thang chẳng có thằng nào bị đi nữa.Vào năm phải khai giảng vài phát cho nó khỏe người anh em nhỉ?? :)) :))

Ô hay tự nhiên được cộng điểm vì có bài trong CLB Võ thuật. :)) :))

ah mà ninh ơi , post ảnh lên thẳng box này đê , lười vào xem lém :D :p

Đức đã đi Sing đâu mà mua 02. :D :D
Dạo này toàn dậy 5h sáng đi đá bóng với ngõ chùa Am. :)) :)),buồn lắm cơ!!! :))

Helloween!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên