Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đang lướt web thì thấy thằng ninh buzz ầm 1 cái,giật cả mình

hóa ra hỏi về em này:))

Đùa thôi,xinh thì xinh thật,dáng thì dáng thật nhưng mà em sợ lắm..... :)) :))

Dạo này mình chẳng câu gì cả,có khi cũng làm phát nhỉ??? :D

to Hiếu: thế mày cũng học cái lớp đấy à?? con Bích Phương nó rủ tao đi ^^ học có hay ko mày??? ;;)
to Ninh: ko được câu [-x

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
gái trong ava tao là xinh nhất rồi

của thằng chây:|

xấu lắm:))

tao ko thấy xinh:)
Avatar thằng chảy là Miss Universe 2005 đấy mà mày bảo ko xinh ah.Trông cái ava cũ của mày trông cứ trẻ thơ thế nào ấy.Cái anh mày mới post trông chỉ được cái dáng & làn da thôi,còn mặt mũi thua xa ava tao & thằng chảy,còn cả mthu nữa

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
to Hiếu: thế mày cũng học cái lớp đấy à?? con Bích Phương nó rủ tao đi ^^ học có hay ko mày??? ;;)
to Ninh: ko được câu [-x
Ơ thế bạn Huyền cũng sắp đi học ở chỗ đấy ah?Mai tớ cũng đi đây,bị bắt đi mệt vãi.Sao lớp mình ở đấy lắm thế nhỉ?Kiểu này lại chơi rồi.Mà bạn Huyền bảo thích Liverpool sao vẫn để chữ kí Manchester United thế kia?

to Ninh+ Hiếu: :D, xinh thì cũng xinh, nhưng so với ava mới của tao thì thường thoai:))

Nhìn đi, "hàng nhà tao đấy", cute hun:):x

***, hôm nay, bị bắt nạt, bực thật :-w

Con Chi điên à,lại tái phát đau mắt à....Nhìn sang trái xem,xinh nhất đấy. :D

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
to MT: Nga nó đi Mỹ du học 1 tháng, hình như là trại hè j` j` đó:), chắc giờ này nó đến nơi rùi :D, còn chi tiết cụ thể như nào dợi nó ol hỏi i' bà ahj:)

oánh chết ai cho mày rút tháng rưỡi của bạn còn tháng hả?? lại còn tuyên bố là trại hè nữa chứ! tao mà được đi trại hè thì đã không khốn khổ thế này :(( chúng mày có tưởng tượng được không, 4 tiếng học buổi sáng, 4 tiếng học buổi chiều :(( bài tập về nhà: 2 chương bản tiếng anh "the last of the Mohicans" :(( tao thề với chúng mày là sau khi đọc đi đọc lại 4, 5 lần thì tao vẫn đek hiểu gì cả :((

mà con Chi kia, dạo này là "nó" là không có online được đâu nha. ngồi trong lib không có YM :(( cho nên có gì cứ mail cho tiện.

thôi nhé chán bạn lắm Mít Thiu ơi!

mà thằng Hiếu nhé, em 90 của mày chưa là gì so với các bé 91, 92 của tao ở đây đâu ;;) đúng là cái chỗ... toàn thấy gái đẹp chúng mày ạ!

sáng nay tao sang phòng bên cạnh đánh thức 2 con bé bên đấy, thi thấy cửa đang mở. thò đầu vào không thấy ai. quay đầu ra thấy "em bé" ý đang diện đúng quả brief với upper-underwear đi từ bathroom ra :)) =)) mà "em bé" ý bằng tuổi mình nhé!

chú thích thêm là trong girl dorm của bọn tao có một thằng con trai 12 tuổi con bà master :D đến là vui thú..

mà chúng mày trại hè ở nhà có vui không? kể tao nghe với?

mà thằng Hiếu nhé, em 90 của mày chưa là gì so với các bé 91, 92 của tao ở đây đâu;;)đúng là cái chỗ... toàn thấy gái đẹp chúng mày ạ!
up vài quả lên thì mới biết đc chứ;;)

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
oánh chết ai cho mày rút tháng rưỡi của bạn còn tháng hả?? lại còn tuyên bố là trại hè nữa chứ! tao mà được đi trại hè thì đã không khốn khổ thế này :(( chúng mày có tưởng tượng được không, 4 tiếng học buổi sáng, 4 tiếng học buổi chiều :(( bài tập về nhà: 2 chương bản tiếng anh "the last of the Mohicans" :(( tao thề với chúng mày là sau khi đọc đi đọc lại 4, 5 lần thì tao vẫn đek hiểu gì cả :((

mà con Chi kia, dạo này là "nó" là không có online được đâu nha. ngồi trong lib không có YM :(( cho nên có gì cứ mail cho tiện.

thôi nhé chán bạn lắm Mít Thiu ơi!

mà thằng Hiếu nhé, em 90 của mày chưa là gì so với các bé 91, 92 của tao ở đây đâu ;;) đúng là cái chỗ... toàn thấy gái đẹp chúng mày ạ!

sáng nay tao sang phòng bên cạnh đánh thức 2 con bé bên đấy, thi thấy cửa đang mở. thò đầu vào không thấy ai. quay đầu ra thấy "em bé" ý đang diện đúng quả brief với upper-underwear đi từ bathroom ra :)) =)) mà "em bé" ý bằng tuổi mình nhé!

chú thích thêm là trong girl dorm của bọn tao có một thằng con trai 12 tuổi con bà master :D đến là vui thú..

mà chúng mày trại hè ở nhà có vui không? kể tao nghe với?

iu mày thế, đến nơi an toàn nhỉ?:x
hình như cũng lâu thật là lâu ko chat chit, ko buôn DT với mày nhỉ/:( :x
he'he', tao vẫn thươ`ng ( thoai:)) :p), nghemayf kể thì học nặng nhỉ? Nhưng mà ai chứ Nga thì đô vật lắm:x, nhằm nhò j` đâu:) Vạn sự khởi đầu nan :), tất cả sẽ qua :), ko sao cả:)....

có lẽ, hí'hí', to Ninh trc cái đã: mắt tao ....vẫn thế......mún hỉu sao thi` hỉu;)
chắc tao lại..... a` mà thôi, chưa đến lúc:D, đợi đã...

:-$ curiosity is no good! :-$

hum nay lại chạy sô, đắt phết :)) :)>-

mà thoai, ăn cơm đã, lát nữa tí tởn với bọn mày sau ;)

Vũ Minh Thu đã viết:
Uh, hay nhỉ, hay cái cục c... ý. Sáng nay làm người ta đợi đến 7 h và cuối cùng vẫn phải bắt xe ôm. Cái tội lúc cần ngủ thì ko ngủ, lúc cóc cần ngủ thì nằm ườn ra đấy....
Ngân ơi, hôm nay đi xem danh sách thú vị lắm anh ah. Anh được làm monitor của lớp 3 hay lớp 6 gì đấy. Em học lớp 5 và cũng là monitor, Lưu là monitor lớp 4, Duyên rất tiếc ko được làm monitor ở lớp 7 mà an phận xếp ở vị trí thứ 2... Hehe, thế bây giờ Ngân mà định bỏ thì tính sao đây. Mà cô KH trình cũng cao cơ, cứ lẻ tẻ mỗi đứa một nơi, cô chẳng cho những đứa thân ở cùng nhau cả. Tất nhiên là trừ lớp TOEFL có Ninh, MLinh, MNgoc, PHoa và PAA. T4 lại đi học tiếp. 7h30 Ngân nhé.
Hôm nay đi với Duyên cũng được phen cười vỡ bụng. Duyên cứ thắc mắc là tao đi nước nào, cũng như tất cả những đứa khác. Hết Hungari rồi Bungari rồi lên cả Bồ Đào Nha...và cuối cùng là :)) :)) sang tận Mianmar ...Nó lại còn cãi là Mianmar ko ở châu Âu thì ở đâu chứ :)) :)) . Cãi chày cãi cối. Ha ha. Mà chắc các chú cũng ko đoán ra được đâu...he he.
Em à, con Ngân làm monitor mà hôm nay nó lại trốn đấy [-x ..hehe ...
À, để anh đoán nhé, Đức à ?? :-?

Bùi Mai Ngân đã viết:
chán
buồn
nắng
mêt mỏi
chứ gì Chi :p

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

lộ rùi:D, he'he' :-s :| b-) tiếc là tao chuea vit' hết ko phải "nắng" mà là thêm 11-3 váo sau đấy mới đúng tâm trạng bi giờ :)>- :-$

mày bít cái này ở đâu thía?;;), plz...tell me, and not tell others :x ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
to Ngân: đư`ng!!!

To Hiếu again: CURIOSITY IS NO GOOD!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

possibly, 2 months are enough:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên