Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao thế này,lớp Anh 2 của tao đâu?Đừng để ý đến tao nữa,tao xin lỗi vì đã khiến bọn mày cũng phải suy nghĩ,phải an ủi tao.
Nhưng mà Anh 2 của tao là như thế nào?Nó phải tinh tế chứ,nó phải "chảy" chứ,nó phải xì tin lên chứ!Đừng nghĩ gì nữa,hãy bình thường lại đi.Câu bài đi,trêu đùa nhau đi,đừng để tao buồn thêm nữa,bọn mày vui lên đi nào!Lớp mình không phải thế này,lớp mình không giống tao bây giờ.Lớp mình là 10 Anh 2 mà!!!!!!!!!
Đúng, đúng, xin lỗi các bạn, cho tớ bậy bạ một tí, mẹ kiếp, thằng Ninh kia, chảy quá, anh em với nhau là phải đầu đội...mũ , chân đạp...xe,bốn bể là nhà, sáng đá bóng, chiều oánh điện tử, tối về...ngủ, chứ chú cứ buồn buồn chán bỏ *****(ớ, đoạn này nó chuyển thành dấu * rồi), làm anh em nghe chú nói xong là cứ sụt sà sụt sịt :((, nước mũi chảy tùm lum, sến bố ai chịu được.
Chú làm giai là phải nhìn trời, cười hềnh hệch, đi dáng nghênh ngang,nhầm, hiên ngang.Có gì buồn buồn thì buồn ít thôi, làm anh em buồn theo, chán chết.Chú cứ như Tùng có phải tốt không? Chảy chảy,điên điên (Tùng à, anh ngàn lần xin lỗi chú, nếu mà chú có đọc được ), chứ ai lại sến kiểu phim Hàn.(Tớ xin lỗi mấy bạn thích phim Hàn luôn).
Mà đi chơi điện tử đã, lát viết tiếp.....Hẹn ngày tái nạm....ke ke...

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng, đúng, xin lỗi các bạn, cho tớ bậy bạ một tí, mẹ kiếp, thằng Ninh kia, chảy quá, anh em với nhau là phải đầu đội...mũ , chân đạp...xe,bốn bể là nhà, sáng đá bóng, chiều oánh điện tử, tối về...ngủ, chứ chú cứ buồn buồn chán bỏ *****(ớ, đoạn này nó chuyển thành dấu * rồi), làm anh em nghe chú nói xong là cứ sụt sà sụt sịt , nước mũi chảy tùm lum, sến bố ai chịu được.
:)) ặc,suýt sặc,P nói hay vãi hàng, sửa tí là con trai A2 phải đầu đội trời chân đạp chiếu:biggrin:

topic lớp mình dạo này văn nhiều quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai chẳng biết là đời bon chen lắm.....nhưng nhiều lúc nghĩ.....kệ Ninh ạ...!!:D
Hiểu chưa ku Ninh? Hehe, tinh hinh la anh em di choi voi lop Ly di nhể, 2 ngay day...ko phai cut dau. Hi' hi', 2 ngay....hi'hi', co ban gai nao di ko the?

Hehehe, 4 ngày nay tao đã chơi xong được 5 trò :))
Crimson Room ( 1 ít trợ giúp :"> )
Viridian Room ( trợ giúp hơi nhiều :-" )
The Doors ( ít trợ giúp phút cuối :"> )
Chasm ( tự chơi :> )
Blue Chamber ( tự chơi :> )
Đứa nào thích thì vào đây :
+ Crimson Room http://flash.qbol.net/pl;p/youxi/images/04042203.swf
+ Viridian Room: http://www.fasco-csc.com/works/viridian/index_e.php
+ Blue Chamber: http://www.fasco-csc.com/works/bluechamber/index_e.php
+ The Doors: Trò này ma quái và nhạc rất khiếp, cảnh cáo các đồng chí không nên chơi 1 mình buổi tối và bật volume http://www.ebaumsworld.com/thedoors.html
+ Motas: Trò này lúc đầu cũng dễ, nhưng về sau loạn ngay, không rùng rợn ma quái tí nào http://www.albartus.com/motas/
Copy nguyên đoạn của thằng Héo cho bọn mày :))
Giải trí được đấy, chơi xong Motas tao chuyển sang Gunbound b-)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Lớp 10 : hê hê lần đầu tiên biết thế nào là cảm giác hstb và cũng là lần đầu tiên thấy khó xử :((
Do what you like and like what you do,baby!!! ;) ;)

:(( bây h phải làm quen với cuộc sống mới:sáng mất điện,trưa lại có,chiều cắt điện,tối mới có:((.Mk,chung quy là tại cái hồ HB dek đủ nước làm anh em phải khổ sở:))

5h48'sáng ngày 23-5-05, hôm nay là ngày cuối cùng cả lớp mình gặp nhau.Thời gian nhanh như thoi đưa , tớ bỗng nhớ đến hồi đầu năm, cái hôm đầu tiên gặp mặt, 1 chút sợ sệt,1 chút lạc lõng,1chút nhỏ bé trước 1 tập thể lớp mới- nhưng dấu hỏi còn bỏ dở....ấy vậy mà, hôm nay đã là buổi cuối cùng, những giây phút cuối cùng, những kỉ niệm cuối cùng cho 1 năm học đang đi đến hồi kết...nhanh ghê!!!Nhân dịp cuối năm, tớ-tao-con bé cũng có đôi lời muốn gửi tới những người bạn của mình-1 năm học nhìn lại được tái hiện lại qua con mắt của tớ.....
....chiều hôm qua.... cuối giờ.... đang chuẩn bị về thì nhìn thấy Ninh..... đứng lặng 1 chỗ......ánh mắt buồn buồn.... nhìn xa xăm vào 1 khoảng không nào đó(...).....Lúc đấy, dù có hỏi mày câu gì, tao cũng biết rằng mày không thể trả lời được.....
....sáng nay, online, vào HAO, vào phỏng vấn miss ams, thấy có người xưng "con bé".... tự nhiên thấy mình có sự đồng cảm......Ninh ah`,mày biết không, từ trước đến tận tối hôm qua, tao vẫn nghĩ rằng nhược điểm lớn nhất mà con gái thua xa con trai... đó là chúng dễ khóc quá.....có lẽ vì nhạy cảm,yếu đuối , và dễ tổn thương chăng?!......Nhưng 1 khi ta đã đau khổ thì không còn phân biệt là trai hay gái nữa:( :)......Từ lúc đọc bài của mày, ban nãy thì Ma gọi điện, tao hiểu rằng tối qua không chỉ có tao mà mày, Ma, ...va ai đó.....đã phải rơi nước mắt.....Cuộc đời là thế.... khóc xong lại cười... mong cho nhưng người bạn này cũng có thể được như vậy.....Mỗi người 1 lí do, 1 nguyên nhân khác nhau.....nhưng tất cả như tìm thấy 1 sự đồng cảm,1 sự sẻ chia..... Vẫn biết rằng tao chả có tư cách gì để can thiệp vào chuyện của bọn mày, tao chỉ là người ngoài cuộc, ngay cả trên lớp cũng có quá ít cơ hội để nói chuyện với mày.....và ngay cả bản thân tao cũng chả làm đc j nhiều cho bọn mày.....chỉ có thể khẳng định 1 điều rằng.....khi bọn mày cần và chỉ cần bọn mày cần:D :),... sẽ có 1 người bạn sẵn sàng ở bên bọn mày, lắng nghe bọn mày, cùng chia sẻ và cảm thông với nhau.....plz, remember...!!! :x.Mong cho tao sẽ là người cuối cùng phải an ủi mày......come on, babe.:)
To a: tuy chỉ nhắn tin được 60ph, 60ph để giãi bầy, trút ra những điều bức xúc, dồn nén về gia đình bấy lâu......nhưng cái tuy đấy cũng đã giúp cho b cảm thấy nhẹ nhõm và yên bình được phần nào......cảm ơn a!!!Tối qua (21)bố mẹ đã nói chuyện rất nhiều về b.... và kể từ giây phút bố lên phòng, nói chuyện với b......, b hiểu rằng mình cần có 1 sự thay đổi , thay đổi để làm hài lòng cho bố mẹ và cho cả chính bản thân mình..... " begin a new beginning....!!!"
To Ma: 1 ngày hôm trước( T5), tao còn đang bức xúc mày chuyện tại sao mày lại phải cảm thấy khó chịu khi tao buồn, tao khóc, tao nghĩ đến chị.....việc đấy... chả nhẽ lại làm mày ngứa mắt và thấy " khó chịu" như mày nói với HH sao?.....Lúc đấy, mệt mỏi và chán quá ,tao ngồi bệt xuống đất,... nước mắt cứ trào ra..... tiếc cái buổi tối hôm miss ams,tiếc vì gặp được chị mà cứ như không gặp, và giận mình ghê gớm tại sao lại dễ cry vậy.....Mày và mọi người có hiểu cái tâm trạng phải chờ đợi ai trong hi vọng nhưng rồi bỗng thành vô vọng vì nghĩ rằng họ đâu còn nhớ đến mình nữa cơ chứ.......ấy vậy mà, khi ông trời cho cơ hội để gặp nhau, tao lại sợ...., không dám gọi, không dám nhìn chị trực tiếp,dù trong lòng....... đang muôn gào lên tên của chị 1 cách khủng khiếp.....hơn 2 tuần nữa chị sẽ xa tao, có lẽ, tao nên tự làm 1 cái gì đó để không phải luyến tiếc chăng....vì vậy mày hãy hiểu cho tao nhé, Ma ah`......nhớ lại mấy hôm trước.....tao bên mày, cố gắng có thể làm được điều gì để cho mày khuây khỏa hơn chuyện HSG.....bỗng thấy tao như con chó....quanh quẩn bên chủ vậy, con chó ấy không muốn chạy chơi vì sợ chủ sẽ phải tìm nó.......cũng may tất cả chỉ thoáng qua:(:)....Sáng nay, tao biết mày lại có chuyện, lại với mẹ...... tao...cũng lại với mẹ......2 đứa ... 2 đôi mắt sưng húp.... tệ thật......nếu lúc đấy tao gọi cho mày, chắc 2 đứa sẽ tu tu khóc khi kể chuyện của nhau mất nhỉ? Mày có biết không.... nhưng lúc nhìn mày với HH cãi nhau.... tao lại tưởng tượng ra sẽ có lúc tao với mày như thế.....Nhưng giờ thì tao đã hiểu.....tao chấp nhận......mày, Hiếu, Hải Hà, những người bạn của tao, tập thể Anh 2, trường Hanoi-ams.....tao đã chọn,vì là người tao yêu quý !Tao sẽ mãi nhớ những hôm bọn mình đi chơi với nhau,những giây phút 2 đứa tình cờ gặp nhau ở điểm hẹn, những buổi chiều nắng gắt, có 2 con điên đang hì hụi đạp xe giữa phố phường Hà Nội, chắc giờ tao ko còn được tự do để có thể đi chơi nhiều như trước với mày được nữa,nhưng hãy cứ thử gọi tao đi, chỉ cần 1 tiếng ới, tao sẽ sẵn sàng,làm gì thì làm chứ chơi thì không thể bỏ được mà .......2 con ham chơi!!!Nếu hè có cơ hội, bọn mình vẫn hẹn gặp nhau ở Sài Gòn chứ?!:D:):x...Bé iu nhóc!!!
To A2: nhanh thật phải không... vậy là 1 năm học đã trôi qua.....đã có nhiều chuyện xảy ra với riêng tao cũng như với bọn mày... vui có và buồn cũng phải có.....lớp mình thật tuyệt -tuyệt vì không có hiện tượng chia bè, kết phái như người ta vẫn bảo-tuyệt vì có những người bạn với những bản chất tốt đẹp.....nhưng hỡi A2 , bọn mày có cảm thấy lớp mình sao trầm thế, tẻ thế , không khí lớp như muốn rã rời không... việc ai nấy làm.....ngày ngày đến lớp chỉ học, bù khú linh tinh rồi hết ngày, chưa thực sự có 1 phong trào nào khuấy độn lớp được......mong cho sau 3 tháng hè, khi gặp lại mọi người, sẽ có 1 cái gì đó đổi thay, khac khác......tất cả tràn đầy nhiệt huyết và sức sống.....
To T.Ha: mau lành bệnh cô nhé.....khi nghe tin cô tai nạn không hiểu sao cháu đã nghĩ ngay đến cái thiếp sinh nhật cháu tặng cô, cháu đã viết gì nhỉ?- cháu mong cho mọi điều tốt đẹp sẽ đến với cô, vậy mà.... híc híc......ráng lên cô......nhé!!!
To HH: .... nhiều lúc cháu vẫn tự hỏi, liệu nếu như không có những quyển nhật kí đấy, liệu dì có thể hiểu cháu và nghĩ khác về cháu không????? Dì bảo dì rất hay nói câu xin lỗi, và bây giờ thì đến lượt cháu.....cháu xin lỗi dì nếu như có 1 thời gian nào đó cháu đã vô tình làm tổn thương đến dì.....cái buổi chiều 31-3 đấy , cháu sẽ nhớ mãi, dù là sự thực hay giả dối, thì nó cũng là những điều dì viết, dì giãi bày và 1 phần nào đó dì đã từng nghĩ như vậy......cháu xin lỗi.....dì cũng từng nói gương vỡ khó có thể lành lại nữa, kỉ niệm mãi cũng chỉ là kỉ niệm.......nhưng có 1 điều còn quan trọng hơn cả mà dì và nó chưa biết đó là :những người làm nên kỉ niêm đó vẫn còn......có 1 người... someone... cũng đang mong đợi 1 cái gì đó tươi sáng hơn sẽ đến với cả 2 người đấy, dì có biết không?! Cháu yêu quý dì lắm....!!!
To P.A (a); nhắc đến thím, thím có biết cháu sẽ nghĩ đến cái gì không? Nghĩ đến cái buổi chiều thứ 7 ấy......kiểm tra Đại 15'.... cháu làm hết và sai cũng hết.....cháu đã như thế nào nhỉ? Cháu đập bàn, đập ghế, ném bút, ném vở,.....lúc đấy thím và Tú Linh đến bên, hỏi han cháu..... thím ngồi cạnh và khẽ nói..... "mày cứ chửi đi, thím nghe hết, miễn sao mày cảm thấy dễ chịu hơn là được", những lúc ko chịu đựng được khi nghĩ đến hôm giả bài cháu lại bật khóc nức nở......và kìa đã có1 bàn tay nhè nhẹ đặt lên lưng cháu, vỗ về.......lúc đấy, dù bực tức đến đâu đi chanưg nữa, cháu chợt nhận ra rằng..... lúc đau buồn nhất mới biết bạn bè ý nghĩa thể nào....và dường như cháu vẫn nợ thím 1 lời cảm ơn thì phải.....Hôm nay...,cháu cảm ơn thím!!!Thực lòng ........... Còn về chuyện của Thi, cháu không hề có ý muốn chọc tức thím khi cháu cười nói với Thi đâu:D......Thi tốt, và thím cũng tốt.....nếu có hiểu nhầm gì, mong thím hãy nói với cháu nhé....... 2 người cùng 1 nhà cơ mà.....
To cu: tao với mày không thân thiết với nhau lắm,... tao chỉ muốn tặng mày câu nói này: " khi bạn yêu quí 1 ai đó, bạn sẽ hiểu rằng bạn phải khóc nhiều hơn, nhưng bạn không do dự khi phải suy nghĩ nhiều, đau khổ nhiều, khóc lóc nhiều, bởi đó là người bạn chọn, người bạn yêu quý cơ mà.....BẠN YÊU HỌ MÀ!!!( tao tặng cả Ninh+ Ngọc câu nói này)Thế nhé, đừng để cho em tao _ Tùng Linh _ nó phải suy nghĩ nhiều về hành động của mày nữa......tao vẫn tâm niệm rằng(dù thật là khó) nhưng nếu yêu không được thì hãy cố là bạn của nhau..... !!!
To M.P va B: chuyện xảy ra đã lâu lắm rồi nhưng tao cũng muốn cảm ơn MP cái hôm mày ở lại nói chuyện cùng tao, mong mày sẽ có được những người bạn mà mày mong muốn,T.A đâu thể coi là đủ, đúng không nào? Bạn bè cũng quan trọng lắm đấy... nếu ai đó làm điều gì sai với mình.... hãy thử nghĩ lại ,hãy thử học cách chấp nhận để cho đi xem .....và tao cũng muốn cảm ơn mày B ah`, vì những gì mày đã làm cho tao, 2 đứa cùng thích Pooh đúng ko?:xThanks...!!!
ToTùng Linh: chị rất thích câu nói bạn và bè mà em kể cho chị......đã nhều lần em hỏi em là như thế nào với chị, cũng nhiều lần chị tảng lờ hoặc nói bóng nói gió.... và giờ đây chị muốn nói với em điều này......EM AH`,CHỊ CŨNG COI EM NHƯ LÀ 1 NGƯỜI EM THỰC SỰ CỦA CHỊ CŨNG NHƯ COI LINH NHƯ 1 NGƯỜI BẠN CỦA CHI...!!! Yêu quí em, đi du học hãy bảo trọng và nhớ đến tập thể A2 và chị nhé.....biết đâu đấy, một ngày nào đó em sẽ gặp người chị của chị.......biết đâu đấy nhỉ.....!!!
To ông(Duyên)+ bà(Mít): chúng ta chưa có nhiều cơ hội để thật hiểu nhau... nhưng cháu sẽ mãi nhớ đến những hôm tụi mình cười lăn cười bò ở chua cay mặn ngọt về chuyện cái biệt danh : T= Mông... hahhah... đau cả bụng.....:))A`, bà ơi, hôm miss ams, nhìn bà đi trên sân khấu, cháu thấy bà xinh lắm, cháu tự hào vì co' 1 người bà như bà;;) :x....hồi đầu năm cháu bà chính là đứa con gái cháu để í đến đầu tiên vì trông bà perfect quá....đại diện cho A2 đi thi là xứng đáng rùi.....iu qua'....!!!
To H.Nga: còn nhớ những hôm 2 đứa buôn với nhau đên tận 2h đêm ko mày, chà chà, con này được lắm đấy nhé, cứ bắt tao phải thức cùng mày, ngay cả lúc đánh răng mày cũng ko "tha" cho tao, mày còn bảo nghe những âm thanh trong phòng WC nhà tao hay ho lắm a`;;):D, ày, con này được^^.......nhưng kể ra, nếu ko có những buổi tối đấy tao đâu có đuợc thấy con người thứ 2 của mày mà ít người biết đến, phải ko?Lại nhớ đến hồi đầu năm, cái con hay ngoác mồm ra "con thưa cô, con thưa cô..." nhộn ghê!:)) Cảm ơn những lúc tao buồn, mày cảm nhận thấy và gọi cho tao....." alo, mày ah`, hôm nay ở lớp thấy mày có vấn đề, nên tao chỉ muốn gọi điện hỏi han mày thôi..." Hiền Nga đấy ưh..... thx+ with much love!!! ( " anh ra đi để em có thể sống tốt hơn...<------tao yêu câu nói này vì nó thật hợp với tâm trạng tao bây giò, mày ạ)
To Chồng ( Long): dù chuyện đã qua và ngay cả mẹ em lẫn mẹ anh đều bảo ko liên can j đến em nhưng em vẫn thấy nên xin lỗi anh thêm 1 lần nưa.....mong cho lớp 11, tình bạn của chúng ta sẽ tốt đẹp hơn......còn nhớ cái hôm 5/3, còn nhớ cái bàn tay to gấp đôi tay em, nắm chặt em như sợ em lạc mất.....còn nhớ hôm em khóc lóc( lại khóc:D), anh hỏi mà em ko trả lời...... đẹp đẽ quá... cám ơn anh!!! 0:) :x
To Chảy+ Duy: ......sẽ nhớ mãi những trận cười trong h đến đau cả bụng khi tao còn ngồi ở bàn 3.....vui ghê.....Chảy nhé, chú mày được lắm đấy, còn nhớ cái hồi mày tích cực mượn vở soạn văn của tao, mày trót nói con ăn hại( grừ grừ...), tao chửi lại mày, deck cho mày mượn nữa, hí hí.... mày hoảng nhé, hễ mày gọi là tao lại dập máy.....tuy bực mày thật nhưng sáng hôm sau vẫn mang đến lớp cho chú mày...:D :) Còn Duy, :(, hình như từ hồi tớ chuyển chỗ, 2 đứa chưa nói chuyện với nhau thì phải, để tớ kể cho D điều này nhé:p...D là thanừg con trai thứ 2 mà tớ súp-pơ-soi hồi đầu năm ( sau Long)...hơ, tội lỗi nhỉ?;;):) Mong cho quan hệ 2 dứa sẽ tốt đẹp hơn ở lớp 11 !!! 0:)
To Huy( bố): e hèm, bố rủ con hè này đến nhà bố chơi, đúng ko nào? Hí hí, con gai đến nhà con trai ngại chết, có việc gì xảy ra thì khốn;;) Nói thế thôi chứ nếu rỗi con qua liền, xem tình hình bố ăn ở thế nào:D 3 tháng sau, con mong sẽ được trông thấy 1 Thạc Huy mạnh dạn và hòa đồng với lớp hơn!!! :) :x
To Đức: còn nhớ những hôm mày đèo tao ko? hè này tao cũng tập đi xe, chả biết bao giò bạn Chi mới đèo được bạn Đức đây nhỉ? :D Dú sao cũng cảm ơn mày, cố giữ chặt lấy LLL nha! b-)
To Thi
: ui, ui, ấy có biết là tớ rất tò mò vì ấy ko? Không phải vì ấy thé này thề nọ mà là do con thím của tớ, nó quảng cáo về Thi suốt ngày, hơi tí là Thi Thi( m m :)) )Tù ngày chuyển xuống cuối, tiếp xúc với Thi nhìu hơn:), tớ còn nhớ và rất ấn tượng hôm Thi nằng nặc muốn mượn báo tớ, 2 đứa cứ "ấy ấy tớ tớ"làm HH và Ma mắt tròn mắt dẹt:D Hay thật, a`, tớ cũng phải cảm ơn Thi những lần Thi cho tó chép bài:p, những lần Thi bỏ tay ra đẻ tớ có thể chép dễ hơn.....cảm ơn Thi!!!:D:)
To Mỹ Linh: ... tao hiểu những thiện i' mày dành cho tao, mày còn nhớ những buổi nói chuyện hồi đầu năm ko, chúng tuy ít ỏi nhưng quả thực rất sâu sắc và khó quên.... ,nói chuyện với mày mà tao hiểu rằng những người tài giỏi cũng chỉ xuất phát từ những con người bình thường, hehe:D :x.....Như mày mong muốn: tình bạn của chúng ta sẽ kéo dài mãi mãi...!!! :)>-
To Luu Phuơng:hì :p, tao thực sự ngưỡng mộ mày vì nhừng gì mày chọn và làm đấy.....nếu như đấy là người mày chọn thì hãy quyết tâm theo đuổi nhé.... đừng lo đến những thứ xung quannh, okie chứ?!!! 0:)
To N. Huyền: ... còn nhớ hồi giáng sinh ko mày? ..... 2 đứa đi với nhau giữa trời tối.... vui và đẹp ghê.....mong cho anh K sẽ quan tâm và yêu quí mày hơn tất cả những đúa em mà lão í gọi...Yêu quý mày!!!Thấy 2 đứa bình thường rùi, dù hơi lâu, nhưng vui thật đấy....!!! :x
To Ngân: tự nhiên cái tên này xuất hiện trong đầu tao:D, í ẹ, mong cho lên lớp 11, tao và mày sẽ có nhiều dịp để nói chuyện với nhau hơn!!!:)
To Linh Lan(mẹ): ay`, bà đúng là mẹ có khác, sao lại tát con gái vào đúng chỗ mẹ tôi tát tôi hôm qua chứ?:( :DNăm nay, đứng thứ 1, ngưỡng mộ....!!!Con lại nhớ đến cái hồi con hay rủ mẹ ra hồ GV nhỉ? Có 2 đứa con gái mà vẫn bị dê, hic', buồn lém..:( :)) :D
To Phong: chơi với ông, chat với ông không nhiều nhưng cứ mỗi lần mơ ước sẽ gặp người ấy của tôi, không hiểu sao lại nghĩ ngay đến ông mới hay chứ, nè, còn nhớ hôm về nước, đi chơi Vầng Trăng ko?...Vui vãi.....ấn tượng nhất , mỗi khi nhắc đén bạn Phong, lại nhớ ngay đến cái khoảnh khắc bọn nó thì đi hết ở phía trên, tôi đang lúi húi buộc lại dây giầy, con f ông đứng cạnh tôi, chờ đợi, chacứ ông chắc chả nhớ nổi đâu nhỉ? Nhưng ko hiểu sao tôi rất ấn tượng cái vụ đấy!!!Mãi nhớ đến ông!!!Ping Pong...:)
To Hiếu:ày,oài,..... thật không ngờ cái câu nói với Ma: " thằng Hiếu cute thật đấy!" đẵ gắn kết tao với mày hơn những gì tao tưởng( câu nói nói hơn 2 lần rùi hay sao í;;) ).....hãy trân trọng những gì mình đang có và tao hiểu rằng những gì đang diễn ra giữa mày với tao thật đẹp và đáng để giữ gìn và trân trọng,điều tao muốn nói với mày hôm tối thứ 4 đó là tao muốn mày với tao hãy cứ là bạn bè của nhau đã, ...just friends...mọi quyết định bây giờ đều quá vội vã và còn quá sớm.....mày biết không, nhiều lúc tao đã tự hỏi mình liệu tao đã thích mày? Phải công nhận rằng có 1 dạo tao nghĩ đến mày nhiều quá, hơ hơ :D......mày là đứa con trai đầu tiên làm tao suy nghĩ nhiều đến thế đấy.... nhưng tao đã nói rồi.... :" someday b'll love a but it depends on a, on c, on time and on b...." Đấy là chuyện của tương lai , biết đâu đấy someday đấy sẽ xảy ra thì sao.... mà cũng biết đâu đấy, từ giờ đến lúc đấy, mày sẽ găp được 1 PHC khác, hơn hẳn tao thì sao, tao cũng vậy biết đâu đấy tao cũng sẽ tìm được 1 người đặc biệt , hiểu tao hơn hẳn mày thì sao......xi`, chuyện của tương lai, nghĩ nhiều mệt lắm nhỉ.....À, có điều này con b muốn nhắn nhủ với mày, nó cảm ơn mày nhiều lắm vì những gì mày âm thầm và lo lắng cho tao, hãy coi những con hạc giấy, tối mùng 5 tháng 3, nhưng tối buôn tin với nhau là những kỉ niệm tuyệt vời:), mãi nhớ:*Cảm ơn mày nhiều...!!!! B cảm ơn A..!!!À, còn nữa, con b nó bảo sẽ vẫn tiếp tục phiền thằng a của mày đấy, dù bố mẹ đã hằm hè nhưng thôi kệ, hôm nào có hứng lại buôn tin(cho mày chết tiền đ:D)Love you like love a special friend!!! :-$

.... hơ hơ, mọi người đọc chán chưa, hôm nay, văn thơ lai láng thât đấy......chỉ còn gặp nhau 2 buổi nữa... đứa nào chắc cũng có kế hoạch hè rồi nhỉ? Tao cũng vậy,hi`, chỉ muốn lớp mình hè này vẫn giữ liên lạc với nhau, bọn mày cũng nhớ đến tao nhé, có j hay ho hay đi chơi cứ ới tao tiếng, nhất định sẽ có măt :D, mấy ngày nữa thôi ... bọn mày a, tao phải đi chữa mắt rùi :( :), nhanh là 1 tháng còn nếu ko thành công sẽ kéo dài hết hè, không đựơc xem ti vi_ cái này còn chịu được, không được lên net :(_ buồn ghê.....nhưng may là con buôn điên thoại va nhắn tin đựoc, có j liên lạc với nhau nhé.... số nè : (04)9103373.... thế nhé, mong hè này sẽ gặp lại bạn Phong.... Phong nhỉ?!!!

Thế thôi nhé, văn viết đã dài, cảm xúc cũng đã cạn, 30' nữa tao sẽ gặp bọn mày, tươi tỉnh lên nào:), bi bi and see you soon! SAU 3 THÁNG GẶP LẠI HI VỌNG A2 SẼ CÓ CÁI GÌ ĐÓ MỚI HƠN, THẤY AI CŨNG TRÀN ĐẦY SỨC SỐNG HƠN!!!!!!!!!!!!!!!!
...... .......11121676 20243..................!!!:x

Chỉnh sửa lần cuối:
:| hy vọng lắm,thất vọng nhiều :|.Làm gì? tốt hơn là im lặng :|

Bọn mày ơi! post bài này xong tao mới được 4 bài đấy. Nhục không sao chịu được X( nhưng thôi kệ chẳng có trò gì làm thì viết vậy. Hôm nay bế giảng, cả lũ đi ăn "búp fê" nghe oai không chịu được.Không biết bọn nhà hàng cho cái quỉ gì vào mà ngấy thế. Đến bây giờ vẫn còn thấy noo..oo.
Duyên hôm nay trổ tài pha "cốc tai" tởm không chịu được. Một cái thứ nước hổ lốn lộn xộn loạm nhoạm bao gồm
cô cA+ LA VI+ xì dầu+chè+ súp( gọi là súp gà nhưng toàn thấy...lòng trắng)+nộm+dưa chuột+ dưa hấu trên thành cốc còn gài một miếng thanh long cắm 3 que tăm trong rất chi là sành điệu nữa chớ :-s Bọn nó rủ nhau chơi bài đứa nào thua phải nốc hết cái cốc lẩu thập cẩm ấy. Nhìn mà muốn mửa, ai dám! b-(
Ăn xong, ngồi năn nỉ xuống nước mãi mà chẳng có ma nào đèo về mặc dù nhà mình gần xịt. "Con trai A2 chán lắm!"( câu này là do bạn Hiếu nói đấy nhé! Có gì thì cứ đi sử lý bạn ấy :)>- )
Sau đó bọn nó rủ nhau đi Karaoke, em không đi nên không biết vào quán nào, có tiếp viên hay không, mấy đứa con trai thì rủ nhau đi bắn điện tử

Tao không có nhiều thời gian như con gái tao, ngồi type một lúc tao đã thấy chán rùi. Nhưng dù sao cũng phải nhờ CHẢY một việc:
@chảy: Mày à, mày mượn được đĩa cho tao rồi chứ gì, một là mày đưa cho thằng Sơn hay Khánh gì đấy, bọn nó học cùng tao lớp TA sáng T3 hoặc là mày cho tao địa chỉ tao đén nhà mày lấy vậy

NGHỈ HÈ VUI VẺ. KẾ HOẠCH HÈ CỦA TAO LÀ THUÊ BỘ FULL HOUSE VỀ NGẮM BI ( cứ tạm thế đã )

Chiều nay đến trường mới nhận ra rằng buổi sáng đã làm lễ bế giảng. Rõ bực mình và hơi buồn buồn nữa.
Đọc bài viết của mọi người thấy cảm động nên tớ cũng muốn viết vài dòng, các cậu hoan nghênh tớ chứ???
Trong suốt một năm qua( chính xác là 9 tháng) chắc tớ cũng không để lại ấn tượng gì sâu đậm lắm với các cậu đúng không?? Nhiều bạn cho rằng tớ ít nói và một số còn cho rằng tớ rất hiền lành nữa. Nhưng thực tế thì không phải như vậy. Phải nói thật là hồi mới vào lớp tớ thực sự rất thất vọng vì bạn bè, trường Ams không như tớ tưởng tượng. Tớ đã từng nghĩ rằng những người đang học cùng lớp với tớ đây chẳng thân thiện gì, lại vô trách nhiệm và có phần ích kỷ nữa. Cho đến hôm 20/11 đi chơi cùng nhau thì tớ thấy mọi người cũng vui tính đấy chứ. Tuy nhiên một ngày cũng không đủ làm thay đổi hoàn toàn suy nghĩ được.
Hôm đóng kịch cũng vui lắm. Lần đầu tiên tớ có cảm giác được hoạt động trong tập thể. Tớ cũng nhận thấy các bạn học của mình không phải là những đứa nhà giàu chỉ biết ăn, ngủ, chơi, tớ thấy thực sự khâm phục các cậu khi nhìn thấy các cậu chạy đôn chạy đáo đi thuê trang phục, vẽ phông màn rồi cả những ý tưởng rất hay ho nữa. Tớ cũng bắt đầu có ấn tượng khác đi. Tớ cũng đã bắt đầu nói nhiều hơn rồi. Nhưng tớ vẫn chỉ chơi với một số bạn mà tớ hay chơi thôi.
Cho đến hôm Ngày hội anh tài, tớ đã có khá nhiều kỉ niệm đấy chứ. Tớ trông cũng chẳng khỏe khoắn lắm thế nhưng tớ vẫn tham gia thi kéo co vì tớ chẳng muốn đến tận cuối năm học rồi mà mình vẫn là người thừa. Tớ cũng cố gắng lắm đấy chứ và tớ cũng thấy các cậu rất cố gắng. Tớ chỉ không hài lòng lắm khi nghe ai đó nói rằng Con gái cứ vào đi nhưng chỉ để làm cảnh, đại loại là thế. Thực sự là bọn tớ đã cố gắng lắm đấy chứ, tối về bọn tớ ai cũng đau nhừ cả tay. Khi đội mình thua liên quân P1+2 tớ thấy các cậu vẫn rất cố gắng trong trận cuối cùng. Khi lớp mình không đạt được giải ba tớ thực sự rất rất rất... buồn... Nhưng dù sao lớp mình cũng là lớp 10 duy nhất vào được bán kết, chắc chắn là năm sau lớp mình sẽ giành giải nhất :x
Thôi tớ viết cũng khá dài rồi mà không biết có ai muốn đọc không. Nói tóm lại là tớ đã có khá nhiều kỉ niệm ở năm lớp 10 này và dù tình cảm của tớ với lớp mình có như thế nào thì tớ cung thấy tớ đã rất may mắn khi được vào học ở 10A2. Tớ cũng đã gặp rất nhiều bạn tốt và cả những người rất đặc biệt nữa!!!
Chúc các cậu nghỉ hè vui vẻ. Năm sau gặp lại hi vọng các cậu sẽ thấy tớ hòa đồng hơn!!!

...........1 ngày khủng khiếp, sốc nặng nề, mọi thứ xung quanh như òa vỡ trước mắt con bé.......

...........1 ngày cuối cùng của năm học, con bé biết rằng từ hôm nay trở đi, con bé sẽ ít cơ hội gặp bạn bè, những người bạn nó yêu quý hơn........

..........ở nhà, chỉ lát nữa thôi, đối mặt với gia đình, bố, mẹ, anh con bé......liệu con bé có đủ bình sinh đẻ vượt qua mọi chuyện ko?....

.......cứng rắn lên bé ah`, không ai có thẻ hiểu mình và biết rõ mình cần làm gì trong quãng thời gian tồi tệ này đâu......khong 1 ai cả......

........cú sốc nặng nề, con bé đã làm những điều tệ hại lắm sao?..... bố, mẹ....2 người đã đang mất niềm tin nơi con bé.......làm sao bay giờ?????

... liệu con bé có đủ rắn rỏi để begin a new beginning như con bé đã từng nói không?......

......cuộc đời bé.....phải cố thôi, dù thật trông gai và khó khăn......
.......................................

hôm nay quả là 1 ngày đang nhớ..... 23-5, sinh nhật mẹ......nhận đc 1 cái tin khủng khiếp từ mẹ...........mắt nhòe đi.........kiệt quệ......

..............con bé hiểu rằng mình phải làm lại thôi......một mình, và một mình.............

mong cho 3 tháng hè, con bé sẽ khác, thay đổi ...........time to say goodbye.....love is 4ever no more goodbye.......

Mình luôn là người khác với mọi người cho nên lúc này phải .... câu thôi!! :))

Chán đời!Lần đầu tiên biết cảm giác uống bia ăn thịt chó khi buồn,lần đầu tiên biết thế nào là say,tỉnh dậy thấy nhẹ nhõm hơn.Ngày đầu tiên nghỉ hè bắt đầu như thế...

Lớp mình sao mà viết dài thế? :)

Hôm nay, nghe thầy Điện đánh trống bế giảng tao chỉ mơ đến lúc tốt nghiệp ĐH, cả lũ tung cái bằng, à quên nhầm, cái mũ cử nhân lên trời. Thế có phải là đẹp hơn không [-( :x

Hôm nay, khi đứng dưới sân, ngồi trong lớp và ăn buffet, tao đã phải ôm sơ sơ chừng 2 chục đứa. Nóng quá mà đứa nào cũng máu ôm >:-D< :-s Cứ làm như, sau hè là không gặp nhau nữa ấy... :)

Mùa hè bắt đầu. Chả biết nữa, thấy trống trải (từ này rất Văn 8-} ). Ngày mai tao cũng đi luôn. Vừa mới đi kiếm số thằng Ninh định gọi, nhưng lại thôi. Không biết nói gì với mày bây giờ Ninh ạ :) Nói chung, Time will tell, rồi mày sẽ hiểu ra nhiều thứ. Năm nay là năm đầu tiên tao biết thế nào là stress-đúng-kiểu, cũng là năm đầu tiên tao biết xử lý stress cho nó đúng kiểu nốt :biggrin:

Cảm giác thứ hai là thấy thiếu thiếu khi mọi người nhắc chuyện con Tùng Linh sẽ đi :)

Cảm giác thứ ba là muốn ôm con Chi (dù rất nóng 8-} )

n cảm giác :D

8-|

Thế này là dài quá qui định của tao rồi. Đang nghe Cầu vồng đêm mưa :D Bọn mày, chúc mùa hè vui vẻ :beerchug:

(Trong vòng 2 tuần nữa tao không có ở nhà nên bọn mày đừng fone :), có đi bù khú ở đâu thì cứ đi, không cần gọi :p )

Hí hí mọi người cũng vậy thì em cũng phải đú theo thôi:
-3 ngày vừa qua mình đã làm gì nhỉ?Để xem nào,mình khóc rồi lại cười rồi lại vui rồi lại khóc.Chẳng hiểu cuộc đời nó là thế nào nữa?
Bây giờ bọn mày xúm vào an ủi tao(trích lời Mai Phương) nhưng mà xin bọn mày,đừng nghĩ xấu về Ngọc,Ngọc không như bọn mày nghĩ đâu.Ngọc là người tuyệt vời,bọn mày phải biết điều đấy.
Ngọc cắt tóc trông xinh quá nhỉ? :))Hí hí.Nhưng mà cắt không phải để chơi đâu,tinh tế nó là ở chỗ đấy đấy.Nói chung là ...đúng vậy time will tell.Hãy đợi bởi vì giờ đây không còn sự dối lừa nữa,tất cả là sự thật.Đúng vậy cho nên tao sẽ chờ!B ơi,mày có thể nghĩ tao là thằng ngu nhưng mà xin mày,hãy nghĩ tốt cho Ngọc,tao xin mày đấy!Mày mà không theo lời tao là giả lại tao cái ví đấy,nghe chưa?
Lớp 10 quá nhiều kỉ niệm với mình,học sinh tiên tiến,hú hú,đời còn gì nhục hơn!Còn gì nữa nhỉ,à còn thằng chảy nữa,mình ngồi cạnh nó đầu tiên cho nên bị tiêm nhiễm toàn những thứ "chảy".Đầu năm nghe thấy cô KA dạy lớp,mấy đứa Ams cũ kêu gòa,mình và nó cũng đú rồi cười bảo "Cô nào chả là cô,mình giỏi thế này thì.." :).Bây giờ mới hiểu mọi thứ!!!
Rồi ngồi cạnh con Duyên,hai đứa ngồi suốt ngày chửi nhau,có điều ngồi cạnh nó cũng tiến bộ trong học tập,Duyên nhẩy?Tao đùa ý mà,dạng mày thì phù du thôi. :)
Tiếp tục ngồi cạnh thằng Quân(quan trọng ở đây là dưới con Mai Phương) và biết cái tát của nó như thế nào.Bốp,"Ôi Ninh ơi,tao xin lỗi,tao lỡ tay".Khốn nạn cho mình,thế mà mày chịu để nó tát hả Cu,đúng là..ngu như Cu.
Cả thằng Sơn nữa,suốt ngày đòi làm ông chủ thằng Quân có điều toàn bị thằng Quân bật lại và kết quả là Sơn thua cuộc.
Mọi người đều tốt cả,chẳng ai làm mình phải buồn,thật đấy,em ạ anh không buồn chút nào nữa đâu,bởi vì xung quanh anh còn những người thế này cơ mà.Chỉ khổ thân cho những con thú trong Bách thú em nhỉ,bọn nó ngày nào cũng phải bị xiềng xích,bị trêu đùa.Anh sẽ không bao giờ bị tù hãm vậy vì anh biết xung quanh anh,mọi người đều rất tốt.Mọi người sẽ giúp anh vượt qua tất cả,để sống,để tồn tại trong cái xã hội này.
Cảm ơn mọi người,cảm ơn Anh 2,mình yêu các bạn,thật lòng đấy!Các bạn gái đừng bạn nào nhầm nhé,tớ chỉ có 1 người thôi! ;)

Học kì vừa rồi học tệ quá :((, nhưng trời có sập , đất có rung thì không thể nào làm ta nản chí :).
Tuần sau về :D.

E hèm thằng Ninh này bây giờ thật sự chẳng có cảm giác gì cả.Buồn à,chẳng buồn được vì đã buồn hết mức rồi.Vui à,sao vui được?Giận dữ,chẳng thể giận ai cả,yêu thương,cũng rứa.
Nói chung,mọi chuyện kết thúc với tao rồi bọn mày ạ,bây giờ tao lại là thằng Ninh ngày xưa,thằng Ninh này ngố lắm,khờ khệch lắm.Nó bây giờ chỉ muốn học thôi,nó sẽ chờ nhưng mà bây giờ nó cần làm lại tất cả những gì đã mất.
Dù gì chăng nữa,tao vẫn sẽ là thằng ngu,tao đã ngu,đang ngu và sẽ ngu.Cười phát cho Ngọc được vui nào. :)
Sẽ mãi đợi chờ,dù biết người đó đã ra đi. ;)

những ngày hè ko yên ả bắt đầu với các mem A2,ngày mai có đứa lên bàn mổ[-o<,cố lên mày nhé;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên