Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ĐM thằng Kaka!!!!Tao bơi đến Vạn Phúc đếch có ai ....

bố ko đội mưa phóng đến đấy ahB-)

sự việc ngoài ý muốn,hẹn cn tuần sau vậy

tiên sư :)) đc hôm hẹn đông đủ thì lại mưa :)) :)) đ ** hiểu trời kiểu gì :(
thôi , chấp nhận kiểu " chó cứ sủa , đoàn người cứ đi " vậy :D :D

To papa: Sao dạo này papa biến mất dạng thế ạ? Báo cho papa một tin buồn <chắc là biết rồi> Raikkonen lại out khi đang dẫn đầu ở Hockenheim. 3 năm gần nhất ở Hockenheim Raikkonen đều out, hai cuộc đua ở Đức năm nay Raikkonen đều out khi đang dẫn đầu, 5 cuộc đua gần đây nhất ở Đức Raikkonen đều bị tai nạn. Chi tiết về Hockenheim năm 2003 xin xem website chính thức của F1, rất thú vị. Alonso lại vô địch nhờ may mắn. Williams một lần nữa không gặp may. Heidfeld về thứ 11 sau sự cố về ga ở pit stop. Hấp dẫn: Barry vs Ruồi Nhỏ Klien, Fisico vs Schumi. Đón xem cuộc đua hay nhất trong số các GP trên kênh Hà Nội vài ngày tới. Thế thôi, con xin chia buồn với papa.

Mấy ngày tao đi mà box lớp mình chỉ được có 1 trang thôi à,buồn lắm đấy. :D :D
Sắp chia tay trại hè rồi bùn quá thôi! :( :(

tui ko hoc Anh 2 gi hot'
cung ko cu* tru' tai Ams vay co duoc vô ko ?
xin chao tat ca moi nguoi`! ~~~~~~Angel~~~~~~~~~~~~~

Cái bọn này vào đây buôn bóng đá đấy à ??? Chán ốm
Chi ơi, vụ gì về Tùng Linh thía hả cháu ???

hơ hơ, giờ này TL phải ol rồi chứ nhẩy?;;) :D

vụ TL là cái hôm sn của nó í:p, hôm qua, bít rùi, thứ 7 này tới đập phá:)) :D, cụ thể thì ko rõ! Đợi nó lên cái đã cô iu quí ạ:x :)

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mấy ngày tao đi mà box lớp mình chỉ được có 1 trang thôi à,buồn lắm đấy. :D :D
Sắp chia tay trại hè rồi bùn quá thôi! :( :(

chuẩn bị nước mắt mà sắp sửa cry đi mày à;):)) :|

hôm cuối cùng đấy...rất buồn đấy, cả cô trò, cả trai lẫn gái đều như...mưa:)):D

hoho, tao tung linh ne. fai fung tam cua chi de thong bao vay. thu 7 nay tao lam tiec chia tay tai ja rui sau do chung minh si son di choi dau day. hihi. si son teo cho no zui chu dao nay em buon lem. cang gan ngay di cang chan dut ca toc,bac ca dau,khoc nhu mua den muc con meo cung fat on. hix. thu 7 nay khoang 8h 8h30 ri do ah, co ri cu the em se thong bao lai sau ah.:D. buon that ! em dao nay tham lam, cu chay nhu vit mat canh y. moi ng dao nay khoe ca chu? thanh ha di dung the nao rui? hai ha va chi mat mui ra sao rui ah? chang gap dc ai dam ra chan(suyt nua dem man di ban day ah). the da nhi. co ri em se thong bao lai cho moi ng sau ah. bb. iu moi ng nhiu nhiu lem ah.

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
To papa: Sao dạo này papa biến mất dạng thế ạ? Báo cho papa một tin buồn <chắc là biết rồi> Raikkonen lại out khi đang dẫn đầu ở Hockenheim. 3 năm gần nhất ở Hockenheim Raikkonen đều out, hai cuộc đua ở Đức năm nay Raikkonen đều out khi đang dẫn đầu, 5 cuộc đua gần đây nhất ở Đức Raikkonen đều bị tai nạn. Chi tiết về Hockenheim năm 2003 xin xem website chính thức của F1, rất thú vị. Alonso lại vô địch nhờ may mắn. Williams một lần nữa không gặp may. Heidfeld về thứ 11 sau sự cố về ga ở pit stop. Hấp dẫn: Barry vs Ruồi Nhỏ Klien, Fisico vs Schumi. Đón xem cuộc đua hay nhất trong số các GP trên kênh Hà Nội vài ngày tới. Thế thôi, con xin chia buồn với papa.
Toàn F1 thế này khó hiểu quá,lại lắm từ ngừ chuyên môn nữa chứ.Sao mình tưởng Schumacher vẫn thống trị cơ mà?

Thằng Túng si son cái gì thế ??? dạo này tớ nhớ bạn CHẩy quá các cậu ạ .... :((

em đã viết:
hoho, tao tung linh ne. fai fung tam cua chi de thong bao vay. thu 7 nay tao lam tiec chia tay tai ja rui sau do chung minh si son di choi dau day. hihi. si son teo cho no zui chu dao nay em buon lem. cang gan ngay di cang chan dut ca toc,bac ca dau,khoc nhu mua den muc con meo cung fat on. hix. thu 7 nay khoang 8h 8h30 ri do ah, co ri cu the em se thong bao lai sau ah.:D. buon that ! em dao nay tham lam, cu chay nhu vit mat canh y. moi ng dao nay khoe ca chu? thanh ha di dung the nao rui? hai ha va chi mat mui ra sao rui ah? chang gap dc ai dam ra chan(suyt nua dem man di ban day ah). the da nhi. co ri em se thong bao lai cho moi ng sau ah. bb. iu moi ng nhiu nhiu lem ah.

chưa sang tây, đã quên tiếng mẹ rùi ah` em;;) :"> :D

lần sau, híc, vít TV cho nó dễ đọc nhé;), mắt toét<--- deck nhìn thấy j đâu:"> :D ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
@Kaka: mày thích thì cứ chửi .. tao chìu ... vô từ đê ... dọa này tao hàng tôm hàng cá lên nhìu đấy ;;)
@Tùng linh: em đi lại được rồi chị ạ chán quá ko đi tiễn chị được, năm sau chị đi thì ai cover cho iem lúc em bùng cháy hả chị ??:((

Ở, cho chúc mừng SN bạn Tùng Linh trước (29 nhỉ), kẻo lại quên :D.Chúc đi đường mạnh khỏe, sang bên đấy cố đừng khóc quá 1 tuần :D, học hành cho nó tốt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên