Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mie đàm minh mạnh mồm quá anh em nhỉ? :D :D
Chủ nhật lại đá rồi.Anh em làm quả hoành tráng trc khi vào năm nhé!! :)) :))

hehe,lại tùng linh nữa nè. sí sớn thật. uầy tớ vừa vướng phải 1 việc cực kì sí sớn lun, hé hé. bít sao hông? sáng nay rủ MP đến nhà cô Nam để chào cô , n cô ko có nhà, gặp con cô rùi tình hình la 2 đứa ngồi lại nói chuyện. chị ý bảo cho tớ nhìu thứ hay ho lém cơ. hô hô( ngồi đấy tớ nhìn cái quạt nó quay muh thấy nó lạ lém cơ ý):D. Xong rùi 2 kon lại chạy lên trường gặp cô ở đấy. nói chuyện w cô cộng với việc cùng w Phương vào ngó lại lớp muh tớ thấy chán kinh khủng, mun ở lại kinh người đến mức ma đứt cả tóc.

nghe típ nè(tiện thể câu bài hộ CHi). sí sớn lém nhớ. về đến nhà gặp bố mẹ và thế là mẹ cho lun 1 câu:"Thôi đừng đi nữa con ah, bố mẹ sợ khủng bố lắm". nghe đến đấy con bé vừa tụt cảm xúc vừa nâng xúc cảm, hơ hơ, đang nằm ăn kẹo và xem fim nhảy lun xuống đất đau hết cả chân. Và thế là tớ lại ở nhà. Hết chuyện rùi. Các bạn vỗ tay khen tớ nào. clap clap clap :D. T_T. Vui lém cơ, đc ở lại sg lém. lại đc sí sớn típ phê như kon tê tê. :D. hố hố. uầy kon mèo nó cứ kêu meo meo kìa, lạ thật đấy ạ. nói chung là thứ 6 này sinh nhật em mọi ng nhớ đến đủ ha. vào khoảng 8h hoặc 8h30 rì đó ạ. iu mọi ng nhìu. hơ hơ he he hi hi hô hô ha ha. :D.

uầy buồn thật đấy năm nay Long chuyển sang Unis roài. Quân thì lại đi Mỹ. Còn Thu Mai thì lại chuyển vào trong kia. hix, mới nghĩ mà đã thấy chán rùi ạ.hix. T_T. xx.

Ơ kìa, cái chị Tùng Linh này buồn cười thật....Suốt ngày cứ sí sa sí sớn, làm cái gì cũng như chơi...Thế rốt cuộc là mày có đi ko????? Mà con co Nam kể những chuyện gì. Ví dụ cái đi, tò mò quá...

THế cuối cùng lớp mình còn mấy mống ??? mà có đứa nào chuyển thêm vào ko thía ???

dze dze,tlinh ở lại,tlinh làm lớp trưởng:D:D

dze,anh em lại đc bùng học:)):p

:biggrin:

Sao Tlinh ở lại hah Hiếu :-/
Ko hiểu tí gì :-/
2 tuần nữa tớ về VN :D ( có đi đâu mà về :-" )

hehe, tùng linh nè. hố hố, tình hình là rất tình hình, ng wen của em bên Anh thì nói là mọi thứ đều ổn cả, n 1 số ng ở VN thì cứ gọi là cho con về đông như quân Nguyên, hơ hơ. nghe nhìu thông tin cùng 1 lúc làm kon bé cứ loạn hết cả đầu chẳng suy nghĩ rì đc. nói chung là em vẫn đang rất confused, ko bit nên làm thế nào. hix. T_T. xx. hơn thế kon bé ma đi cùng em sang Anh ý mà, nó cứ quyết chí lên đường làm mình cứ chạnh lòng x,y,z rì đấy. hơ hơ, chẳng bít thế nào nữa. hum nay lại ngồi nói chuyện w mẹ và mẹ vẫn nói là đợi hết lớp 11 rùi tính típ, x,y,z rì đó. :D. cho nên em quyết định là ở lại w mọi ng cho vui ve,trẻ khỏe, tội rì. :D

n khổ nỗi suốt mùa hè cứ sí sớn là đi rùi nên chẳng lo học hành rì cả đâm ra ngại chít đi đc. cứ nghĩ đến cảnh phải đi học thêm là ngán đến tận óc. hix. T_T. mọi ng thì học từ lâu rùi mà mình thì chưa đụng vào sách vở j cả, buồn lắm thay. thôi đc rùi từ bi h ta quyết chí chăm chỉ học hành ko đú đởn j cả , n mà như thế thì chán lắm nhỉ >-<.
tình hình là mọi ng có chỗ nào học thêm thì giới thiệu cho em với.:D. bi h fair học thôi chứ chẳng còn kách nào khác kả. hì hì, bùn cười nhỉ. nói chung là cứ thế đã. trc mắt là thứ 6 sn em mọi ng nhớ đến đầy đủ ha. cụ thể thì như trên đã nói.bb:D

chít quên, địa điểm thì ở nhà em n mà em ko nhớ là ở đâu nữa , fai hỏi mẹ xem làm ở đâu rùi thông báo sau ha. bb >_<

Tùng Linh đang ol à ???
Chả hiểu sao đọc xong bài thằng Hiếu rồi mới đọc bài Tùng Linh :p , thê nên chả hiểu gì cả :D
Thế sao ko gọi đt cho cả lớp mời SN ?? Post lền HAO thì chỉ có mấy đứa :p , bắt đầu gọi đt đi :p

tùng linh nè. hơ hơ. ngày mai là thứ 6 ngày 29 tháng 7 sn em. em chân chọng mời mọi ng đến nhà em. địa chỉ em đã hỏi lại mẹ em roài: nhà số 1b lô 4 khu đô thị Định Công. hơ hơ, đập fa ở đấy xong chúng mình lại sí sớn đi hát kara ở chỗ nhà chị em cho đc jam ja mà lại hay cực, hay đứt tóc lun :D. thế đấy ngày mai 8h hoặc 8h30 ở địa chỉ như trên ha. mong mọi ng đến thật nhìu nhìu, còn lại em sẽ gọi điện thoại cho 1 số ng ko bít. hì hì, sí sớn sí sớn. bb >_<

Phạm Hà Chi đã viết:
tùng linh nè. hơ hơ. ngày mai là thứ 6 ngày 29 tháng 7 sn em. em chân chọng mời mọi ng đến nhà em. địa chỉ em đã hỏi lại mẹ em roài: nhà số 1b lô 4 khu đô thị Định Công. hơ hơ, đập fa ở đấy xong chúng mình lại sí sớn đi hát kara ở chỗ nhà chị em cho đc jam ja mà lại hay cực, hay đứt tóc lun :D. thế đấy ngày mai 8h hoặc 8h30 ở địa chỉ như trên ha. mong mọi ng đến thật nhìu nhìu, còn lại em sẽ gọi điện thoại cho 1 số ng ko bít. hì hì, sí sớn sí sớn. bb >_<
:eek: :eek: :eek: :)):))

Tung` Linh dùng nick Chi nhìu nhẩy;;) :D

ay`....cô liệu viết đấy để còn cho tui đc tăng điểm chất lượng:x :))

chiều nay đén nhà cô, ay`;;), nhiều điều hay ho vãi:x...đặc biệt la chiện chó mèo nhà cô;;) :D :x Iu thé!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên