Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế mà tao tưởng gái HQ:D:D

chú ninh về thì có vltk ko thế,vào đường môn nha:))

Tao cướp nick thằng Cu rồi,đang lv 26,ổn đấy. :D

Vũ Minh Thu đã viết:
Hì, hôm nọ cũng nhìn thấy mày trên VCTV1 đang nói cái gì ý , trông như sinh viên đại học. Nghe lời đề nghị của mày cũng khá hấp dẫn, cảm ơn mày đã nhớ đến bạn bè. Nhưng mà rất buồn khi phải thống báo với mày là tao ko ăn hình một chút nào cả. Có thể ở ngoài trông thì bt nhưng ma cứ qua máy quay hay là máy ảnh là khác hẳn, như người Somali ý, ghê lắm. Vả lại nhạc cụ dân tộc thì tao biết cái quái gì, hình như biết rằng cái đàn nguyệt thì nó hình tròn...thế thôi...thiếu gì người đẹp, hay là mày rủ cái chị Hương Trinh lớp 11p1 ý... Dù gì cũng cảm ơn mày.
ơ cái con này dễ thương nhỉ. tao phán xinh là xinh, ăn hình là ăn hình! mày ngại thì gửi cho bạn một cái ảnh chụp toàn thân rõ mặt của mày nhé. mà cũng không cần phải biết tí gì về nhạc cụ dân tộc đâu, chỉ cần mày làm mẫu thôi mà. trông mày rất Việt, sáng sủa thông minh, chụp ngon ý chứ! mày có kiếm giúp tao được cái chị hà đấy không, có được chị ý thì rất tuyệt. mà em Mai Phương cũng chuẩn bị tinh thần luôn đi, em Mai Phương cũng ngon lắm ;)) em Mai Phương lên ảnh thì phải biết >:D< em Mai Phương nhỉ ;;)
chũng mày nhanh nhanh giúp bạn với :(( 1/7 bạn đi rồi :(( bạn nhờ bạn của bạn làm cái này còn đem đi giới thiệu chứ. chúng mày là xinh nhất rồi còn gì, lăn tăn gì nữa, nhỉ ;;)

Mie tức quá,2 ngày mà mới đc lv 12.Chán chẳng muốn chơi nữa,đi nghỉ với vợ đây. :((

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie tức quá,2 ngày mà mới đc lv 12.Chán chẳng muốn chơi nữa,đi nghỉ với vợ đây. :((
Đã bảo lập ra cái topic games ol để box lớp minbhf tránh tình trạng câu bài mà chính Ninh tái phạm thì quả là.... :-? Hôm qua đi đâu mà muộn thế?Đừng nói là đi học thêm nhé.
MThu tổ trưởng ơi,bà chị định chuyển trường ah?Đừng có thế chứ.Chẳng lẽ năm sau Miss Ams của A2,tổ trưởng gương mẫu của tổ 4 lại rời đi sao?Lớp mình sao bao nhiêu đứa rục rịch chuẩn bị đi thế này?Lớp mình mới học với nhau 1 năm mà đã tan đàn xẻ nghé thế này ... :(( Bây giờ ngoài 3 người như VHieu nói thì Sơn còn biết thêm 4,5 người nữa cũng đang có ý định đen tối đó.Trời ah,đừng có thế chứ [-x

thằng sơn có chat chit j ko thì quẳng tao cái YM nhé

mà topic này có mấy đứa mải chơi VLTK là y rằng ít bài post hẳn:))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
ơ cái con này dễ thương nhỉ. tao phán xinh là xinh, ăn hình là ăn hình! mày ngại thì gửi cho bạn một cái ảnh chụp toàn thân rõ mặt của mày nhé. mà cũng không cần phải biết tí gì về nhạc cụ dân tộc đâu, chỉ cần mày làm mẫu thôi mà. trông mày rất Việt, sáng sủa thông minh, chụp ngon ý chứ! mày có kiếm giúp tao được cái chị hà đấy không, có được chị ý thì rất tuyệt. mà em Mai Phương cũng chuẩn bị tinh thần luôn đi, em Mai Phương cũng ngon lắm ;)) em Mai Phương lên ảnh thì phải biết >:D< em Mai Phương nhỉ ;;)
chũng mày nhanh nhanh giúp bạn với :(( 1/7 bạn đi rồi :(( bạn nhờ bạn của bạn làm cái này còn đem đi giới thiệu chứ. chúng mày là xinh nhất rồi còn gì, lăn tăn gì nữa, nhỉ ;;)
Thôi, không dài dòng nữa. Đúng là mày ko hiểu thật, Nga ah. Để tao kể cho mày nghe những lần tao ăn ảnh nhất nha. Đầu tiên là hồi bé, rất là cute... còn gần đây nhất là lần đi chụp sticker với Duyên và Lưu. Lí do là sao? Bởi vì chụp sticker ảnh nó ko nét, thế nên là trông còn đỡ. Mày cũng nhớ đấy, cái hôm đi chụp ảnh 3x4 để dán vào đơn dự thi Miss Ams, loay hoay mãi ở chỗ hiệu ảnh mà vẫn bị loại ở vòng đầu đấy thôi... He he, em chịu. Thế nên em rất ngại chụp ảnh. Lại nhớ đế cái hôm đi ăn buffet, thằng Chảy chụp mình đang xỉa răng... hic... :((
Tao nói thể mày đã hiểu chưa hả Nga.
Mà tao ko hiểu câu cuối của mày!!! LÀ sao?

Hé hé,anh lên lv 15 rồi.Mà Sơn ơi,anh em mình có duyên phết nhỉ,toàn gặp nhau ngoài đường thôi.Mà lại toàn vào ban đêm nữa chứ,chết thật. :D

hé hé,hôm nay học văn vui nhờ;):))

buổi sau nhớ đi để biết thêm details:))

Vũ Minh Thu đã viết:
Thôi, không dài dòng nữa. Đúng là mày ko hiểu thật, Nga ah. Để tao kể cho mày nghe những lần tao ăn ảnh nhất nha. Đầu tiên là hồi bé, rất là cute... còn gần đây nhất là lần đi chụp sticker với Duyên và Lưu. Lí do là sao? Bởi vì chụp sticker ảnh nó ko nét, thế nên là trông còn đỡ. Mày cũng nhớ đấy, cái hôm đi chụp ảnh 3x4 để dán vào đơn dự thi Miss Ams, loay hoay mãi ở chỗ hiệu ảnh mà vẫn bị loại ở vòng đầu đấy thôi... He he, em chịu. Thế nên em rất ngại chụp ảnh. Lại nhớ đế cái hôm đi ăn buffet, thằng Chảy chụp mình đang xỉa răng... hic... :((

he'he', mung 1/7 này con Nga sẽ tếch sang USA:D, bà ạ:)

con Nga, mày còn nợ xiền tao đây:)), mung 1 mày đi, mùng 1 tao mới về, bó tay :-s thôi co0s j sang đấy những 1 thnags, quà cáp cho vợ con đầy đủ đấy nhé( còn nhớ cái ...tao dặn mày ko?:x, thx trc:x 0:) ;;)

Mie Brazil hôm nay đá hay vãi,hai quả đầu thì coi như là cho ko rồi.Trận Đức cũng rứa,xem sướng cả mắt.(còn bổ mắt thì phải nhìn sang vợ thôi) :D :D
Chiều nay thằng Hiếu nghỉ học hả,thế thằng nào đèo tao về đây. :((

TÌnh hình là Long béo đã xóa mất nick lv 50 xịn nhất của mình. :D :D

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
he'he', mung 1/7 này con Nga sẽ tếch sang USA:D, bà ạ:)

con Nga, mày còn nợ xiền tao đây:)), mung 1 mày đi, mùng 1 tao mới về, bó tay :-s thôi co0s j sang đấy những 1 thnags, quà cáp cho vợ con đầy đủ đấy nhé( còn nhớ cái ...tao dặn mày ko?:x, thx trc:x 0:) ;;)
Ơ thế hả, nhưng mà đi để làm gì hả cháu????? Tò mò quá... 8-} 8-} 8-}

Vũ Minh Thu đã viết:
Tổ trưởng sao tự ti thế?Niềm tự hào A2 mà lại bi quan thế này sao?Ko có tài,sắc thì làm sao bọn giám khảo Miss Ams chấp nhận đc.Vả lại,trong lớp mình đã có 1 đứa con trai nhận xét về tổ trưởng thế này(hình như nói với tổ truởng rồi thì phải):đẹp 1 cách giản dị,vẫn rất kiêu sa...còn nhiều nữa nhưng nghe sến quá...Đừng hiểu lầm nhé.Nó ko có tình ý gì đâu.Nó đang nói thật đấy.Sơn cũng nghĩ vậy mà

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Hé hé,anh lên lv 15 rồi.Mà Sơn ơi,anh em mình có duyên phết nhỉ,toàn gặp nhau ngoài đường thôi.Mà lại toàn vào ban đêm nữa chứ,chết thật. :D
công nhạn tao với mày có duyên Ninh ah,sao hay gặp nhau thế ko biết.Ah mà tao cũng hay gặp cả Xuân Phong L2 & ...mẹ ĐMinh nữa.Chả hểu sao lại vậy?
Hôm qua xem trận CK Conferderations Cup ah?Nhớ chụp ảnh vợ cho anh em bổ mắt với nhé.Tao đang có dấu hiệu cận nặng hơn đây nè >:)
Ah Chi này sao bảo mắt đang có vấn đề cơ mà?Vẫn online đc hả?
Hiếu này,mày đi học thêm Văn hả?Chỗ ông Túc ah?Nêu mày học ở đấy thì có thể tao sẽ học cùng với mày đấy.Nghe nói ĐMinh cũng đi học mà
Nếu mày muốn chat thi đây là nick của tao:unknownhero22,có gì thảo luận sau nhé

Khổ bây giờ ra ngoài đường toàn gái đẹp gái xinh,mình nhìn thì lại thấy có lỗi với ai đó,ko nhìn thì tiếc. :))
Nhưng mà đúng là ra đường mùa hè luyện mắt hay thật,bổ lắm đó. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên