Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
BIN : chúc mừng sinh nhật Mai Ngân ( vợ iu ) :D :cool:

Sao điểm chất lượng của mình vẫn là 10 nhỉ !? :-?

Mà Duy với Chi lúc nào post bài cũng chỉ có chuyện đi Thái thôi à? :))

Duyên đây.
Nhân tiện sinh nhật bạn Ngân (hí hí) :D nhắc các bạn là sắp đến sinh nhật mình rùi.
Ai chưa tặng thì nhớ mà tặng , còn ai tặng rùi thì ... tặng nữa ...Hehe

Sinh nhât bạn Duyên thì nhớ bảo bác KA năm sau nếu còn dạy cho anh em ít điểm 10 Toán nhé.Ah mà nhân tiện chúc mừng sinh nhật bạn Ngân luônnhir khỏi quên

Sinh nhật mà không thấy Ngân lên mạng nhỉ.
Sơn: xin xỏ j, học thêm như năm nay thì cả lớp 10 tất

Cám ơn bọn mày nhé :* , cám ơn tất cả những đứa nào gửi offline mess cho tao :)
Cám ơn Chẩy với bê vì cái váy ;;)
Cám ơn DUyên vì bài hát sáng nay :* ;;)
Cám ơn Duy,Sơn, Cu, Hiếu và Thi vì đã nhớ cmsn tao ;;)

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Chi đi Thái ko bị khủng bố à !
Nghe nói có 3 thành phố bị khủng bố mờ ( cóc nhớ tên ) -> thế có wa` cho bạn ko đấy !!;;);)

:D :D :D
ờ, chiều thứ 6 về đến HN, thì tối thời sự báo tin khủng bố ở miền Nam TL, ko phải miền Bắc chỗ tớ ở D a`:) :p

Ngân sn hả? Dạo này mình làm sao i', quên hết cả rồi:D, thôi thì muộn còn hơn không :D, Happy birthday to mày vậy;) :x!!! Vui vẻ, mạnh khỏe nha^^

Ủa, Sn tao có tổ chức đâu mà mời :D
à quên Mở ngoặc ngoặc Tuy nhiên chỉ chúc mừng sn thôi à ;;), ko có cái gì à đóng ngoặc
Chỉ là nhắc nhở 1 tí thôi :-"

Ủa,MThu tổ trưởng cũng nghe Bức Tường hay sao mà để chữ kí như dzay?

con Ngân:D...của ít nhưng lòng nhiều mà:D ;;)

quà các phù du , đúng hun? ;)

Chúc mừng sinh nhật mày 1 lần nữa vậy! Mở ngoặc: thay quà:D đónh ngoặc!:p:D

Mai Thành Sơn đã viết:
Ủa,MThu tổ trưởng cũng nghe Bức Tường hay sao mà để chữ kí như dzay?
Bây giờ mày mới nhìn thấy cơ ah Sơn? tao để từ lâu rồi mà...Chán chú lắm cơ...Công nhận tao thích nhất 2 câu đấy, mỗi tội phải đi cùng nhạc mới hay...chứ cứ để như thơ thế kia thì ai ko biết sẽ ko hiểu...
Ngân ơi, đi sn anh mà hình như em quên mất cmsn. Cmsinh nhật cho tuổi 16 của anh nhé. Để MT kể cho mà nghe: Đi sinh nhật Ngân ở từ sáng đến chiều, được ăn thịt bò khô, uống nước lọc, ăn dưa hấu và dứa...và tiết mục đặc sắc nhất là có 7 cái đầu chui vào màn hình máy tính để ngắm mấy em cứ gọi là "ăn nhầm bột nở", cấm nghĩ bậy bạ. Bọn tao xem ảnh mấy em xinh ơi là xinh rồi ngồi bình phẩm. Ngân suýt nữa định gọi cho Đàm Minh vì Duyên "lên cơn", mọi người bảo là xem SHREK thì Duyên cứ "Xem XXX đi.." THế đấy. Vui ko?

To Cu:Câu nữa chứ câu mãi thì vẫn kém tao thôi!! :)) :))

À quên, cảm ơn Ninh về cái tin nhắn lúc 10h30 hôm qua nữa hí hí ;;) , tao sẽ ko nghĩ xấu gì nữa đâu :) . Bọn mày đều là bạn tao mà. Bibi :*
Thu ơi, anh ko coi đấy là tổ chức SN :D , vì anh ko biết :D , anh vẫn coi là năm nay anh ko tổ chức :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên