Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
9h30 thứ7 ở nhà thu mai

chắc ai cũng đc báo hết rôi:):D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
phong ah:)

có ai nói xinh đâu;)
haha ... dối lòng thế là ko tốt :))
xinh thì phải nói là xinh chứ :)) :)) :))
ah , hehe anh em đi hàn biết đâu lại gặp các em xinh tươi hơn ấy chứ :)) ;;)

Khiếp wá iem gái trong ảnh trông "woman'' wá 8-} 8-} 8-} Trông thế này thì thằng nào chẳng lác mắt ;) ;)

Phanh oi may khỏi cần đọ đâu, ava của tao al sô1 rui =D> :)) :x quá đẹp trai, dễ thương , xinh, thông minh......nói chung la dat diem toi da.Con kaka cua thg hieu , ảnh này xấu wa

Chỉnh sửa lần cuối:
haha ... dối lòng thế là ko tốt
xinh thì phải nói là xinh chứ
tao ko bảo em này mặt xinh;),nhg cgai đâu chỉ có mặt ko;):)

khiếp quá,london bị tấn công,al qaeda lại khủng bố8-}

....Chi với Mai Anh, đi Big C, về, bị dính mưa, ướt từ đầu đến cuối:)) , nhớ đời!!!

Công nhận 2 con cũng máu me, trời mưa là chuyện của trời, mặc kệ, 2 đứa đạp xe về nhá:">. Đi đc 1 ph, thì trời ngớt, đang chửi trời dọa dồ 2 đứa, tí ta tí toét, thế rùi....ay`:)), ao` phát, mưa to như để chứng minh, bọn nó đã nhầm, mà lại là nhầm to!!! Khốn khổ, càng đi thì trời lại cang mưa to:))đếm là xui, hic'/:) :(

Mà:x:)), đúng là chí anh hùng, :p, đi qua biết bao nhiêu chỗ trú chân, bao nhiêu bến xe bus, 2 con vẫn mặc kệ:)), cứ "hò dô ta" mà thẳng tiến!:) :D( căn bản, ngừoi giờ cũng đã ướt hết, hàng họ...híhi'...cũng ấy ấy hết ra roa`i:"> ), nên dừng lại chỉ càng bị super-soi :)) :D

Sợ thật, mà trời như chọc tức 2 đứa vậy:)), về đến nhà thì mưa ngớt, trời lại trong sáng, đệp đẽ, như ko có chiện j` xảy ra.....ấy thế mà rõ bực.....đường thì lầy lội, 2 đứa đã đi vào bên trong roài, thế mà có 2 thằng đi xe máy, gru`...!!....lướt qua...và cứ gọi là.....a-cay-chim-cú thât! :)) :( ^^

Giờ, Ma đang trên đường về, /:), khuân cho 1 đống đồ :">, chả bts có làm sao ko?;) Về phone ngay cho tao mày nhé:)!!

Tường thuật đến đây thôi:) :p, cũng chả có j cả, chỉ muốn post lên cho nó nhớ thoai!

Đúng là kỉ niệm nhớ đời:)) vá cả đáng nhớ nữa, mày nhỉ?! :) :) :) :x

To May`: lần sau có đi, ko đi vào buổi chiều nữa, ko đi vào thứ 5 nữa, và nhớ phải mang áo mưa đi, nhớ mặc áo đen đi :D :p :x :)nhỉ? :*

Lưu Thu Phương đã viết:
Khiếp wá iem gái trong ảnh trông "woman'' wá 8-} 8-} 8-} Trông thế này thì thằng nào chẳng lác mắt ;) ;)

Phanh oi may khỏi cần đọ đâu, ava của tao al sô1 rui =D> :)) :x quá đẹp trai, dễ thương , xinh, thông minh......nói chung la dat diem toi da.Con kaka cua thg hieu , ảnh này xấu wa

Chả muốn khen mày đâu;), nhưng công nhận ava của chú mày đẹp thật:x cả nghệ thuật nữa:x, ay`:D...:p

Mà, hi'hi', đang ol cả 2 nick, trong cùng 1 máy;;):), nên ban nãy ko trả lời mày đc! Có gì ấy bỏ qua' cho tớ nhá;;) :x :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hey !!? lâu lắm mới online - có ai hôm tới đến nhà Thu Mai thì dẫn đường cho mình cái !!

Hôm qua ở lớp văn nhộn thiệt - cả dãy chơi nguyên cây đen -> đúng là phenomenon !!:D

Mấy hôm nay đi trại hè cũng thấy được đấy chứ nhỉ?Nhưng mà ko có vợ thì chắc cũng chẳng được chút nào... :D
Hôm wa mình chắc suýt chết,may mà lúc về còn ít sức lực ko thì lăn quay ra đường... :(

mẹ chúng mày .....đi học văn ko rủ tao với :( :( , ah học văn hôm nào h nào hả hiếu ??? hehe vẫn chưa add :)) :))

Phạm Quang Minh đã viết:
mẹ chúng mày .....đi học văn ko rủ tao với :( :( , ah học văn hôm nào h nào hả hiếu ??? hehe vẫn chưa add :)) :))
:))bố nó

vẫn chưa add ah,hôm nọ đến học thấy mấy lần quay xuống nhìn trộm:"> :D

buổi sau đến đi,6h thứ 4 làm bức thư nữa;;):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Con trai A2 đi học Văn nhớ mặc đồ đen nhé,hôm trước tấ cả giai A2 đều mặc đồ đen cả rồi.(nhắn cho Cu,Đức sắp đi học)

Phạm Quang Minh đã viết:
hí hí ... to vh : ko có anh làm sao nó nhận ra đc :)) :))
Vừa viết dc 1 bài viết chất lượng xong bên topic"Lập đội bóng 04-07" thế là lại sang box lớp mình câu bài?Chán quá Cu ah

mà nói thật ... sơn ạ ... ko phải là câu chuyện ăn bánh hay ăn cái của vẹo gì gì đấy ở trên sai ... mà thực tế là đó là vấn đề về spirit + đam mê+rèn luyện thể lực... nếu giả sử , ông ngày nào trong hè cũng đá ----> chán là điều có thể xảy ra ... đàng này , đến 1 tháng rồi ... có 3 lớp rủ đá < lớp anh t hiếu , việt đức và li2 > xem xem có những ai đi :
l2 : thiếu 5/7 cầu thủ trong giải trường nói là chán ... được .. coi như là chán ... chưa muốn đi , ok!
anh thằng hiếu : rủ 1 lũ đi , đứa nào cũng nói ok đi ... rồi xem hôm đó có những ai ???? tao + việthieu =)) =)) =)) < cười như mếu > chỉ biết nhìn anh t hiếu mà cười chừ ... cuối cùng phải lắp ghép mà rủ 1 bọn ở Y để đá ko phí tiền sân .... đau xót + nhạt nhòa thay < lần này ông bảo là do gì ??? hay do đội mình đá ps2 nhiều quá , cần nghỉ ngơi vì đá nhiều(ps2) chán rồi L-) >
đến việt đức : tôi chán rồi ... lúc đầu cũng bàn với vh ... tuy nhiên nó cũng nản ... hẹn với chả hò ...thế là lại thôi ... thế ông bảo đến bao h mới có lại niềm đam mê cũng như 1 trận bóng thật sự đủ lớp mình < lớp minh` thôi nhé > ?

đơn cử : ngay lý 2 : 1 tuần cũng tập ít nhất là 1 lần < tôi thấy chúng nó suốt ngày nhưng cứ cho là 1 lần 1 tuần > thế thì do niềm đam mê của chúng nó lớn hay do niềm đam mê của lớp mình ít hay là do cái gì đc ???? thật sự băn khoăn ....... T___T
thằng con trai nào mà đọc đc,thì nghĩ về mình đi nhé

nghĩ xong nếu (còn) thích đi đá bóng,gọi cho tao,tao bảo anh tao đặt sân đi đá

tao bảo rồi,cứ thế này vào giải,phấn đấu ko đứng bét:)

Hiếu ơi, cái chữ kí...*sụt sùi*... cái chữ kí.... :((

Của khỉ, em vừa đi mua leaving-gift cho Thu Mai, đặt cái túi xuống quay đi quay lại mất luôn! Đau.... o_O

À mà ngày mai cô Nam có đi không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên