Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Eo ơi khiếp quá, cái chứ ký của con Lưu....Ẹc ẹc, mày làm cái gì đấy hả Lưu???? chúng mày đọc không thấy...... sợ hãi, run rẩy, khiếp đảm ah??????? Có bao nhiêu nick của "người ấy" đều do tao đặt ra mày lại đi trưng bày hết thế???????

AAAAAAAAA, tao post được bài đầu tiên ở trang 200, ha ha...đánh bại các chú... Không hiểu là sắp gặp may hay gặp ....gì nữa. Cầu mong trời phù hộ cho con....

Thế nhé, mọi người thấy thằng nào Đùi hơi To một chút, Mông hơi Cong một chút, Ngực hơi Nở một chút thì đấy là ấy ấy của con Lưu.

Ặc ặc, nhưng mà các chú đừng có nhầm với mấy em 9X nhé... EM này thân hình hơi đầy đặn một chút nhưng mà nam tính lắm đấy, mặt lại như cái ava của con Lưu ý.

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Nhắn papa: con đổi avatar thành Raikkonen rồi.

Dạ con thành thực xin lỗi papa nhưng Mr. Iceman chẳng có cái ảnh nào ra hồn cả nên con lấy tạm anh Heidfeld làm avatar vậy.

Xin lỗi mọi người, có ai có tư liệu về bóng chày không ạ?

To A: sao lại tư liệu về bóng chày?;;) Chuyển gu khi nào thế?:D
ah`, mai ko đến SN thím đc:(, dù sao ....cũng chúc thím có 1 birthday vui vẻ nhất!:) :x Nghe HH kể thì 5 năm thím chưa tổ chức phải ko?;) Thế lần này...tuy chỉ có 2,3 đứa đến thì cũng phải vui vẻ đấy nhé!:* :x :)

Còn Thu Mai, có đứa nào nói lại cho Chi nick của nó cái, add rùi nhưng bi del mất! Khổ:(......

Nhắn Thu Mai: mày đi vui vỉe, mạnh khỏe, mai.....nếu ko đến đc nhà mày...thì hẹn mày khi khác vậy, tao sẽ cố gắng đến khi mày còn ở HN, hoặc cùng lắm cuối tháng này, tao vào SG, gặp mày trong đấy chắc cũng okie chứ;) :x
( thế nhé, chưa chắc lắm:D ;) )

To bà`+ Lưu: a` bi h thì tao đã hiểu:))...cái chữ kí của mày:p:D Tưởng gì hóa ra là thằng đấy hử;;):)) Đáng khen!!!:x :* :)):D

heeeeee-chữ ký của tao hay quá nên bọn mày cứ khen :x ;;) :x . Mà con Thu láo quá, hơi bị động chạm rùi đấy [-x [-x , xử lý bi h :angry: X( b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ơi

bao nhiêu công bon chen pốt bài,giờ bị mthu thịt mất trang200

phấn đấu bài 4000 vậy:D

: :( :( bỏ mi ẹ, hôm qua dính mưa, giờ lảo đảo như người say rượi:)) :( :((Chết toi....!!

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
thằng con trai nào mà đọc đc,thì nghĩ về mình đi nhé

nghĩ xong nếu (còn) thích đi đá bóng,gọi cho tao,tao bảo anh tao đặt sân đi đá

tao bảo rồi,cứ thế này vào giải,phấn đấu ko đứng bét:)
Tao chẳng bao h ko đi đá cả,nhưng mà nếu nói là spirit giảm sút thì ko sai...Con trai lớp mình đang chìm trong online games và những trò chơi khiến người ì ra,chẳng muốn chạy nữa.Tốt nhất là anh em mình lên kế hoạch tập luyện đi,nhưng dù thế nào thì cũng đừng để nội bộ bất đồng,ok??? ;)

Hello, lần đầu tiên lên HAO mong được giúp đỡ. Chúc P.A và Mai 1 sinh nhật vui vẻ:)

Con trai lớp mình đang chìm trong online games

Ám chỉ ai vậy, chỉ rõ ra xem nào. Đừng có vơ đũa cả nắm thế chứ, KÌ QUÁ À NHA.... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm rồi không post bài trên này, lên đọc thì nhiều mà toàn thấy các bài linh tinh, đọc không có hứng mà viết. Đọc xong mười mấy trang tưởng chúng mày dở hơi hết cả, ăn nói linh tinh chả hiểu mô tê chi hết.

Dạo này hơi bị lắm chuyện xảy ra, số mình sao mà đen như cún, đen chả để đâu cho hết, ức chế hết cả đầu óc, ................ĐIÊN QUÁ....CHẾT MẤT THÔI.....

ah, trước khi Phong về có gửi cho tao một quả bóng để cho chúng mày đá, nó nhắn là tao gửi cho Sơn nhưng đang suy nghĩ không biét có nên đưa cho chúng mày không, đưa cho chúng mày rồi lại đá linh tinh, rồi lại vào hết đầu bọn con gái ( mà tao là một trong số những đứa bị ăn bóng vào đầu không dưới 2 lần rồi......hichic....hic...hic:(:)(()

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên