Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí hí, lâu lém mới thây NH ol đấy nhỉ?;;):)

@ a: thế nói xong liệu có hiểu đc điều j ko?;;)/:)

:(( :D, hum qua, chả hỉu ma xui quỉ khiến , mà ms Kiêu Hương gọi điêẹ dến nhà tớ các ấy ạ!! :))

Thế là 2 bà lại ngồi buôn với nhau ( mẹ tớ ư cô là bạn/:) ), buồn thế cơ chứ

Và hậu quả là :D, giờ này bô và mẹ đang trên đường đến nhà KH, làm j thì chịu, nhưng cứ phải chuẩn bị sẵn tinh thần khi cả 2 về roài :(( :8-}:(

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Mẹ yêu, mẹ nói thế là với tình cảm gì và có ý gì? Tối hôm qua con vừa bị một vố đau khi ở Magny Cours anh Heidfeld của con vào pit những sáu lần trong một cuộc đua (một kỷ lục) để rồi cán đích thứ 14/16 thằng, hôm nay lên HAO đọc bài lại bị một vố nữa. "Tất nhiên là trừ lớp TOEFL..." nghĩa là sao và truyền tải ý gì? Trái tim bé bỏng của con giờ đây như bị lạt cắt làm tám như bánh chưng ngày tết vậy

:-s :-s :-s
:(( :(( :((
Mẹ cũng chẳng có ý gì đâu, chỉ muốn thông báo với mọi người là bao nhiêu nhân tài lớp mình tụ họp lại ở lớp TOEFL thôi, bỏ lại bao nhiêu người khác lẻ tẻ, rải rác ở các lớp bt. Mà đúng là có Thi một cái nên con làm loạn cả topic nhỉ. Thằng đấy dạo này hay lảng vảng ở đây lắm, rồi thỉnh thoảng post vài bài câu ngắn tũn [-( . Mà có chuyên gì với nó thế. Kể đi.
Hiếu bỏ cuộc avatar ah?

Con Lan đâu rồi, đừng có hiểu nhầm tao. Hippi ở đây ko phải là anh Đàm Minh của mày đâu ah. Nếu mày lỡ mua axit rồi thì chuyển qua cho A đi, nhỡ có lúc nó cần.

ko phải là bỏ cuộc đâu mthu ạ

mà là tao thấy ava tao xinh quá

sợ bọn mày thua:D

bọn mày lại chán ko post bài thì khổ

:biggrin:

Ah mà cái vụ ảnh ọt của cô Nam và Mỹ Linh, cùng với mấy lời bình phẩm giả danh của thằng Ninh, chính thức là đã đến tai cô từ lâu rồi. Hôm nọ con Lưu đi đến thăm cô, thấy con gái cô đang ở nhà, và cô bảo là, đại loại là thế này: " Học sinh bây giờ láo ghê cơ, dám vẽ cả cái mũi tên chỉ vào mặt cô". Và cô cũng hỏi cung con Lưu nhưng mà nó ko biết gì.... Đấy, cái chị Uyên ấy, đúng là con gái cô Nam...

Chào cả nhà tao vừa đi chơi về, len HAO thấy lớp mình dạo này đong vãi, mà chuyện cái ảnh cô Nam bít roài đấy, đứa nào làm thì vào trong năm cô Nam xử chết cũng may mà tao ko bit ko thì.......heeeee

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời, chết thằng Ninh rồi, khổ chưa, đúng là cái miệng , à quên, cái tay hại cái thân, khổ thân thằng bé !!! ko biết nên cười hay nên khóc cho mày ??? 8-|
Mà Aloson là cái thằng nào nhỉ??? đua xe à??? :eek: :-/ mà lần trước tớ tưởng PA để ava bạn gì gì đó cơ mà ;;) ;;) ;;)
T4 tao đi học Văn rồi, lớp học thêm đầu tiên trong hè này, tự nhiên dạo này lại muốn đi học mới chết chứ :)

Bọn mày bị điên à,đứa nào làm chứ?Nói là tao chịu hộ thì còn nghe được chứ,nhìn lại xem.Bực mình quá đi mất!!!!!!!!!!!!!!

Ah uh, chắc gì mày với con MN chịu, Mỹ Linh chịu thì thôi đấy L-) , hết nói [-( , con gái cô Nam có khác [-x
Mthu: mắt ĐMinh ko gọi là híp nữa mà là mắt gian mới đúng :)) ( siêu gian :)>- )
Tao bị ốm rồi, có đứa nào thương tao đi :(( , huhu, ở nhà một mình mà bị ốm này :((

Bùi Mai Ngân đã viết:
Tao bị ốm rồi, có đứa nào thương tao đi :(( , huhu, ở nhà một mình mà bị ốm này :((
Đấy, bây giờ thì thấy khổ chưa, lúc khoe mạnh vui vẻ thì chúng nó đến chơi như điên, bây giờ ốm đau bệnh tật thì chẳng thấy thằng nào. [-x Khổ thân cái thân cò quặp của anh quá... Mà hôm nay Duyên ko ngủ ở đấy nữa ah???
MÀ mắt gian thì là sao , hả Ngân? Cũng đều xuất phát từ mắt híp cả mà!!!

huyền ú:)) đã viết:
T4 tao đi học Văn rồi, lớp học thêm đầu tiên trong hè này, tự nhiên dạo này lại muốn đi học mới chết chứ
lại học ở chỗ đội cấn ah

lớp này khéo phải đổi thành A2 n những ng bạn mất:))

Mà Ngọc đâu có ý xấu gì đâu,còn con Lưu nhỡ nó phịa chuyện thì sao?Mà mình cũng tin tưởng chị Uyên lắm,chị ý ko mách lẻo như thế đâu.Với lại cô Nam cũng hiểu học trò mình mà.... :D Nói chung là chẳng ai có lỗi cả,chỉ là tình cảm thân thiện thôi mà.

ối,em này 90

hâm mộ thế

:eek: :eek: :eek:
Đến lúc này thì đành hư thôi,tên gì,ở đâu vậy Hiếu???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên