Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gọi luôn chai vang mấy trăm tuổi cho nó sướng,bây h kinh nghiệm lần sau đi chơi phải rủ MP theo. :))

Lại bon chen :
To Minh : Tinh thần khá quá , cố lên A2
To Ninh : Xấu hổ quá , không được lợi dụng các bạn
To A2 FC : Lần trước bọn tao cũng đá với Việt Đức ăn tiền 200k nhưng mà thua 2-4 xong chúng nó vỗ tuột , deck trả ...

Hôm nay chẳng đi đâu cả,nhưng mà chiều được gặp,hihi.
Hôm nào Anh 2 đi tập thể lực đi,dạo này bọn mày toàn VLTK thảo nào chẳng rũ người ra ko chạy được,vận động chút đi.

làm phát lên khoang xanh 1 tuần

bảo đảm về thằng nào cũng trâu :))

Lên Khoang Xanh ăn thua gì , bọn mày phải lên hẳn Tảm Đảo, tập mấy trận ở cái sân 100 mét đấy , không khí thì loãng toẹt , bọn tao mới được đá có 1 tiếng ở đấy mà đã tháy khỏe lên rồi :)) .

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
phấn đấu ko đứng bét bảng
Làm gì mà bi quan thế hả Hiếu.Đội bóng lớp mình hè này xuống dốc chứ đâu có nghĩa năm sau mất phanh.Hôm nay tao xin lỗi vì ko đi dược nhưng tao sợ là đi cũng ko đủ người,mà đặc biệt các ông 12T2 năm nay còn thi ĐH chứ,chẵng lẽ còn tâm trạng đá bóng sao?May là năm mình thi ĐH la 2007 sẽ ko dính dáng gì đến bất kì 1 sự kiện bóng đá nào,nếu ko bỏ phí thì tiếc lắm
Ah mà quên mất,Sơn mới đăng kí HAO nên tớ xin thân mật gửi lời chào tới" họ hàng gần xa,bà con khối phố" A2 nhỉ

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Minh Thu sắp chuyển trường hay sao mà văn thơ lai láng thế????
Hic...mãi mới thấy có đứa đọc bài của mình. Chúng mày làm tao tụt hết cả cảm hứng văn chương. Mất công ngồi viết dài như thế mà chúng mày coi như chẳng nhìn thấy gì...Quyên ơi, cũng có thể em ah, chị cũng đang phải đấu tranh rất quyết liệt để không phải chuyển trường, thậm chí còn xa hơn cả thế cơ.... Số mình vất vả mà...Cũng chẳng biết nói thể nào cho bọn mày hiểu nữa...Chuyện dài lắm...

Hic...mãi mới thấy có đứa đọc bài của mình. Chúng mày làm tao tụt hết cả cảm hứng văn chương. Mất công ngồi viết dài như thế mà chúng mày coi như chẳng nhìn thấy gì...Quyên ơi, cũng có thể em ah, chị cũng đang phải đấu tranh rất quyết liệt để không phải chuyển trường, thậm chí còn xa hơn cả thế cơ.... Số mình vất vả mà...Cũng chẳng biết nói thể nào cho bọn mày hiểu nữa...Chuyện dài lắm...
Ớ, thế bạn Thu định chuyển trường thật ah? :D
Ah mà quên mất,Sơn mới đăng kí HAO nên tớ xin thân mật gửi lời chào tới" họ hàng gần xa,bà con khối phố" A2 nhỉ
:)), chào mừng ông Sơn :D, nghe như báo tang ấy nhỉ.

ava mthu:)

ai mà xinh thế?

;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ, ko phải đâu Thu ơi, tại vì bọn nó đọc xong bọn nó ko biết viết gì đấy thôi :p , cứ để như thế đi, chứ bây h thằng Cu câu thì nhạt lắm /:)
Mà sao thế Thu :( , đã có mấy đứa chuyển trường rồi :(( , mà em còn chuyển nữa thì :(( , cố lên nhé, đừng chuyển :( , tại sao phải chuyển trường trong khi mãi mới vào Ams, rồi mãi mới bắt đầu quen vơi lớp [-( , ko biết đâu, đừng chuyển :((
Mà sao bọn con trai bọn mày chán thế, trời 37 38 độ mà hùng hục đá 8-} , đến bây h thì hẹn lên hẹn xuống thì đek đi, ko đi được thì phải bảo chứ, đằng này nói đi mà đek thèm đi. Cứ kiểu hứa xuông ( xuông hay suông nhỉ :-? ), chán lắm, đúng là con trai lớp anh có khác [-x
Mà thế nào nhỉ, cái hôm bọn mày đi chơi ý, thực sự là tao thấy hơi thế nào ý. Tao ko nghĩ là cả lũ 10 đứa vào uống mất 450k thì để 1 đứa con gái trả. Nếu mà nó sắp đi du học hoặc tổ chức sinh nhật thì ko sao, nhưng mà đằng này ... Đây chỉ là 1 buổi đi chơi bình thường thôi, chả có ý nghĩa gì cả. Có thể bọn mày nghĩ là : "MP muốn trả mà, kệ nó, càng tốt, đỡ mất tiền !". Uh thì đúng thế đấy, nhưng mà tao ko nghĩ là nó cần thiết MP ah :) . ***** thế thì khác cha gì lợi dụng....

@Mít Thiu: mày ơi mày à yêu mày ghê cơ :x có vụ này hay nè :x Mít Thiu không biết có thích nhạc dân tộc khôg? tao đang làm một chương trình giới thiệu các nhạc cụ dân tộc, cần mấy người mẫu chụp ảnh, đang định nhờ mày với cái chị Hà tóc dài thắt bím thi Miss Ams với mày ấy, không biết mày có giúp bạn được không? yêu mày ghê cơ :x

có những ai năm sau té thế:(

long này,tlinh này,thumai này,gì nữa

:(

năm sau lại thêm mấy đứa lạ lạ,mất vui:|

Anh đã luyện thể lực ở Vạn Chài về đây. :D :D
Công nhận thằng Tùng nói đúng,mình chỉ cần thuê 2 phòng là đủ cho cả lớp bọn mày ạ.1 phòng có 2 phòng ngủ,1 phòng khách và 2 WC.
Mà ăn trong khách sạn đắt lắm,nếu ra ngoài ăn thì còn rẻ hơn nữa.Chỉ hơi bùn là cảnh vật country đến mức ko cần thiết.Nhưng mà nói chung vẫn cứ được,buổi tối anh em ra ngoài biển có võng chùm hết,ai thích làm gì ai thì làm. :))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
@Mít Thiu: mày ơi mày à yêu mày ghê cơ :x có vụ này hay nè :x Mít Thiu không biết có thích nhạc dân tộc khôg? tao đang làm một chương trình giới thiệu các nhạc cụ dân tộc, cần mấy người mẫu chụp ảnh, đang định nhờ mày với cái chị Hà tóc dài thắt bím thi Miss Ams với mày ấy, không biết mày có giúp bạn được không? yêu mày ghê cơ :x
Hì, hôm nọ cũng nhìn thấy mày trên VCTV1 đang nói cái gì ý , trông như sinh viên đại học. Nghe lời đề nghị của mày cũng khá hấp dẫn, cảm ơn mày đã nhớ đến bạn bè. Nhưng mà rất buồn khi phải thống báo với mày là tao ko ăn hình một chút nào cả. Có thể ở ngoài trông thì bt nhưng ma cứ qua máy quay hay là máy ảnh là khác hẳn, như người Somali ý, ghê lắm. Vả lại nhạc cụ dân tộc thì tao biết cái quái gì, hình như biết rằng cái đàn nguyệt thì nó hình tròn...thế thôi...thiếu gì người đẹp, hay là mày rủ cái chị Hương Trinh lớp 11p1 ý... Dù gì cũng cảm ơn mày.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên