Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Ku: Ku ơi phim Ji-ni in love hay mà, cậu cứ để í mấy cái ko phải nội dung chính :D Original Sin
To Long + Việt Hiếu: hic hic có nhà có cửa hết rồi mà vẫn long nhong thế này là vô tình vô nghĩa nhá!Ko sợ ai đó bùn à???? :( :( :((
To Ninh: Sao hôm đi Tuần Châu về lại "buồn lắm"? :)) :)) :)) hehe em ko cố í nhưng mà từ ngữ của anh gợi cảm we' :D

Lớp mình cuối năm đi chơi với nhau cho vui, đến nhà Hà nghỉ mát đi, bi giờ đứa nào mún thì nó vô phương chống cự mà

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
To Ninh: Sao hôm đi Tuần Châu về lại "buồn lắm"? :)) :)) :)) hehe em ko cố í nhưng mà từ ngữ của anh gợi cảm we' :D
Hí hí,buồn lắm,ướt hết rồi. :)) :)) :))
Lớp mình cũng chuẩn bị đi đâu đi,xả hết nỗi buồn năm lớp 10 đi,để lại hạnh phúc lên trên,em nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) Ngọc hay nhở????bố mày đang nằm ễnh bụng ra chờ chết đây này, nhiễm trùng mẹ nó chân rồi mà chúng mày định hành hạ tao hả???[-x Thế thfi ông hiện hồn về bóp cổ chúng mày tất tần tật :))
ĐÙa đứa nào cầm vở của tao thì giả đây để tao ôn thi nhé, mấy hum nay bị ông bà già ép học mãi mà chẳng có vở :(

Hà ơi , nick của mày là gì thế, cái nick mới ấy, khó nhớ chết, mất nick cũ rồi nên phải add lại hết

mai còn mỗi tin nữa thôi,lo quá:(( trông chặt thì đứt:(
Hà ơi , nick của mày là gì thế, cái nick mới ấy, khó nhớ chết, mất nick cũ rồi nên phải add lại hết
con nhợn này có 2 nick là:spotted_lambie93 với cái gì mà hallo_koyangi í mà;)

:)) ày,vào cái topic hót boi hót gơn gì gì đấy ở box này mà giật mình,có tên tao mới lạ chứ:))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
:)) ày,vào cái topic hót boi hót gơn gì gì đấy ở box này mà giật mình,có tên tao mới lạ chứ:))
Lỗi kĩ thuật ý mà Hiếu,lỗi này phải nói là cơ bản,giống kiểu Milan đá hôm qua ý. :)) :))

Lẩu con đã viết:
Ngọc hay nhở????bố mày đang nằm ễnh bụng ra chờ chết đây này, nhiễm trùng mẹ nó chân rồi mà chúng mày định hành hạ tao hả??? Thế thfi ông hiện hồn về bóp cổ chúng mày tất tần tật
Vợ tao cứ thế đấy,gỏi hiện về đi tao cho vào nồi luôn. :))

hehe ,hà ơi , hấp dẫn ghê
lớp mình ơi , chủ nhật này đi đâu chơi đi , phải đi chơi trc khi nam về chứ :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Lạ thì chắc không lạ lắm, nhưng mà kiêu quá nhỉ /:) hehe, không ngờ cũng có người để ý đến mày..................... ;;) ;;)

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Lạ thì chắc không lạ lắm, nhưng mà kiêu quá nhỉ /:) hehe, không ngờ cũng có người để ý đến mày..................... ;;) ;;)
ày kiêu cái gì cơ,nhạt quá đấy[-x:D
8-} đập vào mắt khi vào HAO,thấy tên hiền nga to uỵch ngay trang đầu ;;)

oài,toán hk ngày mai trả bài,liệu đc mấy đây[-o<:smoking::(

Hôm nay chú Bob sang a2 trêu co KH,hình như cô thấy mặt nó rồi may mình làm như ko quen biết nó ko thì chết

hehe năm sau cô kh mà sang dạy lớp mày thì bọn mày ăn đủ:)),cô bảo ở lớp thế:smoking:

Hôm nay là một ngày khốn nạn [-(
May có chút ít giải lao phút cuối :)) .Thằng Đàm Minh sợ gà bọn mày ạ :)) , sợ gà, 3 năm rồi ko dám ăn gà :)) , ko dám ăn bánh đùi gà :))
Về nhà hôm nay tối nhà tao ăn gà luộc :))
( lắm gà quá 8-} )

hehe , thằng bob năm sau chuyển lớp thì lãnh đủ , trù cho thì ko ngóc lên đc:)) :))

Lúc đấy thì chúc mừng các bạn có thêm thành viên mới!!!

À, chúc mừng bạn NGa nữa nhé :D

Mod j` mà toàn bon chen vào topic để câu bài,buồn lắm.
Huhuhu hôm nay bị cắt tóc,khốn nạn quá,huhuhu.Mà không hiểu lũ kiểm tra lại bây giờ xong chưa nhỉ,lo quá,trong đấy có cả Ngọc nữa.

hôm nay chép nốt cái bài thi tin là hết môn thi rồi,từ bây h đến trường toàn chơi:)),anh em lập sới bạc đi:biggrin:
nhắc đến cờ bạc lại nhớ:
ta mong bao tội lỗi nên thân ta h đây,kiếp sống lang thang ko người thân
:mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên