Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Thu đã viết:
ÔNg Sơn nói chẳng ăn nhập gì với nhau cả :-/

Uh đúng đấy, bây giờ khi đã thành công rồi thì tổ trưởng xin tiết lộ, đó chính là chiêu thức lăngxe của "bà bầu" Bích Phương đấy. Bây h em nổi tiếng phết nhỉ, đi đâu ai cũng hỏi han này nọ :)) Thỉnh thoảng lại có mấy đứa gọi điện đến khóc thút thít chứ. he he...mà hay nhất thì phải kể đến vụ "tâm sự" của ông Sơn...
Chi ơi, sao cháu lại làm nên tội gì mà thỉnh thoảng mẹ cháu lại làm loạn lên thế???? Hay là bà chưa biết "bộ mặt thật của cháu" :)) :)) Đùa đấy... Bà mà bị như cháu thì chắc chết mất... Chiêu thức của bà sẽ là "ăn vạ" , hi

nhu* cai' cục j` a^y', sao ăn vạ đc bà:(:)):)|, đối với mẹ cháu mà lại ăn vạ thì chả khác nào thêm dầu vào lửa, im lạng -lắng nghe-vẻ cam chịu i' thì mới yên thân đc:)):-s

bọn mày, đang đc thả, ol mà câu đê, tao 1 chân, đời uh' là cái đinh gi`:)):|

hớ?/:), sao chảy dùng nick Ngân:;;),

mai lại chiến ka roài, chưa làm hết bài tập, giờ nó dồn cục cả đống:)), 20 bài lượng cơ đấy:)):(
>____________<

Vu Thanh Tung đã viết:
Minh Thu, Viet Hieu, .... do avatar ko??? Cua tao xinh hon la cai chac
Thông cảm chảy nhé.Tao vốn rất hiếu thắng,thích chọc gây bánh xe cho nên đọ avatar luôn di,sợ gì.Avatar của mày trông cứ ko thật thế nào ấy,chảy ah.Avatar của mày mang hình 1 người đàn bà chứ ko phải là con gái,của tao mới là hay.Công nhân của mày trông khủng thật

Sơn ơi, nhưng Avatar của nó đúng là con gái, 22 tuổi, hoa hậu Canada, và bây giờ đang là đương kim hoa hậu thế giới.Muốn thắng Chảy không dễ đâu, trừ phi đem ảnh người nó thích ra đọ :D (muốn biết người Chảy thích là ai mời xem lại mấy trang trước):D.

Mai Thành Sơn đã viết:
Thông cảm chảy nhé.Tao vốn rất hiếu thắng,thích chọc gây bánh xe cho nên đọ avatar luôn di,sợ gì.Avatar của mày trông cứ ko thật thế nào ấy,chảy ah.Avatar của mày mang hình 1 người đàn bà chứ ko phải là con gái,của tao mới là hay.Công nhân của mày trông khủng thật

thế nào mới gọi là "con gái";;):)) hử Sơn/:)

bọn mày đã đú thế này thì ay`, :D, chắc tao cũng phải đổi ava mất thoai:));;):p

@ a:[-x

gái trong ava tao là xinh nhất rồi

của thằng chây:|

xấu lắm:))

tao ko thấy xinh:)

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie tao ko được cùng lớp với Ngọc,tức quá!! :(( :((
Thằng Thi lại định bật anh em mình à,tùng,cu,hiếu bọn mày chuẩn bị đi.Tối mai anh em làm quả đột phá,diệt bọn Nguyễn Thi.
HUuhuhu hôm nay bị 1 thằng giết những 2 lần,mất hết đồ xịn rồi,huhuhuhuhu. :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Gì thế?!!!? Giật bắn cả mình! Ninh ơi thứ tư kể đi!

Bọn này thích đọ gái đẹp hả,nhìn của tao đi.
TO A: Kể gì cơ??

Vũ Minh Thu đã viết:
Ngân ơi, hôm nay đi xem danh sách thú vị lắm anh ah. Anh được làm monitor của lớp 3 hay lớp 6 gì đấy. Em học lớp 5 và cũng là monitor, Lưu là monitor lớp 4, Duyên rất tiếc ko được làm monitor ở lớp 7 mà an phận xếp ở vị trí thứ 2... Hehe, thế bây giờ Ngân mà định bỏ thì tính sao đây. Mà cô KH trình cũng cao cơ, cứ lẻ tẻ mỗi đứa một nơi, cô chẳng cho những đứa thân ở cùng nhau cả. Tất nhiên là trừ lớp TOEFL có Ninh, MLinh, MNgoc, PHoa và PAA. T4 lại đi học tiếp. 7h30 Ngân nhé.

Mẹ yêu, mẹ nói thế là với tình cảm gì và có ý gì? Tối hôm qua con vừa bị một vố đau khi ở Magny Cours anh Heidfeld của con vào pit những sáu lần trong một cuộc đua (một kỷ lục) để rồi cán đích thứ 14/16 thằng, hôm nay lên HAO đọc bài lại bị một vố nữa. "Tất nhiên là trừ lớp TOEFL..." nghĩa là sao và truyền tải ý gì? Trái tim bé bỏng của con giờ đây như bị lạt cắt làm tám như bánh chưng ngày tết vậy

:-s :-s :-s
:(( :(( :((

Thi làm gì mà kể gì?Mà sao dạo này lớp mình chẳng đi đâu chơi thế nhỉ,nhàn quá. :(

he'he', bít ngay mừ, thim' ạ;;):p

Thi xuất hiện là lập tức, có người....ay`:">

hum nay,.....đời chán-----> chán đời!!/:)

to Chi + Hiếu : 2 đứa có hiểu hay ko hiểu thì đóng của vào bảo nhau nhé, đây đang chỗ đông người đấy ;;) [-x
a`, A, cái thằng trong ava của mày là ai thía mày??? ;;) ;;) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên