Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Tùng Linh dọa anh em à ??? :)) thế cuối cùng đi hay ở ??? Mà cái bạn này hay ghê cơ, không thèm mời mình đi sn , dù bít là tao ko đi đc cũng phải có nhời chứ , mày khinh tao què chân phỏng???? Con này được!!! X-(

Mà soa chiện của lớp, bạn Phong bên Sing bít, còn tớ ở VN, cách trường có 3 cây mà ko bít nhỉ ??? tòa mòa tòa mòa ghê! Thật tình cờ và cũng thiệt là pất ngờ bạn pất ngờ cô ơ![-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
:)) Tùng Linh dọa anh em à ??? :)) thế cuối cùng đi hay ở ??? Mà cái bạn này hay ghê cơ, không thèm mời mình đi sn , dù bít là tao ko đi đc cũng phải có nhời chứ , mày khinh tao què chân phỏng???? Con này được!!! X-(

Mà soa chiện của lớp, bạn Phong bên Sing bít, còn tớ ở VN, cách trường có 3 cây mà ko bít nhỉ ??? tòa mòa tòa mòa ghê! Thật tình cờ và cũng thiệt là pất ngờ bạn pất ngờ cô ơ![-x

:eek: :eek: :eek:

úi giờ ơi...thay mặt con em hư thân của cháu:D, cháu xin lỗi cô vậy! [-x Con này nó ở nhà chả phải làm gì, như tỉu thư í, hôm qua, cháu hỏi thế đã mời hết chưa, nó bảo chưa hết, ỏn ẻn thú nhận do ko có tờ danh sách nên ko gọi đc!

:(( :(( :((

úi chết , mà :">, hình như TL cóa hỏi cháu cô có đi dc ko đấy, chứ nó nào dám quên bẹn bè, em nhỉ;;) :D. Mờ hình như cháu có bảo la cô bít rùi nhưng cô ko đi đc! Thế hóa ra là cô chưa bít j a`? ;);;) :D

thiện tai.thiện tai. :-s :))

p/s: hôm nay có việc bận, tôi ko đến đc;) Anyway, happy-birthday!!!Tung`-Linh:x:*:)

Mà soa chiện của lớp, bạn Phong bên Sing bít, còn tớ ở VN, cách trường có 3 cây mà ko bít nhỉ ??? tòa mòa tòa mòa ghê! Thật tình cờ và cũng thiệt là pất ngờ bạn pất ngờ cô ơ
Chuyện gì thế ;) :D
Mà TL nói vậy là có đi không rứa?Để lúc nào về tớ còn xin quà :D.
:(( :(( lát nữa kiểm tra rồi :(( :((, vậy mà mình cóc nhớ là nó kiểm tra cái gì :((.

Chỉnh sửa lần cuối:
úi giời ơi....

nói 1 lần nữa để A2 cùng rõ nhé;)

Tùng Linh- nó không đi nữa, để năm sau
:):x

Thế chuyện tổ chức tiệc tùng là thế nào? Cả HH lẫn LL (Hà và Lan) đều nói là Linh có mời cơ mà. Sao cái nọ cứ xọ cái kia thế? Tùng Linh thẳng thắn với mọi người xem nào.

HAPPY BIRTHDAY TO OUR MONITOR!!!!

=D> =D> =D> =D> =D>
Sang tuổi mới nhớ thả lỏng cho bọn em nữa để bọn em pùng cháy chị nhé ;;)
Bây giờ chị mới 16 tuổi à???? em 16 từ tháng 3 cơ :))

Em xin lỗi em ko đến được , sozi chị nhá :)>-

em tùng linh nè. chào cả nhà ha. hum nay em vừa đi chơi w mọi ng xong, sn em ma. thực tình em ko còn tờ danh sách lớp, hỏi đứa nào cũng thấy toàn lắc đầu ko ah, nên còn 1 số bạn chưa thông báo và mời được ạ. xin lỗi mọi ng rất nhìu. hum trc co hỏi Chie về Thanh Hà thì thấy Chie nói là Hà ko đi đc, với lại ko có sdt , đâm ra chẳng liên lạc rì đc ạ, xin lỗi Hà nhìu. mong mọi ng tha lỗi cho lần này, từ sau em ko dám thế nữa (nghe giống bản kiểm điểm nhỉ). hix, hix, tội lỗi tội lỗi. T_T

Chúc monitor A2 1 sinh nhật vui dze nhé

cảm ơn Duy ha. chúc mừng vì đã chúc mừng sinh nhật tớ. cảm ơn.xía xìa.
ah đúng rùi , cảm ơn Chie vì đã giải thik w mọi ng jup em, xía xìa mây mẩy. hố hố. mà tình hình là hum nào tập trung đấy nhỉ? chẳng bít rì cả. hơ hơ, đc ở lại w mọi ng thấy thật là thỏa mãn và sí sớn. :D. uầy nhắc đến từ "sí sớn" mà tớ lại nghĩ đến Chảy, hì hì, sao mà gặp nó em cứ thấy buồn cười wa cơ ý.hơ hơ thật là sí sớn đấy.

cảm ơn Chie và Sơn vì đã chúc mừng sinh nhật tôi. hơ hơ. chính vì thế chúc mừng mọi ng vì bít hum nay là sinh nhật tôi. :D. cảm ơn nhìu lắm.

happyyy birthday to our monitor :D , năm sau còn ở lại thì lại bùng cháy nhỉ :D :D

chiều nay ngã xe,máu chảy ầm ầm ở chân,cn này chắc em đá dự bị

mình làm khổ lây hh:((

Hé hé có mấy cái ảnh trại hè post lên nhé!!!
Hôm nay thấy em tùng linh xinh ghê :D
Đùa chứ lúc đầu mình nhận nhầm 2 đứa,kéo tay kéo chân như đúng rồi. :))
Cn HIếu nghỉ hả,để tao làm trung phong cho,dạo này đang khỏe,chạy tốt lắm. :)) :))

mie.

tao nghỉ thì bọn mày lấy đâu ra sân đá[-x

2 chị em nó giống nhau thật,

ngồi ngoài làm coach xếp thằng ninh làm thủ môn dự bị,cu xuống hậu vệ:))

em, tlinh đây ạ. hix, sao mà thê thảm thế hả Hiếu? thế có nặng lắm ko hả mày? còn hh thì sao? chia buồn w bọn mày T_T. bị ngã xe lúc đưa hh về hả? xin lỗi xin lỗi vì đi sn tao mà chúng mày bị như vậy. thành thật xin lỗi. anyway, cảm ơn mày và ku vì đã chúc mừng sn tao.

tl típ ạ. Ninh ah, thật tình tao thấy mày thật là sí sớn đấy. eo ơi, chiều hum nay lúc mày nhận nhầm ng , thực tình tao thấy thật buồn, hớ hớ. cứ bắt tay bắt chân cứ như đúng rùi ý nhỉ. chẹp chẹp, ầy, thế là thật sí sớn, ko chấp nhận đc, hơ hơ. uầy, mới gặp nó lần đầu mà đã khen xinh roài, chít chít, sí sớn sí sớn, :D. đến là pó tay w mày, ah ko phải là pó toàn thân ý chứ. buồn cười nhỉ. :D.

Con tùng linh lại điên đấy hả???Hiếu nghỉ thì đưa giấy đặt sân cho bọn tao,rồi ngồi dưỡng bệnh cho khỏe nhé!! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên