Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
quái lạ:-/

Sao box 04-07 vẫn chỉ ghi là bài vít 4039 nhẩy? :D
Thôi vit thêm bài này cho chắc ăn:p

Thằng Cu hoặc Chảy, mai học ms Kim Anh, xin phép hộ tao nhé, bảo Chi đi nghỉ mát, cuối tuần mới vìa:"> :D :p Nha', hộ cái:x :):D

ư`:">, câu xong, tao cũng thấy tội lỗi với Cu quá:( :))

Cái số nó thế mày à:">, chấp nhận đê! :)) :D

Các bạn có vẻ nhàn cư vi bất tiện quá nhỉ?Lại còn chọn số đẹp nữa,ko hiểu cái này lợi lộc gì?Bạn Chi làm cuộc bứt phá ngoạn mục quá nhỉ,đá bay con số đẹp của Cu rồi
Sao cái box A2 càng ngày càng nhạt thế này,toàn những câu vô nghĩa?Chán thật

Ờ ờ, sao box lớp mình chán thế !!!!!!
Huhu, tối lại ko ngủ được rồi :(( , mai dậy sớm đưa đón con Lưu đi học :D
Thằng Sơn, con A với con Lưu đọ chữ kí với tao ko :> , ờ ờ, Noah trong Notebook, đẹp trai miễn bàn ( à quên, Kurt cũng đẹp trai :D , khó chọn nhỉ, cả 2 đẹp trai tuốt :p )

Hôm nay mới online được. Cảm ơn chân thành tới mọi người vì đã nhớ sinh nhật A.

Cu à,tao có cách giúp mày đấy,mày xóa khoảng mấy chục bài của mày trong box lớp mình đi rồi post tiếp,thế là đc bài 4000 đấy.
Từ nay ko chơi VLTK nữa,chán lắm rồi,chơi với vợ thích hơn. :D

Bóng chày phức tạp lắm. Thú thực là bọn tôi định ... dịch tiểu thuyết (ặc, nói mọi người đừng cười nhưng vì nó mà bọn tôi đau đầu suốt nhiều tuần liền rồi đó, đừng cười nhé, please). Trong truyện đấy có rất nhiều về bóng chày, nhưng vì không biết từ ngữ chuyên môn nên không dám nói bừa.

Khổ nỗi hôm qua ra hiệu sách mua SGK cho thằng em đã nhìn thấy quyển tiểu thuyết đó, nản hẳn!! Không biết tại sao nản nhưng, hix, thấy cứ nhụt chí thế nào ấy.

Một lần nữa, xin đừng cười, hehe

Nguyễn Thạc Huy đã viết:
Hello, lần đầu tiên lên HAO mong được giúp đỡ. Chúc P.A và Mai 1 sinh nhật vui vẻ:)

Này, không phải sinh nhật Thu Mai đâu, nó sinh tháng 4 cơ mà.

@Phương Anh A: Con a`, bố đây .Hôm qua có xem không , hay cực , mỗi tội Raikkonen lại về sau Alonso.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu roài ko lên HAO ^^
to PAA: mày ơi, sn mày à? chúc mừng nhé, hôm nào tao gọi điện cho mày rồi buôn sau, dạo này là hơi bị nhiều chuyện nói đấy ^^ cái anh trong ava của mày tên là gì nhỉ? trông hơi giống Chad Murray của tao ^^ đua xe hả???
to all : có ai cho tao số đt của Thu Mai ko? hôm trc về quê ko đến được nhà nó, gọi điện chia tay vậy, t5 nó đi đúng ko???

Ui ngày hôm nay bùn cười quá,bùn cả khóc nữa,nó cứ thế nào ý!! 8-| 8-| Chẳng biết nên buồn hay nên vui nữa,nói chung là phải cố gắng,đời đúng là bon chen thật,cứ chuyện này rồi chuyện kia đến,ko biết bao h mình mới có được sự thanh thản nhỉ??Oài oái oai oai..... :-s :-s

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
Lâu roài ko lên HAO ^^
to PAA: mày ơi, sn mày à? chúc mừng nhé, hôm nào tao gọi điện cho mày rồi buôn sau, dạo này là hơi bị nhiều chuyện nói đấy ^^ cái anh trong ava của mày tên là gì nhỉ? trông hơi giống Chad Murray của tao ^^ đua xe hả???
to all : có ai cho tao số đt của Thu Mai ko? hôm trc về quê ko đến được nhà nó, gọi điện chia tay vậy, t5 nó đi đúng ko???

Mày yêu, cảm ơn mày vì đã chúc mừng tao nhân dịp tao tròn 16 năm 3 ngày.
Anh trong avatar của tao đúng là dân đua xe. Kể cũng giống Chad <Michael> Murray thật, nhưng anh tao đẹp hơn. :)) :)) :))

Trại hè có gì hay không? Ai kể tớ nghe với.À, mà thằng nào hứng chí sang bên này chơi thì báo tớ 1 tiếng nhé.

Sao cái chữ kí của mình bây giờ có cái link nào ý nhỉ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên