Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
bây h là chiều rồi,chả thấy mail đâu cả:D,chả biết hiểu nhầm ở đâu nữa,cần 1 lời giải thích của b:)

milan-liver : -8h10'....

mạng bị đao thì phải, deck hỉu cái j cả, thui, tí nữa b cố nịnh mẹ lấy máy dd của mẹ buôn tin chứ cái kỉu này...deck hỉu j cả:)).....

;;)...thì chuyện thằng lớp Tin i' i'.....1 tháng nay b có nói chuyện với nó đc câu nào đâu mà ấy với chả không ấy .....;;).máy nhà b bị out rùi, chả mail hôm nay đc rồi, mà thoai, a cứ nghĩ như vậy cho đến hum 28 đi cũng đc mà....cứ coi như b ấy ấy thằng đó vậy :)) :| :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
con bé đã viết:
;;)...thì chuyện thằng lớp Tin i' i'.....1 tháng nay b có nói chuyện với nó đc câu nào đâu mà ấy với chả không ấy .....;;).máy nhà b bị out rùi, chả mail hôm nay đc rồi, mà thoai, a cứ nghĩ như vậy cho đến hum 28 đi cũng đc mà....cứ coi như b ấy ấy thằng đó vậy :)) :| :-$
nói như ko nói :-s :|

a với chả b,tinh tế là ở chỗ dám nói ra nghe chưa?Cứ anh em như tao với Ngọc,có gì đâu mà?
Mình cũng chẳng hiểu sao mình chẳng khóc tẹo nào,chỉ hơi buồn thôi.Cảm giác lạ thật,lần đầu tiên bạn ý quan tâm đến mình như thế,chính ra thế này cũng tốt đấy em ạ! :)

Khóc đủ rồi Ninh ah ;) ,cứ làm những gì mình thấy đúng :)
Oài, bây h tao mới hiểu tại sao nhiều ng` chơi Gunbound :)) , hay vật ah :D , có đứa nào lớp mình bắn với tao ko :D ( chơi cả tối rồi mà vẫn là gà :(( )
To Hà Trang : Khi ở trong một tập thể, nếu cứ ngồi một mình, thì sẽ ko có ai hiểu cậu cả, cứ mạnh dạn lên :) ( ghét cái icon này >.< ), rồi cậu sẽ thấy lớp mình rất vui :x . Còn hôm Ngày hội anh tài, cái đứa nói con gái lớp mình kéo làm bình vôi là đùa thôi :p , cái hạng tư của lớp mình là do tất cả mọi người làm nên chứ ( bao gồm cả dân cổ vũ :> ). Mà lớp mình 20/11 có đi chơi à :-? , 8/3 chứ :p .Mong là lớp 11 cả lớp sẽ thân nhau hơn :x
Lập lại 1 lần nữa : Lớp mình có đứa nào bắn Gunbound với tao ko :))

dm,sao lại có thể như thế đc nhỉ,đội đá hay hơn lại thua,dẫn 3-0 rồi còn để gỡ hòa,liver thì có cái đ' gì cơ chứ,đc mỗi 15' hiệp 2 còn lại chả có cái vẹo chó gì cả.Chán chả muốn ngủ nhg thôi mai phải đi sớm,cố chợp mắt vậy:(

Chỉnh sửa lần cuối:
mk,chó thật,thất vọng quá,cảm giác hụt hẫng như bị lấy cái đồ trong túi:((

Hiếu bị shock quả hơi đau nhỉ,nhưng mà 3 quả của liver toàn là quả đẳng cấp,có quả nào rùa đâu.AC thua mà được thưởng thức 3 quả đấy cũng sướng.Chỉ tiếc mỗi quả sheva lúc hiệp phụ,đúng là tao cũng đíu hiểu sao nó lại như thế.Buồn lắm! :(

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Hiếu bị shock quả hơi đau nhỉ,nhưng mà 3 quả của liver toàn là quả đẳng cấp,có quả nào rùa đâu.AC thua mà được thưởng thức 3 quả đấy cũng sướng.Chỉ tiếc mỗi quả sheva lúc hiệp phụ,đúng là tao cũng đíu hiểu sao nó lại như thế.Buồn lắm! :(
sướng cái cục c-ứ-t í,ghi 3 bàn cuối cùng chả có gì,mơ cả serieA và C1 thì nhận đc con số 0,ko thể tin đc sheva lại vô duyên đến như thế :(( ,đêm qua suýt khóc :-s :| :((

Thôi đừng buồn Hiếu ạ, năm sau Milan và Juve cùng vào chung kết cúp C1, rồi...Juve vô địch :D

nỗi buồn tifosi
5dnsht

vô duyên quá,sheva:((

ko có lần thứ 5 cho anh:(

5dnmhi

maldini mở tỉ số
5dnmkp

bàn thắng kinh điển của crespo
5dnmdf

nhg cuối cùng...:((

Chỉnh sửa lần cuối:
thông báo với các bác 1 tin(vui hay buồn thì tùy người):
NĂM SAU EM CHUYỂN TRƯỜNG!!!
THẬT 100%

lớp mình phải có buổi chia tay thôi,năm sau 3 đứa ko học nữa rồi:(
thông báo với các bác 1 tin(vui hay buồn thì tùy người):
NĂM SAU EM CHUYỂN TRƯỜNG!!!
THẬT 100%
:(

Mình cũng đú phát: Năm sau tao bỏ học,thật 100%! :)

buổi sáng đẹp trời thế này mà rõ lắm chuyện ức.....

bọn mày có bít suốt từ sáng nay 7h47' đến 8h23' tao mới ol đc vào mạng, cứ ol rồi lại out, vit đến bài thứ mấy rồi mà cái của khỉ cứ thông báo la "this page can not open"!!!*****......lên hao thì chưa j đã nghe bọn mày bảo chuyển trường, rồi bỏ học.....thần kinh cả lũ đấy ah????????????????????:(:((

..............rút cục là như thế nào?????????Chã nhẽ là thật, Ninh thì tao deck lo:D, còn Long?, mẹ đã biết chuyện bức thư chưa?....................:( :( :(

còn nữa.....to L: em nói chuyện với mẹ về cái bức thư đấy rùi.....mẹ chả nói j to tất cả......vì mình bị hiểu lầm, lại chả có j sai lắm.......còn anh?, tại sao lại chuyển?chuyển vì lí do j?nhất định anh phải chuyển à?

chả biết nên nghĩ cái j bây h cả......it's the way u make me feel ***......none.....:(

b đã viết:
Ninh thì tao deck lo:D
Ý mày là thế nào đấy hả Chi?Huhuhu bây giờ cả bạn bè cũng ruồng bỏ mình,cô đơn quá.
Bực thật,nghĩ lại mọi thứ mới biết vì sao nó lại như thế?Từ bây giờ rút kinh nghiệm thấy gì khó hiểu trong cuộc sống phải hỏi ngay,cứ để nó qua rồi sẽ đau đớn lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh đã trở về đây các chú!!!:D:D:D:D hế hế, thấy avatar của chồng tao đẹp không??? Mới cưới đấy, hị hịm anh Orlando Bloom đẹp zai :)) em iu chồng iem :x :*
Chúng mày buôn các gì đấy, iem tham gia với nào

À, quên mất em xin có vài lời nhắn nhủ..e hèm :-B

To Ngọc: hí hí, hum nay em vui lắm mình ạ!!!Thế là điện đã về làng rùi đấy nhỉ. Mình ơi, em xin lỗi nhé, em iu mình lắm>:-D<
To Ninh: anh cũng xin lỗi chú nhìu lắm. :-s
To ANh2: anh nhớ lớp mình quá đấy8-}

Hehe, Liverpool vô địch là phải thôi, lâu rùi các chú í ko vô địch thì AC phải nhường một năm chứ [-x tham lam là ko có tốt đâu nha

NInh ku đã viết:
Bực thật,nghĩ lại mọi thứ mới biết vì sao nó lại như thế?Từ bây giờ rút kinh nghiệm thấy gì khó hiểu trong cuộc sống phải hỏi ngay,cứ để nó qua rồi sẽ đau đớn lắm.

:-? Rút ra được kinh nghiệm rồi hả?:( khổ thân mày!!! Nhưng mày yên tâm đi, sau này có gì mày ko hiểu ở tao cứ hỏi, tao sẽ trả lời thật! Ví dụ như là: Ninh ơi, thật sư là....mày ko thông minh bằng tao đâu [-x
Đấy, ở đời phải biết mình là ai chứ!!:)):))

:::::Hình như năm ở nhà nhìu nên có vấn đề rùi hay sao ý::::8-} :-/

Hehe, Liverpool vô địch là phải thôi, lâu rùi các chú í ko vô địch thì AC phải nhường một năm chứ tham lam là ko có tốt đâu nha
lẩu con ở nhà ol suốt ngày,thỉnh thoảng pốt mấy câu nghe dek ngửi đc[-x

To Thanh hà ( cô :x): híc híc....định mấy lần 2qua nhà cô cuối cùng vì lí do này lí do nọ nên deck gặp mặt nhau đc!!!:( :D THui hôm nay, có cái box này chứng giám:)), lát nữa đi học thêm về, cháu sẽ qua nhà đưa vở Toán cho cô:D, ngâm của cô lâu quá roài:D, với cả lấy luôn mấy cái đĩa nhạc và truyện nhá, cô cũng om của cháu lâu qua roài:))

To NInh: ay`, tội lỗi quá, tao chả có í gì đâu:):x;;), chẳng qua vì bít chắc bỏ học của mày là năm sau tếch đi nước ngòai chứ j?:DThees thoai, nên đừng nghĩ j cả nhé:).Mà mày nói đúng đấy, thấy cái j khó hiểu là phải hỏi ngay!!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên