Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mùa hè nóng quá huhuhu :(( :(( :(( :((
Đi bơi đi ;;) ;;) ;;)
Ah Ninh ơi, cái chữ kí của anh giang hồ quá :mad:)
:D Câu nào,,, ko ngờ có ngày mình lại thấy hành động rẻ tiền này trở thành thú vui tao nhã :D :D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Ah Ninh ơi, cái chữ kí của anh giang hồ quá :mad:)
:D Câu nào,,, ko ngờ có ngày mình lại thấy hành động rẻ tiền này trở thành thú vui tao nhã :D :D
Hihi xem lại Thiên long bát bộ thấy Tiêu Phong với hai đệ thề hẹn hay quá đổi chữ kí luôn.
Mà sao dạo này em hay thức khuya thế,không hay đâu nhé!! [-x

Hôm nay lấy cặp cho thằng Minh CU!Hix!Ông bảo vệ cũng biết bố nó là mình lấy cặp hộ nó!Còn bảo là mình có thằng bạn tốt nhỉ!Rồi hỏi mình trong cặp có cái gì!Còn hỏi linh tinh đủ thứ trên đời x y z
úi con Khanh đèo Ngọc về ah?Sao fai khổ thế nhỉ!Động vật cũng có chân mà!Đâu đến nỗi người fai đèo!
Hôm nay sinh nhật chảy!Chúc mừng!Khổ thân mày đã không dc tao tặng j còn bị tao xin mất 10k!Dù sao thì cũng cảm ơn bọn tao ăn ngon lắm!
Tổ sư thằng Ninh!Chữ kí của mày không khác gì bọn mọi rợ ngoài đường, bọn vô học suốt ngày đi đánh đấm!Hỏng

thằng cu liều thật,xm thì mới biết lượn mà 7h tối phóng đến nhà mình chơi điện tử:)),thua 3 trận trắng rồi mẹ gọi lại cắp đít đi về:biggrin:

lâu lâu mới ol, post bài cái cho mọi ng` dỡ quên mình....:p

ay`, mà có ai cầm vở Đại của Thanh Hà ko? Ai cầm thì đưa lại cho tớ nhé..... ko nó đòi gấp.....:D

@ Mai Anh: mọi chuyện sẽ đâu vào đấy, tin tao đi......:x

mị e , hôm wa lúc đi về , vừa sợ hết xăng vừa sợ đâm < sợ về muôn nên phóng ... kinh quá ... :( >

cuối cùng mọi chuyện đều đã an bài ... mình thoát hiểm ngoạn mục , hơn cả wesbrom :) hehe

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Tổ sư thằng Ninh!Chữ kí của mày không khác gì bọn mọi rợ ngoài đường, bọn vô học suốt ngày đi đánh đấm!Hỏng
Tao cứ thế đấy,ai như mày đâu.Chữ kí của người ta phải gọi là thấm đượm tình huynh đệ,nó tinh tế ở chỗ đấy đấy,hiểu chưa? :)) :))
Hôm nay lại phải học KH,nóng quá thôi!!!

hôm nay vừa xem mizams tập xong,hy vọng mai có cái gì hay ho tí để còn thưởng thức;;)=P~:biggrin:
cuối cùng mọi chuyện đều đã an bài ... mình thoát hiểm ngoạn mục , hơn cả wesbrom hehe
hehe,toán năm sau anh em cố làm quả đi dự cúp châu âu nhỉ:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Chú đã lên đời rồi à,nhanh nhở Chi nhỉ?
Hôm nay Hiếu bị tao cho quả sút từ giữa sân,sợ chưa hả?Lần sau đừng đòi đá đấu nữa nhé! ;;) ;;)

af , ninh vs hiếu thì ai thắng :)) :)) hôm wa đi chơi đt nhiều wa , về ngủ li bì ... à hiếu ơi , tao đang ở gần nhà mày đấy < 8.30 am > qua nhà mày , thấy bảo mày đi ăn < :-? >

Hình như thế Cu ạ,thấy cô KA đăng ký tham gia thi bơi ngày hội anh tài mà!! :))
Tối nay miss Ams rồi,vợ ơi vợ bắt chồng đi thì phải có bồi dưỡng đấy nhé. ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên