Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế hả anh, thế có nghĩa là cũng ko cần quà sinh nhật, nhỉ... He he...MÀ khiếp, cái avatar của anh là ai mà xấu thế...

À, quên mất nhỉ, Chúc mừng SN Ngân, chúc bạn Ngân càng ngày càng trong sáng như...Đàm Minh :D.

Trần Thế Phong đã viết:
À, quên mất nhỉ, Chúc mừng SN Ngân, chúc bạn Ngân càng ngày càng trong sáng như...Đàm Minh :D.
Câu này hay đấy,xứng đáng là câu nói hay nhất tháng này

Vũ Minh Thu đã viết:
7 cái đầu chui vào màn hình máy tính để ngắm mấy em cứ gọi là "ăn nhầm bột nở", cấm nghĩ bậy bạ. Bọn tao xem ảnh mấy em xinh ơi là xinh rồi ngồi bình phẩm. Ngân suýt nữa định gọi cho Đàm Minh vì Duyên "lên cơn", mọi người bảo là xem SHREK thì Duyên cứ "Xem XXX đi.." THế đấy. Vui ko?
Giá như bạn Duyên hay tổ trưởng post ảnh các em ăn nhầm bột nở lên cho mọi người chiêm ngưỡng,cho mình bổ mắt tí chứ mắt đang lên số,chán quá

Hì hì chiều nay ko hiểu có đi học Văn ko đây???
Dạo này stress quá,mai lại phải xa người rồi,huhuhu. :(( :((

vừi đi đặt sân về xong

bọn mày nhớ 9h chủ nhật này ra Vạn Phúc đá bóng

đi cho đủ,tao chi nửa tiền sân rồi:),đá với lớp anh taoT2 0205 nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì cố lên,đừng có nhầm thành đá trên giường nhé!!! :D :D

He he
có gì mới không chúng mày ??? dạo này tao chả lên HAo nên chả bít cái gì cả .... toàn lang thang ở mí forum nước ngoài nên mù tịt hehe
Đá bóng à ??? iem đi zới các anh ơi
Hỏi tí...thế năm sau ai dạy Toán đấy???

mie.con lẩu đấy

dạo này chả thấy ol gì cả

chân cẳng thế nào rồi?đi đc chưa

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
vừi đi đặt sân về xong

bọn mày nhớ 9h chủ nhật này ra Vạn Phúc đá bóng

đi cho đủ,tao chi nửa tiền sân rồi:),đá với lớp anh taoT2 0205 nha
Dc rồi,tao sẽ đi.ĐM dạo này cũng đang khoái đá bóng chắc nó đi đấy,Tao cũng thèm đá bóng lắm rồi

Uầy .... thằng Ka ka đừng khinh tao nhé ... dọa này ở nhà tao ko chửi bậy nữa rùi ;)) ngoan lắm hé hé :D

Chắc năm sau được miễn thể dục rồi ... hề hề ... có khi còn miễn cả Quân sự cơ ....hehehe

edit:
http://xanga.com/spotted_lambie :x

Chỉnh sửa lần cuối:
anh hỏi chân cẳng chú chứ có hỏi chú chửi bậy như nào đâu:))

đi đc chưa

Mai Thành Sơn đã viết:
Dc rồi,tao sẽ đi.ĐM dạo này cũng đang khoái đá bóng chắc nó đi đấy,Tao cũng thèm đá bóng lắm rồi
lần này đi cho đủ đấy

đ' đi nữa thì giải tán

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên