Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix... nghĩ lại số mình thiệt khổ ./.. đã mất 1 bữa buffet 37 K roài ... lại còn ko đc đi buổi cuối cùng , ko đc đi chơi cùng mọi người ... chết dí ở cái xó xỉnh nho nhỏ trên tàu s1 ... vào nha trang :(
may mà ở đây vẫn còn internet , ko thì cũng ko biết đời mình nó trôi về vùng miền nào nữa ...
thế là hè rùi ... :( buồn thì buồn 1 chút thui nhưng cứ nghĩ mà xem ...mỗi ngày trôi wa , lại thấy cảm giác thiếu thiếu 1 cái gì đó , ko còn đi đến trg , gặp mấy thằng ngu ngu ngốc ngốc nữa , ko đc chơi tán lả ( tiến lên ) + chửi tưng bừng ... ko còn thấy mặt của những người mà bình thường đc gặp nhưng mình cũng ko để í đến ... thấy tiếc tiếc ... < mi ẹ , mún viết dài hơn nhưng đang trong hàng internet ở Huế ... 6k/1 h ... với lại sắp phải đi ăn tối--- >. :( >

+ tối wa , đi thuyền trên sông hương ... ngắm trăng nghe nhạc cung đình < gần giống mấy cái nhạc vàng nhạcn đỏ gì gì đấy. .. > mới có cảm giác vui vui , được thả mình trong cả 1 ko gian rộng lớn , yên tĩnh ... vui phết ...
mà , vui thì có vui nhưng như bác nói , có rượu ,có trăng, có hoa ... mới đầy đủ ... hic , đây có trăng có nhạc , có côca < thay rượu >.... nhưng cũng thấy gợn buồn 1 chút < chỉ la` gợn thôi nha ! >
đùa ninh ạ , tao mới thấy là cố quên 1 người thiệt khó quá ... khi gặp thì dường như đã quên đc rồi nhưng đôi lúc mình vẫn còn 1 chút gì đó , 1 thứ feeling lạ lạ , thấy buồn buồn ,.......< chả biết nói ntn cả ... :( >

... ... ...
ah lớp mình bao h đi chơi tiếp đê , tuần sau tao về roài :D :D , anh em lại tổ chức mấy chuyến cv vầng trăng , karaoke , đá bóng , patin .... :D :D
hè mà cứ ỉu xìu xìu như thế là thế lào ???? [-x [-x

mà dạo này lớp mình chất lượng bài tăng cao hẳn... chả hiểu vì sao nhỉ ;;) :D

he,tao là tùng linh nè . ko hỉu sao account cua tao ko hoạt động đuọc nên phải dùng tạm của long . hix hè này sao muh bùn we ah : mất điện hoài lại sắp đi Anh nên chán lém . hum ­trc mấy đứa đi chơi vui ghê , hum nào đi tiếp nha. hehe iu mọi ng nhìu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua máy TL có nhiều ảnh lắm cơ mà,sao ko thấy up lên gì cả,hay là toàn ảnh kinh điển <;;)> nên ko up
ah lớp mình bao h đi chơi tiếp đê , tuần sau tao về roài , anh em lại tổ chức mấy chuyến cv vầng trăng , karaoke , đá bóng , patin ....
hè mà cứ ỉu xìu xìu như thế là thế lào ????
về nhanh đi nhé:D:D:D:D

milan-liver :-1

I Know I'm Sin.
Kết thúc năm học rồi, năm lớp 10 ko bùng được nhiều như mơ ước năm lớp 9 :( Em muốn nói :
---Đầu tiên là với Hà: hy vọng là mày sẽ ko đọc cái này trước khi tao nói với mày điều này bằng cách khác "Tao Cũng Vẫn Yêu Mày Nhiều Lắm!!!"
---Cuối cùng là với Anh: Sau bao nhiêu việc, chiều nay anh vẫn kể chuyện TQN để em cười.Anh lúc nào cũng rất dịu dàng và em sẽ mãi ko quên...
No one makes me feel the way you do.You're so special guy to me and you'll always be eternal .

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao ko nhầm đêm thứ 4 có C1 đúng không??? Liverpool cố lên :) , đè bẹp AC !!!!
@ Hiếu: "nó" của mày mổ hả, ntn nào rồi ??? có gì cho tao gửi lời hỏi thăm nhé ! :)

nghỉ hè đúng là bùn thật!!!Ko đc gặp mọi ngưới,ko đc gặp "bạn" ý,ko đc đá bóng,ko đc đú...chán thật!!!cả ngày chỉ ngồi cm thế là hết!À quên,máy tao hết tiền,chưa nạp đc,nên ko buôn đc với đứa nào,ây...buồn lắm!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
I Know I'm Sin.
Kết thúc năm học rồi, năm lớp 10 ko bùng được nhiều như mơ ước năm lớp 9 :( Em muốn nói :
---Đầu tiên là với Hà: hy vọng là mày sẽ ko đọc cái này trước khi tao nói với mày điều này bằng cách khác "Tao Cũng Vẫn Yêu Mày Nhiều Lắm!!!"
---Cuối cùng là với Anh: Sau bao nhiêu việc, chiều nay anh vẫn kể chuyện TQN để em cười.Anh lúc nào cũng rất dịu dàng và em sẽ mãi ko quên...
No one makes me feel the way you do.You're so special guy to me and you'll always be eternal .
You are not Sin,you are Mỹ Ngọc.
Mà buồn cười nhỉ,Sin xinh hơn em nhiều,đừng có tưởng bở.Mà Sin trong sáng lắm,không như em đâu. ;)
Hà à,tớ là bỏ qua mọi chuyện nhưng mà cái gì cũng phải có qua có lại nhé,hí hí! :))
Mà Ngọc ơi,TQN là gì,anh không biết? :)
Dù thế nào,vẫn phải hạnh phúc nghe chưa?Không nghe là láo đấy,phải nghe thì anh mới vui,nhé? :x

1 finger đã viết:
You are not Sin,you are Mỹ Ngọc.
Mà buồn cười nhỉ,Sin xinh hơn em nhiều,đừng có tưởng bở.Mà Sin trong sáng lắm,không như em đâu. ;)
Ah thế ah ;;) Nhưng anh ah, ở đây nó là tính từ mà ;)

Dù là gì thì em vẫn là em,nhớ chưa?(câu bài tí) :))

giai A2 chú ý nhé,thứ 7 này sẽ làm 1 trận chào hè với các bạn trường LTV,địa điểm và thời gian sẽ nói sau,cứ thông báo vậy đã<trận này ko có cu ;;)>.Báo trước để mọi người thu xếp,chú nào có ng iu thì đi buổi #,chú nào chưa có thì nhớ mà đến sớm,chú nào mà bố mẹ khó khăn thì xin từ bây h đi
Thế đã!
:D

ay`, hè đến roài mà lát nữa tao vẫn phải đến KH, va KA......vãi......thằng cu đi chơi nhớ mua quà cho bạn bè nhé;;)
.......nhà tao dạo này như cái rạp xiếc í.....
To LOng: hôm qua ... em đã nói( ah` mà ko, là em viết:D),kể thật chuyện của em với anh... mẹ lại đọc to cho bố nghe nữa chứ.... ngượng vãi:p......được cái vừa đọc vừa cười... tưng tửng tưng tửng thé lại hóa hay.... mong cho ko có chuyện j tệ hại xảy ra hôm nay

......hôm qua, mẹ lại cho ngừoi đến lắp máy lưu sô DT gọi đến và đi, mình ko biết cứ gọi tơi bời, tất nhiên lưu số dd của Long và 13 số khác , mẹ hỏi đứa nào, vãi......cứ kiểu này, hòa bình chưa đến với nhà em rùi..... ngày những ngày tháng êm đềm....mong quá........:(:D:x

B-) b biết chơi đấy,ol mà sao ko reply lại mail cho a[-x
Bây h,8h20,milan-liver:-17h25';;)[-o<

Chi ơi mày cũng gần giống tao đấy,chỉ tội là tao chỉ có 1 số còn tiền điện thoại tầm 5,6 trăm.Sắp bị ăn chửi rồi,khốn nạn quá! :((

ko buôn đc như mày ninh ạ nhg 20 ngày hết 2 cái thẻ điện thoại8-},toàn sms;;),thế mà bây h phải hạn chế;):(

Nhưng mà mày là di động còn tao là máy ở nhà và chỉ có 1 số rất dễ nhớ hiện lên trong 80% bảng điện thoại,gồm số 8 và 4,thế thôi! :(

ay`....đang dinh post bài thì....mama về roài....ày......

To a: lúc nãy đi học nên ko kịp;;):D, chiều re sau.....đọc kĩ lại đi, rõ là hiẻu nhầm, tội lỗi quá, oan quá.....:(:)))
To Ninh: thôi, tao với mày cùng số phân j rồi, đợi mấy ngày nữa, bưu điện gửi hóa đơn về thì biết mặt nhau...:(.......dù sao cũn nên đánh tiếng với phụ huynh trc để chuẩn bị tinh thần, mày ạ....:D:(

To a: lúc nãy đi học nên ko kịp, chiều re sau.....đọc kĩ lại đi, rõ là hiẻu nhầm, tội lỗi quá, oan quá.....
bây h là chiều rồi,chả thấy mail đâu cả:D,chả biết hiểu nhầm ở đâu nữa,cần 1 lời giải thích của b:)

milan-liver : -8h10'....

ày.....mùa hè thì mặc kệ, chứ xoài, ổi, nhãn, vải mít, ui ui....hấp dẫn quá .....kệ mụn vậy....ăn cho đã cái bụnh cho đỡ thèm con mắt:D

mai đi thăm HH, lại có cơ hội trốn mẹ đi lông bông ngoài đường:x...

tối nay đú cùng a, thức khuya xem milan đá vậy.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên