Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có gì đâu cơ chứ.Sơn đâu có nói xấu thầy Lân,đang nói hết những cảm nghĩ của mình về ông thầy của mình hồi lớp 9 thôi.Đọc thoáng qua là tưởng nói xấu nhưng mình có làm gì sai đâu mà bạn mod của chúng ta phải cảnh báo cơ chứ?Thầy Lân vốn nghệ sĩ và mình rất thích những con người như thế.Mình viết bài ca ngợi thầy mà lại bị qui cho tội nói xấu thầy thì quả là oan quá

mình mới khơi mào chuyện đổi giáo viên là các bạn mất trật tự quá:))

thôi ko bàn chuyện gv ở đây,bít thế thôi;)

gửi lời chào từ đà nẵng:D:D

@ bạn Sơn & các bạn khác: nói cẩn thận, vì các thầy cô cũng lên HAO
Thằng Ninh nhớ nhé, cô Nam cũng lên đây, chú nên mua sẵn quan tài đi:D.(Tớ phát hiện là các thầy cô cũng lên nhiều lắm :D, cô Hạnh A1, cô Nam, cô Kiều Hương...Kiểu này là các chú chỉ có chết)

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng mày được đi chơi nhiều... sướng thế :(( thèm.... :(( biết thế này ở nhà quách... :(( mama gửi mail cũng toàn khoe chuyện đi chơi :(( mình đi 6 tuần thì ở nhà cả nhà cũng phải đi chơi được đến 3 tuần... :(( đến chán... :(( mình thì è cổ ra mà học :( ôi summer school.......... :((

chúng mày được đi chơi nhiều... sướng thế thèm.... biết thế này ở nhà quách... mama gửi mail cũng toàn khoe chuyện đi chơi mình đi 6 tuần thì ở nhà cả nhà cũng phải đi chơi được đến 3 tuần... đến chán... mình thì è cổ ra mà học ôi summer school..........
Cố gắng đi, bà còn chưa chịu cảnh Giáng Sinh một mình lang thang khắp nơi, cuối cùng đành buồn bã nằm ngủ cho qua Giáng Sinh. Sinh nhật một mình(cái này thì dễ chịu đựng thôi), Năm mới một mình đâu( đau đớn nhất).Cảnh mọi người đang chơi thì mình è cổ ra thi, lúc mình về thì mọi người đang học.Nói chung là đừng có kêu ca nhiều, có 3 tuần thôi, cố gắng mà học cho nó nhiều vào(tối đa hóa hiệu quả), không về nhà lại tiếc.

Thôi thế để em chào các cô đã. :D :D Từ đầu năm đến h chưa chào cô trên này lần nào. :))

actually, it's 6 weeks, not 3.

I don't mean to blame... I don't want to complain... it's just sometimes I can't hold it and it pop out in a different way...

ah, you know what, I don't give a damn here, even to this life or these people... :)) it's so funny... just because I'm Vietnamese.. the only Vietnamese...

... Cho em hỏi các bác là... lớp mình có thay KH ko???? hay la chỉ thay cô Kim ANh thôi. Huhuh, em rất buồn, thật lòng đấy

me too....có đứa vui, có đứa thấy bình thường...chứ riêng em:(, năm sau ko-đươc-cô-Kim-Anh dậy, nói thật....như c-ư'-t

nhưng cũng hope so tới mr Lân;) ....
:)) :)), dù gì, Chi này vẫn gắn bó với ms KA 2 năm nữa:)) :)) ...ay`....:D

to all: thía hóa ra chiện thầy cô lên hao là có thật? ;;) :D

Đấy,cho nên chúng mình viết chữ phông trắng nhé,các cô có mỗi cô KH biết thôi!!! :D :D

Mai Thành Sơn đã viết:
có gì đâu cơ chứ.Sơn đâu có nói xấu thầy Lân,đang nói hết những cảm nghĩ của mình về ông thầy của mình hồi lớp 9 thôi.Đọc thoáng qua là tưởng nói xấu nhưng mình có làm gì sai đâu mà bạn mod của chúng ta phải cảnh báo cơ chứ?Thầy Lân vốn nghệ sĩ và mình rất thích những con người như thế.Mình viết bài ca ngợi thầy mà lại bị qui cho tội nói xấu thầy thì quả là oan quá
thanh minh làm j, họ đùa cho vui ấy mah

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Đấy,cho nên chúng mình viết chữ phông trắng nhé,các cô có mỗi cô KH biết thôi!!! :D :D
xin người viết màu đen hộ cái, chóng mặt quá

Bí mật mà,mod vào cũng ko biết mình câu bài đâu,cứ thế nhé!! ;)

của nợ, khổ thân chú Sơn. đọc bài của Sơn có thấy Sơn nói xấu gì ai đâu :p sao các bạn cứ dọa bạn Sơn thế :p

cái trò viết chữ trắng này.... hì hì..... :)

Chi học cô Kim Anh để thi đại học thì nhất rồi còn gì ; phàn nàn gì nữa :p

cô Kiều Hương thì chắc chắn không đổi đâu. lớp mình A2 mà. với lại cả năm có kêu ca gì cô đâu mà phải đổi? như cô Kim Anh thì khác. cô dạy Toán, cả lớp lại suốt ngày ầm ĩ lên chuyện toán, chuyện đổi là có thể xảy ra, và thực tế là dã xảy ra rồi đấy thôi :)

chuyện cô Sử chúng mày không có lung tung nhé :-? cô không dạy nữa thì ai cho bọn tao điểm 10 miệng đầu năm đây :D

Đề tài về teaching staff năm nay còn nhiều cái hay ho lắm Hiếu ah,chưa thể dừng nói dc đâu

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Ava Mthu giống thằng Kiên... :)) :))
Chết, Kiên nào???? :(( Mất công tìm mãi mới được ava của Conan... Tao rất thích Conan...vì MẮt híp (đôi lúc). Còn cái danh hiệu cá nhân (giống một người) thì ko liên quan gì đến cái thằng Kiên hay Kiến gì đâu nhé. Đấy là Conan giống Hippi của tao...Huhu, oan quá...kiểu này chúng nó tưởng bở thì chết...

đây là cái bệnh có tật giật mình Minh Thu ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên