Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
latest news:lớp mình kéo co,đứng thứ 4:)
còn mthu thế nào,thì phải chờ 2h nữa:D

Mie đang kéo thì chuột rút,cố được vài giây thì trượt chân,lớp mình thua thẳng cẳng,chán quá,Ngọc mà ở đấy thì chắc là thắng rồi.Vì nó khỏe chứ không phải vì cổ vũ cho tao đâu! :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie đang kéo thì chuột rút,cố được vài giây thì trượt chân,lớp mình thua thẳng cẳng,chán quá,Ngọc mà ở đấy thì chắc là thắng rồi.Vì nó khỏe chứ không phải vì cổ vũ cho tao đâu! :))
cũng đen gặp phải cái bọn trâu vãi hàng :-s ,trận bk mà gặp 11nga thì còn mệt nữa :))
Cả giải kéo co này,kaka ngồi ghế dự bị cổ vũ các đồng đội thi đấu,đến buồn :)) b-) [-x

Về đến nhà cách đây 1 tiếng, bọn mày chắc bây h ngủ hết rồi ( tao ko ngủ được :(( )
Mít nhà mình :)D ) hôm nay rất xinh ;;) , make up make kiêc ổn cực ;;) . Phải tội cái lúc ra hát thì âm thanh bị điên, nhưng ko sao MThu ah, em cố hết sức là được rồi. Hôn phát :*
Phải cái tao tức là tao ko thể nào tìm ra cái bàn thư kí để vote cho Mthu :(( , thằng Sơn kêu là rủ hết con trai lớp mình đi mà chả thấy thằng nào cả :(( , thấy mỗi Hiếu, Long, Cu, Ninh, Chẩy.
À, danh hiệu Miss Ams thuộc về chị Ngọc Ly 11A2 ( xinh cực, tính hay, nhảy đẹp vãi 8-} )
Hết 1 ngày 8-} , bố khỉ giời, đã mặc váy lại còn đứng suốt 8 9 tiếng. Hay ho nhất là cái màn bé Đặng Hoàng Hiếu bị lạc, ra cổng trường anh Linh đợi :))

Chi tiết hôm qua :D

2h chiều em có mặt ở trường. Nóng kinh 8-} Ngày hội anh tài đang ở giai đoạn chuẩn bị. Thấy lác đác vài mống lớp mình dưới sân. (Extra: con Ngân mặc váy :x)

4h kém 10, em và Mỹ Linh nhảy lên con Vespa màu blue sky đẹp chết người, phóng đến nơi làm tóc cho Mít nhà mình. Cái xe "đẹp chết người" chết máy 4 lần, làm cho em và con Lynk phải phơi mặt giữa lòng đường để nổ máy, ai đi qua cũng nhìn chúng em, ngại thế 8-} Đến chậm 10 phút.

4h10, bắt đầu làm tóc cho Mít. (Em và con Lynk ngồi đọc Vouge, chờ :p) Mái tóc của Mít nhà mình kết hợp Đông Tây Kim Cổ rất pro, và thêm 1 đống lấp lánh. Xong đầu tóc :)>- Lynk và con Tùng Linh đi mua hoa (em nghĩ là blue sky lại vài lần chết máy nữa), còn em đưa Mít về trường. Giờ cao điểm, đường tắc, nóng >_<

4 rưỡi, chị make up nháy fone kêu em đứng đợi ở cổng trường. Bê và Ngân tháp tùng Mít vào trong. Em đợi gần 15 phút chả thấy cái "đến ngay" của chị make up đâu mới định fone lại. Vất vả thế, cuối cùng cũng ok. Cả lũ (Mít, em, TL, Lynk, Ngân, Bê + chị make up và phụ tá của chị make up) rồng rắn đi tìm phòng trống, rồi trấn luôn phòng nghỉ của thầy cô trên tầng 3 8-} Lạy Chúa! Nóng như cái lò. Để mặc Mít đánh vật với 2 chị, bọn em trèo ra ngoài sân thượng hóng gió, hú hét loạn xạ :))

Khoảng 6 rưỡi, Mít thướt tha trong bộ áo dài trắng, cũng lấp lánh như tóc. Mít đi quả guốc 6 phân, tổng cộng cả người hơn m7, cầm 1 bó hoa rum. Cả lũ lại lau nhau kéo xuống tầng 1 tìm chỗ có gió cho Mít đỡ nóng. Em liên tục chấm mồ hôi, chải đầu cho Mít (Tổ quốc ghi công :p) Chiến xong 1 ly Ice Tea đá, Mít mới giật mình mà hét lên: "Ôi giời, không uống đá để hát cơ mà!" :))

Cuộc thi bắt đầu. Bọn Bê đã kéo ra ngoài xem, để một mình em - manager và Mít trong cánh gà :p Không khí cạnh tranh cực căng thẳng khi các thí sinh khác cứ lả lướt lả lướt đi qua đi lại trước mặt Mít và em (em thích chị Ngọc Ly :x ) Lúc bấy giờ thì chị họ Mít và mama Mít xuất hiện cổ vũ. Và 1,2,3 lên sàn :x Mít đi như người mẫu!

Phần thi tiếp là tài năng. Mít hát Reflection của Xtina. Bọn em mua 1 bó Cát Tường định tặng thì BGK chu môi quát "Tặng hoa trừ điểm" nên thôi :-s Nói chung, sau khi thay váy trong cái phòng tầng 2 tối tối lắm muỗi, ổn thỏa và tự tin. Giọng ok, đầu tóc ok, quần áo ok. Lên sàn. Lúc này thì sự cố khốn nạn ở khâu nhạc từ đâu nhảy ra, nhạc nhẽo bé quá, có như không, thành ra Mít gần như hát chay. Nhưng dù sao thì Mít cũng cố hết sức rồi, yêu Mít :x

(Extra: Chị Ly nhảy siêu đỉnh. Ngoài ra thì Trinh hát cũng ok, mặc dù bài đấy so với Khánh Linh hát là hạ xuống 1 tông. Hương múa đẹp hơn cái chị lớp 11, nhưng hot quá, có khả năng làm BGK [-( ...)

Cuối cùng là trang phục tự chọn. Trong 15 người thì em thấy Mít và chị Ly là giản dị nhất giữa 1 rừng váy là áo lượt. Mít mặc váy trắng, áo đen, đeo hạt trai. Xong phần thi này, em chen hùng hồn vào bàn bầu chọn để xem tình hình. Oack, 2 laptop thì 1 máy bị lớp 11 Trung chiếm đóng, 1 máy đã có Chi Pooh gào thét hăng hái, em an tâm rút êm để về với Mít. Tiếc là Mít nhà mình không vào được vòng 5, nhưng vẫn hơn điểm rất nhiều người :x Mí lại, an ủi cho em là chị Ngọc Ly được Miss :D

Tường thuật xong. Ảnh sẽ đến sau :D (Ninh post ảnh!!!!)

hôm qua đi cổ vũ Mít nhà mình zui ơi là zui !!! Mít xinh ghê,tóc làm trông yêu lắm ý !!!
Tuy ko vào được vòng trong nhưng mừ cố gắng hết sức---> tự hào^^
Hôm qua lớp mình thi kéo co cũng vui, Huyền và Ngân phối hợp hơi bi ăn ý(phối hợp cái gì thì tao với mày biết thui Ngân nhỉ???^^),lớp mình xếp thứ 4 ,công nhận cái đội đấy mạnh kinh ^^

:D mít nhà mình,2 năm nữa,nếu ko lượn đi nước nào:p,làm quả nữa nhở:D
mai là buổi học cuối cùng rồi...:(

Mít làm quả áo dài xinh quá :x
Chị em ở nhà chụp quả áo dài tập thể đi :D, lỡ có đứa nào đi đâu không chụp được thì phí lắm.

hôm nay đi học buổi cuối cùng ,chả có gì hay ho cả ,trừ việc phải đọc mười mấy trang từ mới,đau hết cả họng :((
sắp nghỉ hè rồi,mọi người có dự định gì chưa??? mai có thể tao sẽ đi ra biển chơi(relax 1 chút :) ),hè này bao nhiêu là dự định,học thêm ,đi du lịch,làm thêm.....
Mà lớp mình xin đi tham quan đi bà con ơiiiii :x

buổi học cuối cùng...chả có gì ngoài việc đọc từ mới mỏi vãi cả linh kiện:((.Xong rồi đâu lại vào đấy: trai điện tử,gái bài bạc....chờ đợi mai họp phụ huynh vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày cuối còn bị cô hành cho rách họng b-(

Mai họp PH. Thứ 2 tổng kết. Nhanh nhỉ, thế là hết lớp 10, ăn mừng thoát kiếp bé nhất (cấp 3) của trường nào :beerchug: Năm sau chẳng biết có còn đủ mặt thế này nữa không... :)

Mà thôi, không nói nữa kẻo cả cái topic xám xỉn bây giờ :smile:

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
hôm nay đi học buổi cuối cùng ,chả có gì hay ho cả ,trừ việc phải đọc mười mấy trang từ mới,đau hết cả họng :((
sắp nghỉ hè rồi,mọi người có dự định gì chưa??? mai có thể tao sẽ đi ra biển chơi(relax 1 chút :) ),hè này bao nhiêu là dự định,học thêm ,đi du lịch,làm thêm.....
Tao mong được như mày quá Huyền ạ,dự định gì ư?Dự định gì cơ chứ?Tao có thể nghĩ ra được sao,bây giờ mọi thứ,mọi thứ đều không ủng hộ tao.Tao mất hết tất cả,mất hết thật đấy!
Sao hạnh phúc chưa bao giờ đến với tao một cách trọn vẹn,cho dù tao đã cố gắng hết sức,đã làm mọi thứ để cứu vãn.Hôm nay,tao biết ơn bọn mày nhiều lắm,tùng chảy,mai phương,B,3 đứa bọn mày đã giúp tao sống được qua cái đêm dai dẳng đó.
Tao đã hứa tao sẽ không khóc nhưng mà ... thực sự là nước mắt nó cứ trào ra,không ngăn lại được đâu!Mai Phương,tao không thể phớt tình như mày được,tao không thể làm theo lời khuyên của mày.Tùng ơi!Kinh nghiệm gì chứ,tao chẳng thấy chút kinh nghiệm nào cả,tất cả trước mắt tao chỉ là màu đen,màu đớn,màu đau mà thôi!Mày cũng từng trải qua cảm giác đấy phải không?Nhưng mà,tao vẫn còn yêu nó lắm,tao không chịu được sự thật này.Nó quá nhanh chóng,nó kinh khủng lắm,bọn mày hiểu được tao không?
Tao sẽ không khóc nữa,vì nó,vì tao,và vì tình cảm tao dành cho nó.
Ai biết được ngày mai tao sẽ làm gì?Tao không hiểu,trái tim có thể cắt đôi được sao bọn mày,tao tưởng nó chỉ có thể cho 1 người thôi chứ,sao điều đó lại tồn tại được chứ?
Tao và nó đã khóc,khóc rất nhiều,khóc như 1 thằng bé ý.Khóc nức nở,gục vào nhau mà khóc,khóc thương cho chính mình bọn mày ạ!
Nhưng tao biết cuộc sống không tàn nhẫn đến thế đâu,mặt trời hôm nay mọc lên thật đẹp,nhưng tao căm thù cảnh bình minh đó,cảnh bình minh đã mang nó đi theo,khiến hai đứa không còn là của nhau nữa.
Nó đi ngủ rồi,tao cũng phải ngủ đây,phải ngủ cho quên hết,rồi sáng mai mọi thứ lại như vậy,chỉ có điều 1 ánh sáng nào đó sẽ đến,sẽ giúp tao.
Hãy nhớ nhé em:1 ngón tay,mãi mãi chờ em!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ninh à , tao chỉ là người ngoài cuộc , ko hiểu gì về chuyện này lém, cũng ko hiểu chúng mày đã từng là gì của nhau , đã dành những gì cho nhau nữa , nhưng dù sao mày cũng phải cố lên chứ , dù sao thì mày cũng là 1 thằng con trai cơ mà ... cant just be let down that easily !

bây h tao đang nhớ về 1 người mà tao đã luôn luôn yêu quí , dù người ấy ko hề để ý đến tao , nhưng tao nghĩ yêu là phải biết hy sinh đúng ko . "... When you love someone , it doesnt mean making them love you back ,... but it means loving them enough to let them go ... " tao hi vọng câu này sẽ giúp mày khá hơn 1 chút, dù ít dù nhiều ...
đôi khi , cuộc đời ko giản đơn và ko thuận buồm xuôi gió như mình tưởng , nhưng mình vẫn phải cố gắng lên , phải đứng vững chứ .Tao cũng đã có lúc tưởng như mình đã bi. let down hoàn toàn , buồn chán , muốn khóc nức lên như 1 đứa bé , muốn quên đi tất cả , muốn chìm vào 1 giâc ngủ mãi mãi , để ko còn phải chịu đựng mọi thứ nữa . Tao hiểu cảm giác đó ... 1 cảm giác thật đáng sợ ,đáng sợ hơn tất cả những cảm giác sợ hãi khác ... nó đánh gục mọi thứ , mọi giác quan như đã quá mệt mỏi để tiếp tục sống , 1 cảm giác muốn buông xuôi mọi thứ ... :(( T__T
nhưng C'est lavie , đó là qui luật của cuộc đời mà , tao nhớ 1 câu của 1 ai đó đã nói " If you want the rainbow , you gotta put up with the rain ... " . Tao biết bây h mày cũng như vậy , mệt mỏi , chán nản , nhưng mày ko được từ bỏ chứ ... mày vẫn có bạn bè , vẫn có những người yêu quí mày ở xung quanh ... always by your side , always support you no matter who you become , hiểu í tao chứ ? :(
chả biết nói gì nữa ... tất cả những gi tao viết ở trên hơi lung tung vì tao nghĩ gì thì viết luôn thôi...
hi vọng mày sẽ khá hơn ...

... If love brings you to it , love brings you through it ...

hic , tại sao lại cứ phải như vậy nhỉ :((... người đợi người ... để rồi đau khổ ... T___T
:(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ninh: Ninh này,đúng thật là tao cũng như thằng Cu,ko biết giữa 2 đứa mày đã xảy ra chuyện gì( nhưng mà cũng có thể lờ mờ đoán được),nhưng điều đầu tiên tao muốn nói với mày là mày là con trai mà,phải cứng rắn lên,nghe chưa??? Dù có chuyện gì xảy ra cũng phải dám đối diện với sự thất chứ,cũng hơi giống Cu nói ,thích 1 ai đó thì đâu cần phải luôn ở bên cạnh,người đấy hạnh phúc là đủ rồi,đúng ko? Tao chưa từng thích 1 ai đến mức độ như mày nên có lẽ tao sẽ suy nghĩ thoáng hơn mày,có lẽ tao sẽ ko hiểu được tâm trạng của mày cho lắm,nhưng dù sao cũng ko cần phải bi lụy như thế,con gái ko thích con trai như thế đâu ,mày hiểu chứ??? Chúc mày nhanh chóng vui vẻ trở lại nhé.Mày đừng có mà bỏ phí mấy tháng hè đấy nhé !!!

Cảm ơn tất cả,tao đã hứa với nó rồi.Tao sẽ không khóc nữa đâu,tao đã hứa với nó là phải tiếp tục sống mà.Dù nó muốn tao quên nó đi,muốn tao tìm 1 người khác nhưng....thực sự tao không thể.
Vì thế bây giờ,chờ đợi là hành động duy nhất tao có thể làm.Mọi người sẽ nghĩ là thằng Ninh ngu thật đúng không?Nhưng cái ngu đó sẽ là mãi mãi.Nó từng nói người nào nói yêu mãi mãi sẽ không thể mãi mãi yêu nhưng câu nói của tao là sự thật.Tao đã rất đau khổ và càng đau khổ,tao sẽ càng ngu xuẩn.Bọn mày hãy hiểu cho tao!!!
Tao sẽ cố gắng vượt qua,nhưng nó còn đau khổ hơn tao gấp ngàn lần vì bây giờ,nó đang khóc,nó tuyệt vời lắm.Con người nó là tuyệt vời,là bản lĩnh.Nó không ác độc đâu,nó đã hành động 1 cách của riêng nó.Sẽ là rất lâu dài nhưng tao sẽ đợi,đợi đến khi nó trả lời!!!!!!!!!

Some Want To Think Hope Is Lost See Me Stand Alone
I can't Do What Others May Want Then I'll Have No Home

So For Now Wave Good-bye And Leave Your Hands Held High
Hear This Song Of Courage Long Into The Night
So For Now Wave Good-bye Leave Your Hands Held High

And The Wind Will Bear My Cry To All Who Hope To Fly
Hear This Song Of Courage Ride Into The Night

Battles Are Fought By Those With The Courage To Believe
They Are Won By Those Who Find The Heart
Find A Heart To Share
This Heart That Fills The Soul Will Point The Way To Victory
If There's A Fight Then I'll Be There I'll Be There

So For Now Wave Good-bye And Leave Your Hands Held High
And The Wind Will Bear My Cry To All Who Hope To Fly
Lift Your Wings Up High My Friend Fearless To The End
So For Now Wave Good-bye, Leave Your Hands Held High

courage _ manowar

hy vọng mày sớm bt ninh ạ,đây ko phải là thằng ninh tao muốn nhìn thấy đâu [-x /:) ,thằng ninh tao thường thấy là lúc nào cũng vui đùa và câu bài cùng tao cơ:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao thế này,lớp Anh 2 của tao đâu?Đừng để ý đến tao nữa,tao xin lỗi vì đã khiến bọn mày cũng phải suy nghĩ,phải an ủi tao.
Nhưng mà Anh 2 của tao là như thế nào?Nó phải tinh tế chứ,nó phải "chảy" chứ,nó phải xì tin lên chứ!Đừng nghĩ gì nữa,hãy bình thường lại đi.Câu bài đi,trêu đùa nhau đi,đừng để tao buồn thêm nữa,bọn mày vui lên đi nào!Lớp mình không phải thế này,lớp mình không giống tao bây giờ.Lớp mình là 10 Anh 2 mà!!!!!!!!!

mi ẹ , tao đợi mãi câu này của mày ninh ạ :D :D

TO VH : , thằng này nghe manowar ah ???? :O tao thấy mày toàn myta lung tung cơ mà , nâng cấp rồi à :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên