Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Quang Minh đã viết:
ôi trời ơi :(( :(( :(( :(( ông thi ăn mất bài #4000 rồi :(( :(( :(( :(( :((
Buồn nhỉ, nhưng biết làm sao bây h ?
Thôi, chờ 4004 vậy

Thằng Thi dạo này spam hơi bị nhiều, chắc thấy bài MA là 3996, chờ bọn nó viết lên 3999 không nổi nên câu 1 phát 4 bài cho đủ hả :)), buồn chú lắm.

:eek: :eek: :eek:

Thi dạo này máu me câu nhỉ? ;;) :))

Huy ló mặt lên HAO rùi đấy ah`? :) :D

Cả con Ma nữa, híc số mày nó thế roài:">, thôi thì chịu nowts hè này mày a`:x , có gì lông bông ngoài đường với tao cho dỡ bực túc vậy! Đi Thái, sẽ cố mua cho bạn cái gì đó:D :p. Thế nhé:x :D

( bài này 4005, số đẹp:D )

Hôm nay nhảy ở nhà Ngân hay vãi ạ,tao nhớ rồi Cu nhé,cái gì nhỉ,mie lại quên mất bài đấy rồi. :(( :((

Hiếu iu ;;)
máy ảnh của tao hết pin rồi, nhưng bằng mọi giá tao sẽ phải chụp bằng được ảnh em Taiwan cho mày. 90 mày ạ.
một em Korea 90 nữa. trông cũng được. điểm nhấn là quả vòng 1 của em ý. tao nhìn xong sụt sùi quay về phòng ôm gối khóc :D không bít là thiệt hay giả đây ;;) quá kinh!!

mà chú Phong không được làm suy giảm tinh thần anh em (+chị em) đâu nhé. phải cho tôi tham gia với chứ :D

bên này tội lỗi quá... suốt ngày ngồi ngắm gái đẹp .... :">

:)) :)) :))

con Nga, thế mà tao cứ tưởng mày đang tụng kinh học hành nghiêm chỉnh bên đấy!:))Hóa ra là thế này đây!^^
Đến khổ với con này:))

Đi NHỚ MUA QUÀ VỀ CHO TAO ĐẤY! !!!>:)

cái ava của Mai Anh có phải ở trong bạn trai máu B ko !? - phim đấy xem nhộn vãi - cố gắng học hỏi để bằng thằng đấy !!
Học trại hè bùng tới tấp - có đứa nào tới cổng trường làm giải nhật cho đỡ nhàm chán đê !!

Nguyễn Thế Duy đã viết:
cái ava của Mai Anh có phải ở trong bạn trai máu B ko !? - phim đấy xem nhộn vãi - cố gắng học hỏi để bằng thằng đấy !!
!!

;;) ;;) ;;)

Sao lại phải cố gắng học hỏi bằng thằng đấy hả D ?B-):D:p

hahah - xem thì biết thôi - vãi tuyển !! Học học !!

Thằng đấy trc trong chuyện tình Pari xấu mù:p, đc cái từ khi cắt tóc trông cool ra, iu iu:x

( nói câu này có ng` thick lém đấy:"> )

Amen - đi Thái nhớ có quà cho bạn đấy !!
Cái máy ảnh của mình mất cái zắc nối vào máy tính roài - cóc post ảnh lên đc - hauh !!

A men, lần này đi với đoàn hơn 40 người, a men, mong cho gặp anh nào cool, cute tí:x

Suốt từ tối hum qua, cả city lẫn cố định réo chuông liên tục, tưởng gì, hóa ra bọn nó gọi điện nhắn mua đồ giùm bọn nó! hic', đến khổ! :))

;;) ;;) ;;) Thế D đi Thái có quà cho bẹn ko đấy?;;) :p

Phạm Hà Chi đã viết:
A men, lần này đi với đoàn hơn 40 người, a men, mong cho gặp anh nào cool, cute tí:x

Suốt từ tối hum qua, cả city lẫn cố định réo chuông liên tục, tưởng gì, hóa ra bọn nó gọi điện nhắn mua đồ giùm bọn nó! hic', đến khổ! :))

;;) ;;) ;;) Thế D đi Thái có quà cho bẹn ko đấy?;;) :p
ơ hơ - đi đông thế !!
Quà à - có đấy - hôm nào gặp mang tới cho chọn nhé !!
Thôi lướt đây !!
B
ye !

Nguyễn Thế Duy đã viết:
ơ hơ - đi đông thế !!
Quà à - có đấy - hôm nào gặp mang tới cho chọn nhé !!
Thôi lướt đây !!
B
ye !

:eek: :eek: :eek:
Cảm động thía:D Roài, hum nào ghé qua nhà D lấy quà vìa:">, làm gì chứ quà thì ko thể nào từ chối đc!:)) :p

mà chú Phong không được làm suy giảm tinh thần anh em (+chị em) đâu nhé. phải cho tôi tham gia với chứ
Chết rồi, mới ti toe sang Mỹ có mấy ngày mà đã bị... rồi à? khổ thân
(Giống trong phim love actually: "anh sang nha Elton John có mấy tiếng mà đã bị gay rồi à?" :)))

thôi , HÔM NAY , chúng ta chơi 1 trò chơi nhá :D :D , xem ai ăn đc 1 bài cố định ... bây h là bài 4444 nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên