Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oai' !! Mình câu bài mà dính ngay đầu trang mới thế mới khủng chứ !! :D

hix, em tùng linh ạ. trui ui, sao số tôi nó khổ thế này ko bít nữa. cứ tg ko đc đi Anh bi h là sau này sẽ đc. thía muh hum nay mm bảo là fai thi đh ở vn. hức, chán we. đến là thảm. nhục hơn cún. :(( 8-| :( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ, mấy hum nay mắt bị dở hơi nên chẳng đi chơi hay làm ăn rì đc cả. có chít ko cơ chứ! oa oa. xui wa. cứ chuyện này nối típ chuyện #. hức hức.

ho ho, thật là sí sớn, chie ơi, em câu cho chị hơi bị nhìu rùi đấy. sí sớn sí sớn.

Đấy,em mày khác mày chỗ đấy đấy tl ạ. :D :D

giữa 1 rừng bài viết dc câu thế này mình ko bon chen thì quả là lạ.Nhưng với Sơn,đã ko post thì thôi chứ đã post thì cũng phải đên nới đến chốn 1 tí.Sau đây là những điều cần biết về vị GV dạy Toán mới của A2
11A2 năm học 05-06 nếu ko có gì thay đổi thì sẽ học Mr Lân(người dc 1 bạn nào đó vui tính mô tả là"cố sống cố chết xin vào dạy 11A2)-chủ nhiệm lớp 9D bọn tớ hồi trước.Ông thầy này ban đấu vào thì hơi khó tính nhưng càng về sau càng dễ chịu ấy mà.Dạy thì cũng cơ bản lắm ,chỉ mỗi tội hơi giống chú Hải,cứ hứng lên là KT 15ph mà ko báo trước lấy 1 câu cho nên lúc nào cũng phải chuẩn bị tinh thần sẵn sàng.Bt về nhà nên hoàn thành kĩ lưỡng vì thầy này hay gọi lên bảng chữa bài lây điểm miệng lém.Học thì cố gắng ngoan ngoãn tí,chứ đã bị trù rồi thì lên bờ xuống ruộng chẳng xong đâu nhưng chính ra bị trù có khi lại hay.Vì bị trù tớ nên tớ càng chăm làm BT về nhà nên thỉnh thoảng cũng rùa dc con 10 ah.Thầy này nghe nói bị vợ bỏ nên ghét con gái lém tuy nhiên mình ko cho rằng là điều chính xác vì :nếu đã ghét con giá thì tại sao lại xin vào dậy A2 -lớp toàn các bạn gái dễ thương nhỉ(ủa,từ ngày học Văn của Mr Túc sao mình hoa lá thế nhỉ?).Khi thầy dã tức lên thì ko khác gì Trương Phi đâu,kinh vãi lúa ah.
Ah mà thầy có cậu con trai giống mình như đúc hiện nay đang học lớp 9 trường mình thì phải.Còn gì nữa về Mr Lân nữa ko nhỉ?Tạm đủ rồi đấy

to bạn G Vĩnh Lượng-Duyên:năm sau nếu ko học bác KA chắc bạn buồn lắm
:))Ko biết còn học chú Hải dạy Lí yêu quý nữa ko nhỉ?:)) Có đổi GV thì hay nhất là thay bà Dung dạy Sử nhỉ?

Mia các cậu đấy,tớ chuyển đi rồi thì lại thay gv ah?
Thế thì fi công mình chuyển wa,đứa nào tung tin đồn nhảm la cô KA sẽ theo dạy lớp mình đến hết lớp 12 thế???Làm tao lo wa,chuyển đi cuối cùng cả lũ lại ngồi cười với ông Lân!!Chán!!!
Thôi thì đành chịu vậy.Sơn mới sign up máu câu bài ghê,chẳng bù cho tao,gần năm giời ko leo nổi 100 bài!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân các cậu,nắng nôi thế này mà vẫn fai lọc cọc đi học.Mình muốn đi mà ko dc mới hay chứ...thôi các bạn cô gáng nhé.
VLTK sắp thu tiền rồi,cả ngày ngồi cưa gái trên đấy,mệt hết cả người..
To mấy thằng hám gái xinh,mà lại chơi VLTK theo thông tin mới nhận đc, -=MocKienBinh=- (em xinh vãi đái ý) hình như la ảnh thằng nào post lên vớ vỉn thôi chứ ko fai la em ý thật,thế mới đau!Em ý chơi ở server Kim Sơn cùng tao,mất bao nhiêu công mình lam quen,bao nhiêu đồ xịn cho em ý,cuối cùng thành thế này!Đau sờ cau,ôi mấy lít nước bọt của tôi!!!

Sơn nói hết ra thế nhỡ thầy vào đọc thì xong đấy. :D :D

biết không học cô Kim Anh nữa, cảm giác thế nào? ;) tao không rõ nữa... đầu tiên thì hơi ngỡ ngàng, rồi bỗng thấy tâm lý nhẹ nhàng hơn, nhưng sau đó không phải là không có chút gì đó nuối tiếc.

bất ngờ - tất nhiên là bất ngờ rồi. cứ nghĩ là cô sẽ dạy đến hết 12. tâm lý thoải mái hơn - hẳn rồi. học cô thực sự là quá căng thẳng. nhưng còn tiếc nuối...

thứ nhất là tiếc mình chưa tận dụng được 9 tháng học với cô, tiếc vì minh đã buông lỏng quá nhiều, tiếc vì chưa cho cô thấy mình thực sự cố gắng, tiếc vì có lẽ cô không biết mình trân trọng cô đến thế nào...

nhưng sống là nhìn thẳng vào tương lai. thầy giáo mới là cơ hội mới, ấn tượng mới, nỗ lực mới. phải cố gắng hơn. phải đạt bằng được mục tiêu của mình. không mơ hồ như trước nữa. nếu không thì ai lo cho? cánh cửa đang chờ được mở, và con đường thì đấy, phải bước vào thôi...

nhưng... hình như tao cũng nhìn vào quá khứ...

by the way, no regret! must try to catch the oppotunity, and don't forget to fix the mistake...

I love you, I cherish you...

viết dc câu thế này mình ko bon chen thì quả là lạ.Nhưng với Sơn,đã ko post thì thôi chứ đã post thì cũng phải đên nới đến chốn 1 tí.Sau đây là những điều cần biết về vị GV dạy Toán mới của A2
11A2 năm học 05-06 nếu ko có gì thay đổi thì sẽ học Mr Lân(người dc 1 bạn nào đó vui tính mô tả là"cố sống cố chết xin vào dạy 11A2)-chủ nhiệm lớp 9D bọn tớ hồi trước.Ông thầy này ban đấu vào thì hơi khó tính nhưng càng về sau càng dễ chịu ấy mà.Dạy thì cũng cơ bản lắm ,chỉ mỗi tội hơi giống chú Hải,cứ hứng lên là KT 15ph mà ko báo trước lấy 1 câu cho nên lúc nào cũng phải chuẩn bị tinh thần sẵn sàng.Bt về nhà nên hoàn thành kĩ lưỡng vì thầy này hay gọi lên bảng chữa bài lây điểm miệng lém.Học thì cố gắng ngoan ngoãn tí,chứ đã bị trù rồi thì lên bờ xuống ruộng chẳng xong đâu nhưng chính ra bị trù có khi lại hay.Vì bị trù tớ nên tớ càng chăm làm BT về nhà nên thỉnh thoảng cũng rùa dc con 10 ah.Thầy này nghe nói bị vợ bỏ nên ghét con gái lém tuy nhiên mình ko cho rằng là điều chính xác vì :nếu đã ghét con giá thì tại sao lại xin vào dậy A2 -lớp toàn các bạn gái dễ thương nhỉ(ủa,từ ngày học Văn của Mr Túc sao mình hoa lá thế nhỉ?).Khi thầy dã tức lên thì ko khác gì Trương Phi đâu,kinh vãi lúa ah.
Ah mà thầy có cậu con trai giống mình như đúc hiện nay đang học lớp 9 trường mình thì phải.Còn gì nữa về Mr Lân nữa ko nhỉ?Tạm đủ rồi đấy
Ặc ặc, dạy thầy Lân thì sướng rồi, nhớ khi xưa, thầy cho toàn 10 chương cuối (hình như nó là xác suất).Mà thầy vui tính, hát hay (lúc đầu nghiêm bỏ xừ), ủng hộ học sinh hết mình :D.(cái vụ đi Lạng Sơn, cả trường có mỗi 1 lớp đi :D, kỉ lục).

HAPPY & FREE !!
Năm nay học ko biết thế nào nh chắc 8-3 lại đc nghe thầy hát rồi ( hay vãi ạ !! )
Hy vọng năm nay sẽ đc sống yên ổn !!

@ bạn Sơn & các bạn khác: nói cẩn thận, vì các thầy cô cũng lên HAO
@ bạn Long: có cần học tập tớ ko?? 1 lớp dạy 2h là đảm bảo lên tay....

@ các bạn A2, dạo này 04-07 chả có j vào, cho tớ ghé chân 1 tí :D

Phóng xe như điên từ lớp học thêm tận Kim Liên về Hàng Trống mà thầy nói 1 câu như sét đánh : Lớp tan rồi em ạ , đau thế cơ chứ !!
Có bạn nào lớp mình có ảnh mấy thầy cô ở trại hè năm nay ko ? đang cần quá , có ai có ko ?

Máy tính đang sửa nên mãi không vào reply đc cái nhẩy , ai ngờ tình hình sôi nổi thế này. Đầu tiên tao đi Sầm Sơn đúng dịp bảo mới vãi chứ :(( ,định chiều Cn mới về thì tối thứ 7 thấy papa tao bảo họp ban phòng chống bão lụt rồi :)) thế là té luôn . Chưa hết do vội vã "chạy" bão mama tao bỏ quên đồ làm tao mất bao thứ [-(, tao còn ốm nữa ;;) . Đến là bó tay /:)
Tình hình là thầy Lân dạy thật hả , năm nay tao sẽ cực kỳ chăm ngoan cho coi :)) .Còn 19 ngày nữa là tập trung cũng may mà tao vẫn phớ lớ được Tuần Châu với Sing nữa trước khi bắt đầy thời kỳ khổ sai :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên