Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thế Phong đã viết:
Có phải bị Ralf đâm vào sườn xe nên mới thế không?

Không phải Ralf đâu, hình như là va chạm với thằng Klien (tức thằng Ruồi Nhỏ) để thằng này bị "đầu đội đất chân đạp trời" một vòng. Mà cũng có thể là do tự cái động cơ R25 nó bị trục trặc bất ngờ trong khúc cua đầu tiên khiến khổ chủ phải vào pit ngay từ rất sớm, tụt một phát xuống thứ 17.

To Quỳnh Mai: nick của tao là haiconheo1989, mày nhấn vào cái nút add trong Yahoo!Messenger ấy, rồi gõ vào, điền tên tao vào, cứ next vài cái rồi Finish là xong.

À mày ơi, sao Hà Trang không gửi ảnh lên HAO nhỉ? Khi nào tao phải sang nhà nó xem ảnh mới được. Cái hôm chúng mày đi du thuyền có ảnh không? Hồi hộp quá. Mà khi nào xin cho tao nick của thằng Lula hay Lalu ấy nhé!

Mày ơi (Quỳnh Mai), có đúng là fallen_hope89 không đấy, tao add mà nó chưa add lại, chỉ sợ nó bịa ra đấy, mày mắc lỡm rồi con ạ.

kinh thiệt,bạn PAA câu bài theo 1 phong cách pro = việc sử dụng toàn từ ngữ chuyên môn(theo cách nói của Thi đó).ko hiểu sao bây giờ lại thèm đi học quá đi thôi

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Hôm nay trời mưa à,mình ngủ như chết chẳng biết gì.Đợi mãi mà chẳng thấy gọi,bùn wa'. :( :(
Hôm qua chia tay trại hè chán vãi lều,quay lại nhìn cái trường mình thấy lạnh lẽo hẳn.Công nhận cô KH nói đúng là sau khi học trại hè thì chán giáo viên VN,chán cả trường học VN.Mai bay sang Mỹ học thôi,chán quá!!! :(( :((
Tao nghĩ là những gì KH nói chỉ đúng một nửa thôi. Đúng là ở chỗ học xong thì thấy chán thầy cô Việt Nam, thấy rất yêu Trại hè vì mình mở mang được kiến thức, nhưng không phải là sau Trại hè mình say mê học tiếng Anh như cô nói. Kiểu như là học sinh lớp tự nhiên say mê đi học TA mà không cần nhắc nhở. Sau ngày hôm qua rất buồn ở sân bay, hôm nay tao chỉ muốn ở nhà ngủ nghỉ sau cả một tháng đi đi về về, hết học rồi lại đi chơi (dã ngoại), và rồi lại nằm nhớ đến Kelsey yêu quý và mấy nhóc rất dễ thương ở Trại hè...Chán, vì từ nay không được dạy sớm, không được lo kế hoạch cuối tuần này sẽ đi đâu, ko phải viết danh sách.... Buồn ghê cơ, mà cô Kelsey của tao lại còn viết thư chia tay riêng từng đứa nữa chứ. Cái hôm class cuối cùng, đi dọc hành lang thấy lớp nào cũng đang gỡ các thứ từ tường xuống... Wai, bọn tao còn nhảy Wimblowe cuối cùng nữa chứ.... Nhớ TRại hè thì cũng tàm tạm, nhưng quan trọng nhất là nhớ cô giáo, nhớ bạn bè... :((
Quỳnh Mai, tao rất thích cái chữ ký của mày. Nhưng nên bổ sung thêm nha, còn thiếu phần cuối : Cho người lớn, trẻ nhỏ, từ Bắc, vào Nam, cho khăp sVieetj Nam, cho bạn, cho tôi, CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

Hì các thầy cô về nhà rồi,tao nhận được reply rồi,vui quá.
Mình còn được cô KH bảo làm báo tường nữa,cứ đợi đấy,tao mà làm thì hơi bị hoành tráng đấy!! :D :D

Mai Thành Sơn đã viết:
.ko hiểu sao bây giờ lại thèm đi học quá đi thôi

:eek::eek::eek:
chập-mạch:))
đùa tí, chứ tớ vẫn thích ở nhà chơi bời hơn, nhìu cái hay ho thú vị lém lém;;):p

20 tập trung hả:-/

mà...nghe mọi người nói ms Kim Anh ko dậy mình năm sau ???? :(, học đc 1 năm rồi, giờ bỏ thấy khùng khùng kỉu gì í.:-S

Con tưởng mọi người không thấy thích thú Trại Hè cho lắm. Có lẽ là con đã nhầm mẹ ạ. Nói thẳng ra là lớp con không được vui cho lắm, vì bị chia làm hai thành phần rõ rệt Anh 2 và Trung Anh. Lớp con lại ở cạnh lớp 1, lớp của Mr. Williams Zachary Spilman, vui không chịu được nên càng thấy... Tất nhiên vui hay không là do mình, nhưng...
Thật lòng con thấy cứ tủi thân thế nào đó. Con dù rất muốn join chúng nó nhưng sợ lễ nghi phép tắc nên không dám. Nhưng dù thế nào, Trại Hè này đến chết con cũng chẳng quên được. Gặp được nhiều đứa bạn hay ho kinh khủng, các thầy cô rất chi là hay ho. Sau Trại Hè, tức hai ba ngày nay, con như người mất hồn, cứ thấy thiếu thiếu cái gì. Hồi đầu Trại Hè còn chưa quen nhau, không hứng thú lắm, dậy sớm cứ uể oải, đến lớp gật gà gật gù. Sau rồi quen nhau, thân nhau, tối nào cũng háo háo mong tới sáng hôm sau để được đến lớp. Bây giờ, sáng lại không được như thế nữa, thấy hụt hẫng. Lớp Zach sau Trại Hè còn bù khú, chơi nọ chơi kia, trong khi lớp con hết Trại là hết liên lạc... Nửa tủi, nửa buồn lại...

Thằng lợn hiếu post lúc nào tao ko biết thế?? :D :D

Nguyễn Phương Anh <A> đã viết:
Con tưởng mọi người không thấy thích thú Trại Hè cho lắm. Có lẽ là con đã nhầm mẹ ạ. Nói thẳng ra là lớp con không được vui cho lắm, vì bị chia làm hai thành phần rõ rệt Anh 2 và Trung Anh. Lớp con lại ở cạnh lớp 1, lớp của Mr. Williams Zachary Spilman, vui không chịu được nên càng thấy... Tất nhiên vui hay không là do mình, nhưng...
Thật lòng con thấy cứ tủi thân thế nào đó. Con dù rất muốn join chúng nó nhưng sợ lễ nghi phép tắc nên không dám. Nhưng dù thế nào, Trại Hè này đến chết con cũng chẳng quên được. Gặp được nhiều đứa bạn hay ho kinh khủng, các thầy cô rất chi là hay ho. Sau Trại Hè, tức hai ba ngày nay, con như người mất hồn, cứ thấy thiếu thiếu cái gì. Hồi đầu Trại Hè còn chưa quen nhau, không hứng thú lắm, dậy sớm cứ uể oải, đến lớp gật gà gật gù. Sau rồi quen nhau, thân nhau, tối nào cũng háo háo mong tới sáng hôm sau để được đến lớp. Bây giờ, sáng lại không được như thế nữa, thấy hụt hẫng. Lớp Zach sau Trại Hè còn bù khú, chơi nọ chơi kia, trong khi lớp con hết Trại là hết liên lạc... Nửa tủi, nửa buồn lại...
Hì hì nhưng mà nói gì thì nói,class 6 của tao vẫn là đỉnh cao nhất,chưa có lớp nào thắng được nhé!! :)) :))
Dù sao trại hè cũng kết thúc rồi,chuẩn bị vào năm học mới thôi.Sau sinh nhật mình là mọi chuyện phải thay đổi rồi.Cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!

theo thông tin mới nhất vừa nhận đc:p thì giáo viên dạy toán sang năm sẽ có sự thay đổi,cô giáo của chúng ta sẽ đc thay bằng 1 thầy giáo # dạy cấp 2 nhiều hơn là cấp 3:D

hiểu cái đầu mày!!!Cười được hả? :(( :(( :((
mi-e, mới đc thả, giờ lại bị học kinh roài:(( , hôm qua sau khi ms KH nói, bố mẹ lại tìm thêm vài 3 lớp mới cho con gái học!!!:(( :((mi' ẹ số-đen-như-cún!!!!

@A: Hehehe ...con a`, chắc tại nó ăn sinh nhật xong sướng quá nên bị down ý mà ...:D:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên