Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bố mấy con hàng lởm này,thôi a e mình trêu nhau tiếp đi!!!
Thấy chưa?Cố lên nhé,mọi nguorif đều mong mày vượt qua mà,đều ủng hộ mày đấy!

Phạm Quang Minh đã viết:
TO VH : , thằng này nghe manowar ah ???? :O tao thấy mày toàn myta lung tung cơ mà , nâng cấp rồi à :D :D
ơ con chó này, nghe hay phết đấy :)) ;;)

cầu vồng à :)
mày làm tao nhớ đến Cầu vồng đêm mưa :)
bài này hay tuyệt..
dưới đếm mưa,
những ngón tay ngại ngùng...

những tiếng ấy u mê...
rồi cũng xiết lấy nhau,
chìm trong mắt sâu.
đêm tương lai mịt mùng...

để rồi rơi tõm vào màn đêm là băn khoăn không có lời giải
ta trở lại với nhau ư?
...

rồi chợt nhớ ra đêm mưa không có cầu vồng. ừ, sẽ chẳng bao giờ tồn tại Cầu vồng đêm mưa. chỉ là sau đêm mưa...
để rồi
anh là như thế,
em là như thế,
từ những ngày cầu vồng không về sau đêm mưa...

uh thì thế, thích, rồi yêu, rồi những đam mê, cứ bỗng nhiên xuất hiện, để rồi ta lạc lối trong cái mê cung yêu đương ấy. một ngày chợt nhận ra...
ta hân hoan đón nhận...
rồi cũng chợt nhận ra đêm mưa gió, và sẽ chẳng có cầu vồng...
nó chỉ đến, khi đêm mưa qua đi, khi mùa mưa gió đã hết, khi ta lại nghịch ngợm với những hạt nắng thủy tinh trong veo màu mắt...
và cứ thế...
một đêm nhớ nhớ,
nhớ ra mình một mình.
một đêm nhớ nhớ ra mình đã ở đâu đây.
một đêm trong đêm thâu,
một vầng sáng chói lóa
một đêm nhớ nhớ ra ta vô hình...

thì, cũng chỉ là vô hình thôi mà!
uh, hay cứ coi nó như những chấm màu xinh xắn mà cuộc sống ban tặng đi? và hãy hạnh phúc vì hôm nay ta còn được sống, ta còn được tiếp tục. hãy vui mừng vì những người thân yêu của ta chưa là một màu đen đen, một màu trắng trắng...
chiều hoang vắng chiếc xe tang đi thật vội vàng...

bởi vì đã hơn một lần ta có những người bạn thân yêu chia tay ta mãi mãi, đã hơn một lần ta thấy ai đó bay về miền miên viễn, đã hơn một lần ta giận giữ khi bị bỏ rơi lại cái cuộc sống chó chết này, thì đây ta phải sống, và ta sẽ sống, ta sẽ yêu, ta sẽ tiếp tục...
vẫn có cầu vồng sau đêm mưa cơ mà! đúng không!

thả đi những linh hồn yêu đương vỗ cánh........

bonus gift for those loving souls ;)

Dưới đêm mưa,
những ngón tay ngại ngùng
rồi cũng siết lấy nhau,
nhìn trong mắt sâu
đêm tương lai mịt mùng.
Ta trở lại với nhau ư?

sau những ánh lửa,
Vì mùa mưa ta thấy lạnh lùng,
vì đêm che giấu muôn trùng,
hay vì ta nhung nhớ khôn cùng?

Ngoài kia những linh hồn yêu đương vỗ cánh
qua mái nhà qua những rặng cây bóng xòa.
bay về đâu đó
tự tình mùa mưa gió.

Một ngày ta đã hết yêu nhau
hay vẫn đắm say?
Gió mưa không đáp lời
chỉ loanh quanh thầm khóc bên trời.

Anh là như thế,
em là như thế,
từ những ngày cầu vồng không về sau đêm mưa....

Dưới đêm mưa,
gió mưa hát bằng lời
Niềm tin ta dễ thay,
niềm vui dễ vay
khi xa mặt cách lòng
Ta trở lại với nhau ư?

sau những ánh lửa.
Vì mùa mưa ta thấy lạnh lùng,
vì đêm che giấu muôn trùng,
hay lòng ta nhung nhớ khôn cùng?

Thả đi những linh hồn yêu đương vỗ cánh
qua mặt hiền qua đôi bàn tay rất mềm.
biết buồn như đã,
biết khổ đau như đã..

Ngoài trời mưa vẫn cứ rơi,
rơi chút xuống đời
những đam mê con người
từ trăm năm vọng tiếng gọi mời.

Anh là như thế, em là như thế
từ những ngày cầu vồng không về sau đêm mưa...

...

thằng Ninh nghĩ được như thế là ổn rồi,chúc mừng mày !!! ^^
Đang xem bóng đá, MU đá chán mà Ars đá còn chán hơn, chán ^^

sorri, hông phải tao câu nhá, chỉ muốn quay lại nói với con Nga mấy dòng: Nga ơi, thơ mày làm hay sao mà đặc sắc thế :))

:) Cầu Vồng Đêm Mưa là của Đỗ Bảo. Sắc Màu là của Trần Tiến.
thơ của tao mày chịu khó lật lại mấy trang, tìm topic triệu tập ban làm thơ 0407 của anh Đỗ Việt, chạy xuống dưới sẽ có mấy bài của tao. hoặc là tìm trong các bài viết của tao. :) hồi trước tao có trích một đoạn trong số đó vào signature đấy. nhưng bây giờ, có lẽ tao cất nó đi rồi :)

sư bố mày đọc mấy cai thứ vừa bệnh hoạn vừa chết chóc của tao làm gì :p truyện của tao, cứ 2cm là sẽ có một chứ mơn man, 2cm là có một chữ xác thịt, 2cm là có một chữ... :D đọc làm gì hả em anh Khánh :p

em anh Khánh thì đã làm sao nào??? tưởng lão anh tao innocent lắm ý :))
chúng mày ơi,thế là hết thật rồi, MU của tao trắng tay thật rồi,thất vọng quá :((,tao tuyên bố sẽ ko thích bọn đấy nữa( chân thành xin lỗi anh Ruud và anh Ronaldo yêu quý,chân thành xin lỗi bạn Sơn lớp ta_cũng là 1 fan của MU),từ nay tao thích Liverpool :))

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
em anh Khánh thì đã làm sao nào??? tưởng lão anh tao innocent lắm ý :))
chúng mày ơi,thế là hết thật rồi, MU của tao trắng tay thật rồi,thất vọng quá :((,tao tuyên bố sẽ ko thích bọn đấy nữa( chân thành xin lỗi anh Ruud và anh Ronaldo yêu quý,chân thành xin lỗi bạn Sơn lớp ta_cũng là 1 fan của MU),từ nay tao thích Liverpool :))
huyền ơi,chia vui nhé :)) penalty shootout:5-4 :)) bibi MU :)) bibi Alex :))
hy vọng liver làm đc cái gì đấy trc milan :)) <hạn chế bàn thua chẳng hạn:biggrin:>

hị,hè đến,hết mẹ nó năm học rồi,có lẽ nên có vài lời suy nghĩ về các mem A2 cái nhỉ ;) :D,ngồi ko chán quá....có lẽ nên từ tổ 1 chăng ;;)

-Phanh(PA):sờ tát(start) với tổ trưởng cái nhỉ,ngồi gần tao suốt 9 tháng trời cơ mà ;;) .Biết nói thế nào nhỉ 8-} ,ấn tượng phanh nhiều vãi,cái gì cũng biết cả,có thể đang từ inversion sang đối xứng tâm,tịnh tiến;có thể đang từ H20 nhảy sang robben ;;) ;có thể đang từ Federer chuyển đến...Thi ;;) :)) .Đa tài vãi linh kiện cơ,hát hay phết(cái bài "pieces of me" í),nhiệt tình với tổ,tham gia viết kịch bản EP nữa(lúc mất kịch bản khóc sưng cả mắt :) ,thương ghê),bàn luận bóng đá cũng ghê nữa ;;) <nhg nói gì thì nói phanh ạ,chelsea vẫn < milan :biggrin:>.Ày,tôi phải cảm ơn bà nhiều lắm đấy,những lần đưa bài cho tôi chép :)) ,những lần đọc bài cho tôi :)) ,những lần ko nhắc đc tôi mà bà cảm thấy day dứt nữa<hôm thi sử :) >,những thông tin mà bà giấu nó để nói cho tôi những lúc giữa 2 đứa có vấn đề :-$ ,những lần an ủi vớ vẩn linh tinh :)) khi milan tôi thua trận,và nhiều lắm nhg bây h đang buồn ngủ nên ko nhớ ra.... :* .Nghỉ hè ko gặp cũng buồn đấy 0:) ,ko ai nói chuyện bđ với mình,ko thấy ai suốt ngày lải nhải tên Thi nữa :)) ...ui,nói chung là buồn.Hờ,và còn 1 điều nữa tôi muốn nói là tôi rất quý bà :x ,thế thôi.

ngồi cạnh phanh là ai nhỉ :-? ,ah :)) thằng chẩy.Tai đeo iPod,áo thì chim cò ;;) ,luôn mồm chửi bậy :)) ,hờ hờ cách 100m là thấy thằng này rồi.Mày chuyển sang ngồi sau tao từ lúc nào nhỉ :-? có lẽ từ HK2,sau tao học thì ít mà cãi nhau thì nhiều :)) ,2 thằng cãi nhau thì vãi rồi,cứ lúc ko biết nói gì thì lại "bố mày cứ thế đấy" :)) thế là tùng cùn đến mấy cũng chịu ;;) .Nói gì thì nói,vẫn phải công nhận,thằng này TA khá 8-} ,khỏe(sau long),đá cầu hay :)>- ,đá bóng ngu :)) .Éo biết viết gì nữa,buồn ngủ quá rồi |-) ,cho mày dừng ở đây

này thì bí thư nào: :| thật sự là vào đầu năm mình ko khoái thằng này lắm,dm,đàn ông con trai gì mà đá bóng cứ sợ đau chân với cả sợ nắng [-x ,thế là ko thích lắm:D.Bây h thì # rồi,anh quý chú hơn nhiều :)) ,công nhận ăn mặc phong cách<nhà bán quần áo có # ;;) >,quay đỉnh<cái này phải học mày nhiều duy ạ :eek::D >,xoạc bóng hay :) <mày cứ xoạc là ít khi tao rê qua lắm>,dd lên đời cứ xoành xoạch 8-} .Nói chung chú làm bí thư thì anh em ít nhiều cũng đc nhờ 0:)

ngủ cái đã |-)

mi ẹ, nhìn bài mày xúc động wa ... < ko phải vì hay mà là vì nhiều emoticons wa , hoa cả mắt :)) >

hic , năm nay , đối với lớp mình , thực sự là nó ko đc như tao expect lém < ko có í gì đâu > ...

hừ , bài thứ 1000 đây ... phải viết gì cho nó có í nghĩa chút chứ nhỉ :D :D

hic , chả biết viết gì cả ... muốn viết dài nhưng ko biết start từ đâu ...

cảnh cáo bố là điểm chất lượng của bố đang là 4 và có nguy cơ hạ xuống nữa đấy :))
Bắt chước thằng Hiếu viết mấy dòng cảm tưởng về năm nay: năm nay đúng là ko được như mong đợi của mình ( về tất cả mọi thứ ^^),hy vọng là năm sau sẽ khá khẩm hơn :) Chẳng hiểu sao nhưng tao thấy ấn tượng với thằng Tùng nhất,à bi giờ thì biết tại sao rồi: vì nó....chảy quá mà :)) Năm sau chắc lớp mình ko còn đông đủ như bấy giờ đâu nhỉ???nhưng mọi người đi đâu thì đi cấm quên lớp mình đấy nhá :)
Chắc kỷ niệm lớn nhất của tao về năm nay,về A2 là đợt tổ tập kịch cho EP,vui ơi là vui, nhờ có cái đấy mà tổ 2 mình mới hiểu nhau hơn.Nhưng buồn nhất là có 1 số đứa bên tổ 3,4 mình chưa nói chuyện lần nào, lớp đông nó cũng có cái bất lợi là như thế đấy.A`,gần đây mới biết lớp mình cũng nhiều đứa thích MU ra phết,hehehe,tao kêu gọi chúng mày hãy gia nhập Liverpool FCvowis tao :))
thôi,nói dai,nói dài thành nói dại,chả biết viết gì nữa :)
To Hiếu : đển rồi xem ,ko nói trước được điều gì đâu nhá, có dám cá 1 trận ko??? :)) Tao vừa thắng thằng Tú trận MU-Ars !!!

Bọn mày xin được cô Nam đi tham quan đi,ở nhà "1 mình" mãi chán lắm. :))

điện đóm như dở hơi í,đang type thì mất--->ko viết nữa:)).Để mai chờ bài post của 1 đứa vậy;;):)

To Hiếu : đển rồi xem ,ko nói trước được điều gì đâu nhá, có dám cá 1 trận ko???
okie,nhg cá cái gì đây;;) nhg huyền ơi tao sợ liver thua thì lại khổ mày ra:)):D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên