Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng khốn Ninh đấy, kệ tao, tao cứ thế thì đã sao ( giọng giống thằng Tùng Chảy quá):D

Vũ Minh Thu đã viết:
Ah, thế chúng mày có biết đi học cái Trại hè thế nào ko? Ngày mai 1/7 rồi đấy. Đứa nào tốt bụng đi xem danh sách hộ tao và con Lưu nhé. 0:) 0:) 0:)
Thu à , sao lại chỉ xem hộ em với con Lưu ? Như thế là hơi bị "thái độ" đấy nhé!

Bùi Mai Ngân đã viết:
Thu ơi, thế có luôn hộ chiếu rồi à 8-} ,đừng đi nhé :*, ko tôi lại mất con vợ :((
Ngân này, Thu cũng là vợ của anh đấy :)) . Mà
Bùi Mai Ngân đã viết:
Con Duyên lại ở nhà anh này Thu ơi :)) , nhưng chắc mai nó về nhà nó rồi :D
Huhu, ngủ từ 11h-->2h, bây h ko ngủ được :(( , mà Duyên ngủ rồi :(( , mai lại phải dậy sớm đi học :(( . Đành thức trắng thôi :((
là sao?(ý gì?)

Mà Minh THu dạo này cũng câu bài kinh nhỉ? (Mình cũng bon chen tí)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Kinh, Giang Vĩnh Lượng, tên nghe như từ Tàu sang :D

Tưởng ai. Hỏi không trả lời.
Hôm nào làm phát Gia Cát Lượng cho máu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Khổ bây giờ ra ngoài đường toàn gái đẹp gái xinh,mình nhìn thì lại thấy có lỗi với ai đó,ko nhìn thì tiếc. :))
Nhưng mà đúng là ra đường mùa hè luyện mắt hay thật,bổ lắm đó. :D
Thiếu việc làm ah

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang Vĩnh Lượng đã viết:
Mà Minh THu dạo này cũng câu bài kinh nhỉ? (Mình cũng bon chen tí)
quên đi, anh ko nhìn thấy là mỗi bài post của em dài ơi là dài ah, chất lượng thế còn gì???!!!!! Còn bài của anh thì chỉ làm tốn diện tích, lí do vì sao??? là bởi cái phần chữ ký quá dài, cỡ chữ quá to, cứ như là liệt kê ra hết tất cả các nhân vật truyện tranh ý. [-x
Mà cái chuyện chỉ đi xem hộ cho em và Lưu là vì con Lưu đi CL, nó nhờ em xem hộ. Và sáng nay thì em đã gọi điện định rủ anh đi nhưng mà ko thể nào gọi được. Ko biết anh biến đi đâu. Thế nên em cũng có đi đâu.... Bực cả mình. Có anh câu bài thì có.... b-)
He he, lúc nãy Mai Phương gọi điện khóc thút tha thút thít cứ như mình sắp qua đời ý.... Đúng là tin đồn, từ đứa này sang đứa kia, có khi mấy ngày nữa thì từ chuyển trường nó biến sang bị ung thư mất... :))

Hôm nay Duyên lại tiếp tục ngủ nhà Ngân :))
Sáng nay Duyên đèo anh đi học tít tận Cầu Giấy ( iu thế :* ), rồi về ( đi xe của anh :D ) 1 mình ( tất nhiên ) và bị cớm bắt :)) vì tội vượt đèn vàng :))
Duyên đã cẩn thận ghi lại biển số xe chú công an và mã số biên lai nộp phạt :))
Huhu, anh muốn rút tiền trại hè lắm rồi, sao bây h :(( , cả tháng 7 bận mất rồi, mai đi tập trung, anh ko đi đâu [-( , đi học cơ b-) ( với Tùng Chảy :D )

Vũ Minh Thu đã viết:
quên đi, anh ko nhìn thấy là mỗi bài post của em dài ơi là dài ah, chất lượng thế còn gì???!!!!! Còn bài của anh thì chỉ làm tốn diện tích, lí do vì sao??? là bởi cái phần chữ ký quá dài, cỡ chữ quá to, cứ như là liệt kê ra hết tất cả các nhân vật truyện tranh ý. [-x
Hehehe, ai bảo là liệt kê tên các nhân vật trong truyện tranh? Có cả diễn viên và ca sĩ nữa đấy chứ? :D
Bài của em mà dài à ?b-) Chỉ dài hơn bài của anh thôi (à và cả bọn thằng Ninh , thàng Tùng ,....nói chung là những đứa hay câu bài ).:D
hí hí b-(

Bùi Mai Ngân đã viết:
Hôm nay Duyên lại tiếp tục ngủ nhà Ngân :))
Sáng nay Duyên đèo anh đi học tít tận Cầu Giấy ( iu thế :* ), rồi về ( đi xe của anh :D ) 1 mình ( tất nhiên ) và bị cớm bắt :)) vì tội vượt đèn vàng :))
Duyên đã cẩn thận ghi lại biển số xe chú công an và mã số biên lai nộp phạt :))
Huhu, anh muốn rút tiền trại hè lắm rồi, sao bây h :(( , cả tháng 7 bận mất rồi, mai đi tập trung, anh ko đi đâu [-( , đi học cơ b-) ( với Tùng Chảy :D )
Con Ngân nói chuyện chẳng ăn nhập gì với nhau cả (buồn lắm Ngân ạ).
Đêm nay có khi thức trắng :(( Thực ra là định thế nhưng không biết có nổi không ?
Nếu mà thức đến 6h30' sáng sau đó mệt quá lăn ra ngủ thì hay nhỉ . Hehe :))

2 ngày ko vào mà chẳng hiểu cái gì sất8-}

bọn vltk lev như nào rồi

Hehehe, ai bảo là liệt kê tên các nhân vật trong truyện tranh? Có cả diễn viên và ca sĩ nữa đấy chứ? :D
Bài của em mà dài à ?b-) Chỉ dài hơn bài của anh thôi (à và cả bọn thằng Ninh , thàng Tùng ,....nói chung là những đứa hay câu bài ).:D
hí hí b-(
Thôi đi, đừng già mồm

Con Ngân nói chuyện chẳng ăn nhập gì với nhau cả (buồn lắm Ngân ạ).
Đêm nay có khi thức trắng :(( Thực ra là định thế nhưng không biết có nổi không ?
Nếu mà thức đến 6h30' sáng sau đó mệt quá lăn ra ngủ thì hay nhỉ . Hehe :))
Uh, hay nhỉ, hay cái cục c... ý. Sáng nay làm người ta đợi đến 7 h và cuối cùng vẫn phải bắt xe ôm. Cái tội lúc cần ngủ thì ko ngủ, lúc cóc cần ngủ thì nằm ườn ra đấy....
Ngân ơi, hôm nay đi xem danh sách thú vị lắm anh ah. Anh được làm monitor của lớp 3 hay lớp 6 gì đấy. Em học lớp 5 và cũng là monitor, Lưu là monitor lớp 4, Duyên rất tiếc ko được làm monitor ở lớp 7 mà an phận xếp ở vị trí thứ 2... Hehe, thế bây giờ Ngân mà định bỏ thì tính sao đây. Mà cô KH trình cũng cao cơ, cứ lẻ tẻ mỗi đứa một nơi, cô chẳng cho những đứa thân ở cùng nhau cả. Tất nhiên là trừ lớp TOEFL có Ninh, MLinh, MNgoc, PHoa và PAA. T4 lại đi học tiếp. 7h30 Ngân nhé.
Hôm nay đi với Duyên cũng được phen cười vỡ bụng. Duyên cứ thắc mắc là tao đi nước nào, cũng như tất cả những đứa khác. Hết Hungari rồi Bungari rồi lên cả Bồ Đào Nha...và cuối cùng là :)) :)) sang tận Mianmar ...Nó lại còn cãi là Mianmar ko ở châu Âu thì ở đâu chứ :)) :)) . Cãi chày cãi cối. Ha ha. Mà chắc các chú cũng ko đoán ra được đâu...he he.

Đời cho thì mình nhận,tội gì ko ngắm nhỉ?? :)) :))

Gia Vĩnh Lượng-1 cái tên nghe đậm chất kiếm hiệp Hồng Công.Bạn Duyên ko sợ bị bác KA kiểm tra ah? :)) .Đã thé mình cũng phải đăng kí 1 cái tên mới,có lẽ là ...Châu Nhuận Tràng
Này Thi,số Cityphone mới của ông có phải là 9194968 ko?Đi Sapa vể rồi có vẻ rỗi việc quá nhỉ?
Dạo này tổ trưởng của chúng ta nổi bạt quá nhỉ?Tin vịt về việc rời khỏi A2 đã đánh bật những bàn luận của Cu,Hiếu ,Ninh về VLTK.
Lớp mình nên bầu người câu bài giỏi nhât.Sơn bầu cho Thi-bài viết chưa đến ...nửa dòng,ngắn hơn cả Cu
VH này,mày đi SS đá bóng ah?Tao về gàn 3 tuần rồi.Ở đây công nhận bọn T Hóa đá khỏe thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên