Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thu à,sao lại chuyển trường hả em?
Hôm trước đi mua cặp cùng con Lưu sao không thấy em nói gì?

đang ở SS,hí hí cũng có net tốc độ cao,hơn dial up tí:|:))

cả ngày đá bóng trên biển;;)

về HN lại trâu rồi:))

Hiếu này,mày đi học thêm Văn hả?Chỗ ông Túc ah?Nêu mày học ở đấy thì có thể tao sẽ học cùng với mày đấy.Nghe nói ĐMinh cũng đi học mà

:))

đến đi

càng vui:))

kiểu này chắc chả học đc gì:))

Vũ Minh Thu đã viết:
Hic...mãi mới thấy có đứa đọc bài của mình. Chúng mày làm tao tụt hết cả cảm hứng văn chương. Mất công ngồi viết dài như thế mà chúng mày coi như chẳng nhìn thấy gì...Quyên ơi, cũng có thể em ah, chị cũng đang phải đấu tranh rất quyết liệt để không phải chuyển trường, thậm chí còn xa hơn cả thế cơ.... Số mình vất vả mà...Cũng chẳng biết nói thể nào cho bọn mày hiểu nữa...Chuyện dài lắm...
Thế nào thế? Báo xong là đi luôn đấy à?

8-}

cuối cùng là như nào?

mthu nói đi xem nào?

ko hiểu:|

À, Vân này, mày lấy cái avatar DIỆP TUYỀN ở đâu thế? Trong trang TVB hả?

Nguyễn Thi đã viết:
úi giời ơi, đúng là mấy ngày hôm nay trời mưa to nên là mới thấy bạn Thi post bài trong topic lớp mình nhỉ....
Báo cáo với chúng mày, Giang Vĩnh Lượng chính là cụ Duyên ah....
Duyên ơi, sao anh lại rảnh rỗi thế mà vào đây post bài???? Hôm qua đi chơi về mệt ko?
Ah, thế chúng mày có biết đi học cái Trại hè thế nào ko? Ngày mai 1/7 rồi đấy. Đứa nào tốt bụng đi xem danh sách hộ tao và con Lưu nhé. 0:) 0:) 0:)

Còn cái chuyện chuyển trường xyz gì đó của tao thì bọn mày bỏ qua đi... Mới lỡ lời có một tí mà bây giờ chat với đứa nào cũng toàn hỏi thế là sao... Tao chẳng biết nói thế nào cả. Tao nói nốt lần này nhé, tóm lại là bố tao làm ở ĐSQ, sắp tới lại phải đi nên mẹ tao bảo cả nhà mình sẽ đi. Mấy hôm trước đã mang cả tập sách giáo khoa về bắt tao đọc nhưng tao kệ...cứ để đấy, coi như tao ko quan tâm. Hôm nay thì lại bảo tao đi chụp ảnh Hộ chiếu, xin đơn các thứ đầy đủ rồi...Nhưng tao cũng vẫn kệ, ko quan tâm. Nói chung là tao đang đấu tranh quyết liệt vs bố mẹ tao. Đi làm gì, mệt bỏ xừ, ở nhà thì bao nhiêu việc phải lo. Có nói ra cõ lẽ các cô chú cũng ko hiểu đâu. Em chán đời lắm, nhưng vẫn cố sống vô tư...hi hi

Mai Thành Sơn đã viết:
Tổ trưởng sao tự ti thế?Niềm tự hào A2 mà lại bi quan thế này sao?Ko có tài,sắc thì làm sao bọn giám khảo Miss Ams chấp nhận đc.Vả lại,trong lớp mình đã có 1 đứa con trai nhận xét về tổ trưởng thế này(hình như nói với tổ truởng rồi thì phải):đẹp 1 cách giản dị,vẫn rất kiêu sa...còn nhiều nữa nhưng nghe sến quá...Đừng hiểu lầm nhé.Nó ko có tình ý gì đâu.Nó đang nói thật đấy.Sơn cũng nghĩ vậy mà
:(( :(( :(( Hic, có lẽ tổ trưởng quý nhất Sơn đấy. 8-} 8-} 8-} Xúc động quá. Nhưng mà cái lần trên xe buyt Sơn nói khác cơ mà, hình như là chỉ khen "tổ trưởng xinh theo kiểu ngộ nghĩnh" thôi cơ mà....sao hôm nay lại bổ sung nhiều thế???? :eek: 8-} 8-} Suýt nữa thì tổ trường ngất đấy. Trông ông thế mà hóa ra thông minh phết nhỉ...cũng bõ công cho biết bao ngày đi học về cùng ông....he he.. :) :) :) :)
Ah nhưng mà tao ko hiểu con Nga nõ đi Mỹ làm gì????

Giang Vĩnh Lượng đã viết:
Thu à,sao lại chuyển trường hả em?
Hôm trước đi mua cặp cùng con Lưu sao không thấy em nói gì?
Cái hôm đấy em vẫn chưa lỡ lời trên HAO.... Hôm thứ 2 vừa rồi em và con Lưu lại đi mua linh tinh, anh ah. Nhưng chẳng dám rủ anh vì thấy tội nghiệp lắm, toàn bắt anh làm xe ôm. Thế là em và con Lưu được một phen đạp xe mệt nghỉ giữa cái nắng 3h chiều... Con Lưu mấy hôm nay đi Cửa Lò rồi. Buồn quá, thôi, mai em gọi cho anh nhé, để mà còn bàn chuyện đi học Trại hè.
Việt Hiếu: có phải chúng mày đi học Văn ở lớp cái thầy gì ấy, nhưng tất cả đều là do cô Nam giới thiệu đúng ko? học tối T4 thì phải. Nhưng mà ko hiểu tại sao cô Nam ko dạy Văn 11 nhỉ????? :-/

Con Duyên lại ở nhà anh này Thu ơi :)) , nhưng chắc mai nó về nhà nó rồi :D
Huhu, ngủ từ 11h-->2h, bây h ko ngủ được :(( , mà Duyên ngủ rồi :(( , mai lại phải dậy sớm đi học :(( . Đành thức trắng thôi :((
Thu ơi, thế có luôn hộ chiếu rồi à 8-} ,đừng đi nhé :*, ko tôi lại mất con vợ :((

Chết các chú rồi, chị Uyên đang ở VN đấy (theo thông tin cũ nhất), chị ấy mà báo cáo lại với lão phật gia là các chú chết hết, đặc biệt là thằng Ninh :)).

Bùi Mai Ngân đã viết:
Con Duyên lại ở nhà anh này Thu ơi :)) , nhưng chắc mai nó về nhà nó rồi :D
Huhu, ngủ từ 11h-->2h, bây h ko ngủ được :(( , mà Duyên ngủ rồi :(( , mai lại phải dậy sớm đi học :(( . Đành thức trắng thôi :((
Thu ơi, thế có luôn hộ chiếu rồi à 8-} ,đừng đi nhé :*, ko tôi lại mất con vợ :((
Hu hu, hai lão chồng của mình lại cặp kè với nhau rồi. Thảo nào sáng nay gọi đến nhà Duyên mà ko ai nhấc máy... Cũng gọi đến cả nhà Ngân thì bảo là Ngân đi học. Thế này nhé, có phải là Ngân lại bắt Duyên đèo đi học đúng ko?
Mà có ai hôm nay đến trường thì xem hộ danh sách được ko!!! Ngại đi lắm :* :*
Xem hộ tao với Lưu nhé. :x

Con Duyên điên à,tao cứ tưởng thằng nào ở biên giới vào lớp mình,viết mie nó đúng tên đi chứ,ai giết mày đâu. :))
Hôm nay trại hè rồi hử,chiều mình sẽ đến xem sao...

Trần Thế Phong đã viết:
Chết các chú rồi, chị Uyên đang ở VN đấy (theo thông tin cũ nhất), chị ấy mà báo cáo lại với lão phật gia là các chú chết hết, đặc biệt là thằng Ninh :)).
Đấy là cô Nam mà,huhuhu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên