Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã thế mai bố cứ đá,mặc dù chỉ đi bộ đc thôi:D

hi cả nhà, tùng linh ạ.
@ninh: ấy chít, ấy cứ nói thế làm tớ ngượng. tớ chỉ hâm thoai chứ ko điên đâu, mọi ng nhỉ! chúng mình hâm giống nhau muh, đúng hông? hơ hơ.:D.

thằng hâm , mai tao ko qua nhà mày đâu , anh mày bảo sẽ đưa mày đi :)) ;)

Uầy, cả tuần ko mưa, chọn đúng hôm nay đá bóng thì mưa :D
Đá vui vẻ nhé :))

dm,các anh tha cho em,cái vía em nó thế nào í,cứ đặt sân là mưa,bây h trời lại nắng cứ như là đúng rồi.thôi,đ' bao h đi đặt nữa đâu,oải lắm rồi

Uh` dung roi day....kho than cho nhung thang nao hom nay co gang di da....thoi lan sau de dua khac di dat, may ra anh em con da dc....

Mưa quá ..!!
Thằng Hiếu đúng là số mày gắn với nước , kiểu nay anh em muốn giải tỏa cho cái chân cũng khó roài !! Lần sau cho mày đi đặt bể bơi đc đấy @@!!

Sướng ghê,sáng nay 9h30 dậy tưởng sắp ăn chửi hóa ra trời đang mưa. :D :D
Tao lên thớt interview rồi,hé hé! :)) :))

He he, chú Ninh là sướng nhất đấy, lên thớt mà chẳng thằng nào thèm chém cả :)).Nhàn ghê.Mà thôi,đời người sống được có bao lâu, chú bon chen làm gì cho mệt :)).

Ông trời chả chiều lòng người gì cả.Lâu lẳm mới định đi đá bong1 bữa thì lại mưa mà trong suốt 2 tuẩn chứ có ít ỏi gì đâu.Hình như số thằng Hiếu gắn với mưa hay sao mà đi đặt sân toàn vào lúc mưa bão thế này?

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
chiều nay ngã xe,máu chảy ầm ầm ở chân,cn này chắc em đá dự bị

mình làm khổ lây hh:((

Khổ chưa, cũng may nó chỉ bị xước xước ở tay thôi, còn mày nghe kể thảm thê lắm Hiếu ạ. Thằng xe bò chó chết

To papa: Hôm qua Hungaraoring, Raikkonen vô địch còn Alonso về thứ 11 :D. Chúc mừng papa. Càng hay hơn khi hôm kia là sinh nhật Alonso

Trần Thế Phong đã viết:
He he, chú Ninh là sướng nhất đấy, lên thớt mà chẳng thằng nào thèm chém cả :)).Nhàn ghê.Mà thôi,đời người sống được có bao lâu, chú bon chen làm gì cho mệt :)).
chú Phong nói thế là có ý j` đấy !!??
Cái ngày hôm nay khốn nạn quá , biết thế bùng học hết đi ve cho xong !! :D :D
Tiếc quá .. đứt ruột mà chết mất ....

Tiếc quá .. đứt ruột mà chết mất ....
Chết đi :D
chú Phong nói thế là có ý j` đấy !!??
:)), tớ nói bạn Sexy boy, sao Duy cứ phải động lòng :D.
To papa: Hôm qua Hungaraoring, Raikkonen vô địch còn Alonso về thứ 11
Có phải bị Ralf đâm vào sườn xe nên mới thế không?

Chỉnh sửa lần cuối:
đã có tin tức j về đội ngũ teaching staff năm nay chưa vậy?8-}

Chào
Chán ơi là chán Hôm nay đi học cô LA mưa ướt hết cả người :(( , nguyền rủa trời như dở hơi mất...15 phút mới đến nơi thì NGHỈ hơ hơ.. Biết thế ở nhà ngủ |-) cho khỏe. Cũng may lúc về gặp B Ngọc như thiên thần :x rơi xuống với một cái...ô he.he
vừa đi vừa buôn với nó cũng được một lúc. À mà này, chuyện sinh đôi của Tùng Linh là thế nào đấy? Điêu đúng hông??? :-/

lâu lắm rùi mới viết bài trên HAO
cảm xúc bồi hồi như lần đầu đến trường
chẹp chẹp
a ơi tao chả biết add nick mày vào messenger thế nào .help me

Hôm nay trời mưa à,mình ngủ như chết chẳng biết gì.Đợi mãi mà chẳng thấy gọi,bùn wa'. :( :(
Hôm qua chia tay trại hè chán vãi lều,quay lại nhìn cái trường mình thấy lạnh lẽo hẳn.Công nhận cô KH nói đúng là sau khi học trại hè thì chán giáo viên VN,chán cả trường học VN.Mai bay sang Mỹ học thôi,chán quá!!! :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên