Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to MT: Nga nó đi Mỹ du học 1 tháng, hình như là trại hè j` j` đó:), chắc giờ này nó đến nơi rùi :D, còn chi tiết cụ thể như nào dợi nó ol hỏi i' bà ahj:)

to sơn: hết 1 tháng rùi mà:)

*** anh dang o day, nhin het roaiL:)):(

Mie tao ko được cùng lớp với Ngọc,tức quá!! :(( :((
Thằng Thi lại định bật anh em mình à,tùng,cu,hiếu bọn mày chuẩn bị đi.Tối mai anh em làm quả đột phá,diệt bọn Nguyễn Thi.
HUuhuhu hôm nay bị 1 thằng giết những 2 lần,mất hết đồ xịn rồi,huhuhuhuhu. :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

hi', thằng Ninh làm seo mà bị giết thía;;):))

*** tao mới bực đây, vãi cả ức, đi SP về, mẹ phán câu mát rười rượi" tao ko cho mày đi TL nữa" :(( :(( :(( thía có chết m-i-e con ko chứ :(( :(( :(( , đã thế lại còn bị ăn chửi :-s

đau thật tuần tới lại chiến Ka, học Anh, học linh tinh maats trọn cả tuần roài :(( :(( :(( hu'hu', con đến chết mất, dời iem thía là đã tàn các bác ơi.....:drummer:

bức xúc thật!!!Bố -mẹ :-&

giờ tao ưh' tập mắt j` j` nữa, *** cái của nợ làm mình 1 tháng bị giam hãm:)) :(, giờ trong phòng đã có tivi, máy đã có ADSL, giờ có cho vàng-cho bạc, cũng deck đi khám lại nữa không cái ông lang băm của khỉ đấy lại phán câu" mát cháu......ay`, thêm 2 thnags nữa nhé :x" iu thế:(( :-s

ê...!?

đấy có phải là Thi lớp mình ko đây?;;) :))

giờ có tro`câu hay nhỉ? quote bài ng` # rùi nói mấy câu vớ vẩn:)) vãi:))

ít ra mún câu thì cũng phải i' tứ như mình chớ:p:D:))^^

đang gnhe Skin on skin, nhạc quảng cáo trên TV i', hay vãi bọn mày:x

Linh tinh, chẳng có chủ đề j cả.
Tí nữa lên tiếp nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
------, dùng ADSL roài má seo ol, nick Y!M sáng trưng nhưng deck chat đc, bỏ b-â-m

mai các anh các chị thi Đại học ;;), cố lên nhé:x:D, bõ công có người chúc:p:*

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Linh tinh, nói làm người khác chả hiểu ze` cả:))
thôi......

...ti' nữa lên ( câu típ:p:D)
Lên mạng vừa thôi lại hỏng mắt bây h

:eek: :), cảm động thía:D:)

ol từ nãy đến h, chả gặp đc ai cả, mỗi Cu :D, thui out vây, có người la rồi:((

Mai Thành Sơn đã viết:
Gia Vĩnh Lượng-1 cái tên nghe đậm chất kiếm hiệp Hồng Công.Bạn Duyên ko sợ bị bác KA kiểm tra ah? :))
ÔNg Sơn nói chẳng ăn nhập gì với nhau cả :-/

Mai Thành Sơn đã viết:
Dạo này tổ trưởng của chúng ta nổi bạt quá nhỉ?Tin vịt về việc rời khỏi A2 đã đánh bật những bàn luận của Cu,Hiếu ,Ninh về VLTK.
Uh đúng đấy, bây giờ khi đã thành công rồi thì tổ trưởng xin tiết lộ, đó chính là chiêu thức lăngxe của "bà bầu" Bích Phương đấy. Bây h em nổi tiếng phết nhỉ, đi đâu ai cũng hỏi han này nọ :)) Thỉnh thoảng lại có mấy đứa gọi điện đến khóc thút thít chứ. he he...mà hay nhất thì phải kể đến vụ "tâm sự" của ông Sơn...
Chi ơi, sao cháu lại làm nên tội gì mà thỉnh thoảng mẹ cháu lại làm loạn lên thế???? Hay là bà chưa biết "bộ mặt thật của cháu" :)) :)) Đùa đấy... Bà mà bị như cháu thì chắc chết mất... Chiêu thức của bà sẽ là "ăn vạ" , hi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên