Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao Ngân đây. Ko hiếu, cái kiểu chữ này thì ai chả biết hah Chi :D
@Duyên: sáng nay tôi bùng nhưng chiều tôi đi [-x , kệ chứ :p . Được cái anh trưởng đoàn hay phết, tên là Mark, tiếc mỗi cái 38 tuổi và 3 con :)) . Còn anh lớp mình thì sành điệu phết :-? , mỗi tội chưa nói chuyện :D

Tao Duyên đây, bây h bọn mày gọi tao là Linh nhé :D . Gọi Duyên ko trả lời đâu.
Đến lúc đấy thì mình trách mình khinh người nhé, hí hí

Mai Thành Sơn đã viết:
Gia Vĩnh Lượng-1 cái tên nghe đậm chất kiếm hiệp Hồng Công.Bạn Duyên ko sợ bị bác KA kiểm tra ah? :)) .Đã thé mình cũng phải đăng kí 1 cái tên mới,có lẽ là ...Châu Nhuận Tràng
Này, tên là Giang Vĩnh Lượng chứ không phải là Gia Vĩnh Lượng . b-) [-x
Còn nữa, nếu muốn thì "bạn" cứ đặt tên là Châu Nhuận ...Tràng đi , mình chỉ sợ ông chú Hải của bạn nghe xong sẽ ... đau đại tràng luôn. Hehehe :))

@Duyên: sao lại Giang Vĩnh Lượng? Etou Akira của người ta mà... [-( Thôi để ngày mai em làm quả "Thụy Hy" ;;)

Dạo này các chú lớp mình có style mới huh? Toàn thấy tán láo về mấy bé 9X thôi, chán lắm, các em ấy còn trẻ con mà cứ... 0:) Từ nay về sau ấy, thấy ảnh em 9X nào 'đèm đẹp' một tí thì phải ngay lập tức che mắt lại, quờ Alt-F4 đóng vào, niệm phật 3 lần rồi mới lướt net tiếp! Dần dần tu luyện sẽ đạt thành quả "các em ý xinh thì mặc các em ý xinh, các em ý tươi thì mặc các em ý tươi, không thèm" b-)

Rất đúng với tinh thần "chó cứ sủa, người cứ đi" :p

@Cu: Có bồ quên bạn!

Ấy chết ,Mai Phương a`, thế thì mày phải đặt tên là Nguyễn Thụy Hy chứ (phải có cả họ cả tên) :D Hehehe (dù tao cũng không hiểu tại sao lại là họ Nguyễn ?)
P/S: Mày thích Wada Mizuki a`? Hâm .Hehehe

Mà mày không thấy cái chữ kí của tao to lù lù như thế a` mà còn bảo:"Etou Akira của người ta mà" .Pó chân ...

@A: Con à, sao lại lấy hình Alonso thế? CON BIẾT LÀ BỐ GHÉT NÓ MÀ ...Hic ...Dám vựot Raikkonen của mình ...

A ol ma` sao ko post hử/:)? :D;;)

To Ngan: :D, hi'hi', "tell me" là tell me cái mày lấy kỉu chữ này ở đâu;;) chứ có phải việc biết hay ko biết đâu:">:D xi`:p!!

Tao lấy từ bạn tao, trong Manga&Anime thì phải;) Còn mày?:D

Giang Vĩnh Lượng đã viết:
Tao Duyên đây, bây h bọn mày gọi tao là Linh nhé :D . Gọi Duyên ko trả lời đâu.
Đến lúc đấy thì mình trách mình khinh người nhé, hí hí

ở nhà nhìu quá, đao thật roài!!:))Bó tay, bó chân, bó cả người:))=))

;;) thế người ta ư' thick gọi Linh liếc , gọi "ông" thì seo?Ha' ha' :D ;;):))

nhà nó ko có ADSL thì mày bảo nó sang nhà mày mà xem:D

Trích dẫn bài viết của Vũ Minh Thu:
Mẹ cũng chẳng có ý gì đâu, chỉ muốn thông báo với mọi người là bao nhiêu nhân tài lớp mình tụ họp lại ở lớp TOEFL thôi, bỏ lại bao nhiêu người khác lẻ tẻ, rải rác ở các lớp bt. Mà đúng là có Thi một cái nên con làm loạn cả topic nhỉ. Thằng đấy dạo này hay lảng vảng ở đây lắm, rồi thỉnh thoảng post vài bài câu ngắn tũn . Mà có chuyên gì với nó thế. Kể đi.

Dẹ.

Còn chuyện Thi, con thấy nó nói câu "Làm quả Gia Cát Lượng cho máu" thấy xúc xích quá nên vào hưởng ứng thôi, chứ ai nói câu đấy thì con cũng sẽ xồ lên như thế này. Cả tháng nay không gặp Thi rồi, Thi cũng thay đến hai số cityphone rồi, con cũng chẳng biết nó làm gì ở Sapa cũng như ở Hà Nội. Dù nhà chỉ cách nhau có 500m nhưng cả tháng hè chẳng nhìn thấy mặt nhau. Thôi âu cũng là duyên số. Tha cho Thi vậy.

Nhắn papa: Alonso đẹp trai thế còn gì, Raikkonen chỉ baby thôi. Mới lại số thằng Raikkonen xui bỏ xừ, còn Alonso thì đỏ đến phát tức đi được. Alonso vừa vô địch ở Magny Cours xong còn Raikkonen chỉ về thứ hai [Heidfeld về thứ 14 với 6 stops].

Nhắn Lưu: tao với mày đọ avatar đi. Chúng nó toàn nữ, tao với mày các anh cho nó máu.

Nhắn mọi người: hix, có ai giúp tôi tìm cái gì đấy về bóng chày không, cần lắm, cần lắm!!!!!

(lon ton chạy vào, bon chen 1 quả).
Dạ, tớ không dám spam,nhưng chỉ xin hỏi 1 câu là bạn thịt bò khô (Tùng Linh) đã rời tổ quốc ra đi chưa?

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ối,em này 90

hâm mộ thế
ối mẹ ơi :(( :(( :(( ối trời ơi :(( thật là kinh dị =)) 9x đây sao ???? :O chết mất ... nhưng thôi , xinh thì cũng chỉ để ngắm thôi :))

lon ton chạy vào, bon chen 1 quả).
Dạ, tớ không dám spam,nhưng chỉ xin hỏi 1 câu là bạn thịt bò khô (Tùng Linh) đã rời tổ quốc ra đi chưa?
đầu t8 nó tếch hay sao í,nó bảo tao thế:)

thằng cu tự nhiên lôi cái ảnh đấy lên làm tao càng ngắm càng thấy xinh=P~:x

Hơ hơ, anh em nhà mình dạo này có vẻ hứng thú với chuyện gái gú nhỉ?Mà lại toàn các em 9X mới chết chứ...chẹp chẹp, thế này chị em oánh cho không còn đường thấy g... nữa mất.Nếu mà có bàn bạc chuyện "quốc gia đại sự" thì cũng nên bàn kín kín một tí, chứ ai lại đem ra giữa thanh thiên bạch nhật thế này [-x .
(cá nhân tớ mà nói thì cái con bé ảnh trên không xinh)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên