Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Huhuhu tối nay mình lại mất ngủ cho xem,sáng mai mới biết cuộc đời mình rồi sẽ ra sao,lo lắng,hồi hộp,nhưng vẫn có phần hạnh phúc.Ai thấu hiểu cho thằng bé con này???? :((

Chào cả nhà, tao la MiTu đây!!! Vì cái tài khoản của tao đăng kí mãi ko xong nên đành phải dùng của anh Lưu vậy...
Nói chung la rất cảm ơn chúng mày ủng hộ tao nhưng mà...nói thật là tao chưa quyết định. Có lẽ tao sẽ...làm cái điều mà bọn mày sẽ ko để cho tao tự quyết định, chắc chắn BNgoc, MLinh, MPhuong sẽ giết tao, hay đại loại như thế ...nhưng ma tao nghĩ là mình ko quyết tâm, ko hăng say...nên ko xứng đáng để tham gia tiếp. Tại sao lai ko để cho những đứa muốn tham gia được vào chung kết cơ chứ!!! Trong khi đó thi tao...gần như la ko quan tâm....
Tình hình là như thế... tao nghĩ mình nên dừng lại đúng lúc. (Úi chết, post lên công khai thế này có sao không nhi?????)
MPhuong ơi, chị yêu em lắm, và chị rất muốn em sẽ là người mang vinh dự về cho lớp mình, chứ chị thì ko phù hợp lắm đâu.
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Trong số các bạn đi thi thì ai được vào vòng trong cũng là xứng đáng cả!
Minh Thu ah, mày là niềm hy vọng của lớp mình, bi giờ quyết tâm cũng được mà và tất nhiên trong số các bạn đi thi thì bất cứ ai được vào vòng trong cũng là xứng đáng cả, toàn những người xinh xắn hay ho :x !!Cố lên! Cả lớp ủng hộ mày! =D> =D>

tao lên vote cho Minh thu rùi đấy. Bọn mày tích cực lên, mới có 6 người thui à. A2 bọn mình được cái đông dân hơn người phải bít tận dụng chớ :D
Nhân tiện khoe ava mới luôn 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Lưu Thu Phương đã viết:
Chào cả nhà, tao la MiTu đây!!! Vì cái tài khoản của tao đăng kí mãi ko xong nên đành phải dùng của anh Lưu vậy...
Nói chung la rất cảm ơn chúng mày ủng hộ tao nhưng mà...nói thật là tao chưa quyết định. Có lẽ tao sẽ...làm cái điều mà bọn mày sẽ ko để cho tao tự quyết định, chắc chắn BNgoc, MLinh, MPhuong sẽ giết tao, hay đại loại như thế ...nhưng ma tao nghĩ là mình ko quyết tâm, ko hăng say...nên ko xứng đáng để tham gia tiếp. Tại sao lai ko để cho những đứa muốn tham gia được vào chung kết cơ chứ!!! Trong khi đó thi tao...gần như la ko quan tâm....
Tình hình là như thế... tao nghĩ mình nên dừng lại đúng lúc. (Úi chết, post lên công khai thế này có sao không nhi?????)
MPhuong ơi, chị yêu em lắm, và chị rất muốn em sẽ là người mang vinh dự về cho lớp mình, chứ chị thì ko phù hợp lắm đâu.
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Ơ hơ, chị thân yêu, not for you to decide! [-x :p

Lớp Nga không có ai vào, nên chúng nó bảo sẽ ủng hộ lớp mình :D

@Ninh: You have my congratulation :)

khổ lắm:D,mthu tham gia đi
Theo kq ở poll,mthu đã leo lên thứ 3 với 9 phiếu bầu tính tại thời điểm này
:mrgreen:
có lẽ phải hơn nữa cơ,lớp mình ol HAO đông lắm cơ mà 8-}

vài info bên 0306
Tiêu chí chọn là
- Nhan sắc (dĩ nhiên, không phải quá xinh, nhưng cũng trông được được)
- Khả năng ăn nói, ứng xử.
Một số em lớp 10 rất dễ thương, xinh tươi, nhưng nói không tự tin cho lắm, nên bị loại.
- Một số nhân vật vừa xinh vừa tự tin, thế mà vẫn bị loại, dĩ nhiên vì lí do thứ 3.
Đó là vấn đề dáng đi của họ. Nếu dáng đi không ổn thì chắc chắn bị loại ngay.

Tiếp theo, hôm miss ams sẽ gồm 4 phần thi.
- Áo dài
- Tài năng
- Trang phục tự chọn
- Ứng xử.

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Mai Phương đã viết:
@Ninh: You have my congratulation :)
Thank u thank u!!!!!!!!!!!! =D> =D>
But remember that everything 's finished!!!

Con Thu nó nói thế để gây xì căng đan ý mà,khổ,tinh tế là nó ở chỗ đấy đấy. :))

Thu ơi!
Không nên đùn đẩy nhau thế. Không hay đâu [-( [-x .Em được vào thì cố gắng ẵm cái giải cho lớp tự hào. =D>
Cố lên anh rất hy vọng vào iem !!!
=D> =D> =D> =D> =D> Bravo Thu!!!!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thank u thank u!!!!!!!!!!!! =D> =D>
But remember that everything 's finished!!!

Con Thu nó nói thế để gây xì căng đan ý mà,khổ,tinh tế là nó ở chỗ đấy đấy. :))
thằng nông này nói đúng đấy :)) ,tinh tế lắm:D.Hình như mai là tập trung các miz ở sân bóng rổ trc hay sao í,anh em làm hội đến soi hàng đê:mrgreen:
Trên poll h đang đứng thứ 3,ko sao,khi thi làm quả đột biến lên đầu luôn kệ cái poll đấy.Cái này gọi là "chó cứ sủa và đoàn người cứ đi"
<:biggrin:>

;) :)
"chó cứ sủa và đoàn người cứ đi" --> chắc là cứ đi về phía con chó (!!!)

hẹ hẹ,chiều nay uống bia hay nhờ:mrgreen:,chạm cốc cứ ầm ầm:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hẹ hẹ,chiều nay uống bia hay nhờ:mrgreen:,chạm cốc cứ ầm ầm:D
Hôm nay pha trà đặc xong rồi cho vào chén nhỏ uống rượu. :)) :))
Thế con Thu định thế nào rồi,đừng bảo là lại giống quả Cao Thái Sơn nhé,lớp sẽ buồn lắm đấy.

Hôm nay pha trà đặc xong rồi cho vào chén nhỏ uống rượu.
mày mang đi nhé:))

chán chả buồn tán,chả ai post gì cả,hôm nay chia điểm văn,rồi 3 tiết cuối lại đá bóng:(,ngày nào cũng như ngày nào:mrgreen:

Có đá được đâu,lại còn suýt bị thu nữa,khốn nạn.
Được cái ở cạnh "ai đó" cả ngày,thế là sướng rồi!!! :)

hí hí lâu lắm ko online :D:D:D
Này có đứa nào đang bật loa máy tính thì vào link này xem đi http://www.yehey.com/exgame.htm phải tìm 5 điểm khác nhau trong bức tranh rồi chiến thắng thì có phần thưởng hay lắm, nhưng nhớ là bật loa to lên nhé!
Hà ơi nghe hay dã man, yêu Hà lắm ;;) ;;) ;;)

Em lại để cái máy ảnh nào chụp chộm bọn mình thế hả? :))
Trò của con Hà á,chẳng có tinh tế gì cả,hôm nào tìm lại cái link khác cho xem!!Hí hí

mà Ngọc ơi điểm của anh hình như nó khác điểm em hay sao ý,không,kém hơn mà.Đừng tát anh,đau lắm!!!

Ah hè rồi Ngọc sẽ lấy lại phong độ ;;) Lúc đấy thì Việt Hiếu với Ninh chỉ có cách" Ối ối Ngọc ơi cậu ăn gì mà siêu thế?" :D:D:D
Mà tớ thấy hình như thằng Cu nó ko lấy thêm được điểm chất lượng nào nên đành oánh lạc hướng chúng mình là thi đua tụt điểm :eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên