Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Ngọc Long đã viết:
Có,tao có đi!!!Lúc 9h ý,đi cùng bố mẹ thế là chẳng sơ múi đc j cả,bao nhiêu em phơi phới thế mà...ây...phí thật!
Thứ 2 thống nhất là bóng đá lúc 9h->10h đi đâu thì đi!Nhưng mà chẳng lẽ tao lại quần đùi long nhong suốt cả ngày thế àh?Ngại bỏ ***!
Hay là đi lên bách thảo,có lễ hội ẩm thực,hay phết,nhưng mà nóng đấy!!!
:)) chết chết sao lại đi ra hồ gươm lại đi với bố mẹ là sao :)) ,sao ko rủ anh em đi ;;) phí quá phí quá,cả ngày hôm qua mình nằm nhà b-)
Sợ quần đùi thì mặc quần dài hơn vào :)) đơn giản thế còn gì :| ...mai có đứa nào nhận trách nhiệm report trận bóng ko nhỉ...ko thì để tao cũng đc :)) ...đá xong anh em đi phở cuốn cũng đc:D:biggrin:

hừ ẩm thực , nóng vãi ... + ko có chỗ ngồi + đắt ... ===> ko nên đi ...
hừm hum wa đi xem film hàn quốc " chuyện tình của jinni " mà như film xxx :( bó tay luôn ...

thế mai có những ai đi nào ... đăng kí đeeeee ... chương trình sẽ là ntn :
9h-10h : anh2 đá hoa1 tại sân VẠn phúc < 1 trận cầu kinh điển mặc dù ai cũng biết là anh2 sẽ ... thắng với sự trở lại đầy thuyết phục của cặp siêu tiền đạo ronalku va` ronaldihieu :))
10h---> ... : hehe cái này thì còn tùy mọi người ... < nhưng tao ủng hộ í kiến đi bơi roài đi ăn trưa ở đâu đó ... chiều patin , karaoke hoặc gì đó thì tùy ... :) >

sounds interesting huh? :) ;;)

Ý tưởng của thằng Cu như cứt,đi bơi?Mấy thằng đực rựa bơi với nhau kinh bỏ ***!Mà xa nữa chứ.Quanh đấy làm j có bể nào đẹp+nhiều thuốc bổ mắt bằng Sao Mai đc?Mà từ đấy lên Sao Mai thì xa bỏ,lại còn vừa đá bóng xong nữa chứ,mệt lắm!!!!Mà tao thấy có đứa con gái nào chịu đi đâu!!!

Phạm Quang Minh đã viết:
thế mai có những ai đi nào ... đăng kí đeeeee ... chương trình sẽ là ntn :
9h-10h : anh2 đá hoa1 tại sân VẠn phúc < 1 trận cầu kinh điển mặc dù ai cũng biết là anh2 sẽ ... thắng với sự trở lại đầy thuyết phục của cặp siêu tiền đạo ronalku va` ronaldihieu :))
10h---> ... : hehe cái này thì còn tùy mọi người ... < nhưng tao ủng hộ í kiến đi bơi roài đi ăn trưa ở đâu đó ... chiều patin , karaoke hoặc gì đó thì tùy ... :) >

sounds interesting huh? :) ;;)
rất hay nhg đó là về mặt ý tưởng thôi...mai đá bóng xong trời rất nóng...anh em nên đi ăn cái gì đấy...tao thích vào vincom nhất :)) mát lắm:D...sau đó chiều thích đi đâu thì đi...tao thì thik bowling..nhg đắt quá...mà mai ko khéo toàn mấy thằng con trai đi với nhau thì bỏ mum 8-}

Chắc h này vẫn đang đá bóng à :D , chúc các chú đi chơi vui vẻ b-)
H này ở nhà với cái điều hòa + phim là sướng nhất b-) , chơi làm giè :nono:
À ko, bây h chắc có kết quả roài nhể, thắng hay thua thế :D

hic hic hic ... viết được 1 bài report dài thì máy đơ ... mất hết roài :((

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
cu ơi...ngày nghỉ rỗi rãi,thi cử xong rồi anh em làm phát lên trang 180 đi:biggrin:,tiếc là thằng ninh đi tuần châu rồi nên ko fish đc:D
Mất nguồn nhân lực đáng kể nhỉ?Đến tuần châu chả có kí rì,suốt ngày ngủ và ăn,xem phim rồi xuống bể bơi.Khoái nhất là cái phòng vệ sinh,ngồi buôn chuyện với ngọc mà điều hòa cứ thổi vù vù.Có phòng tập thể hình mình cũng xuống xơ múi tí,hí hí. :))
Trưa 12h về đến HN,đang ăn thì lại phải lượn,khổ thế chứ,còn các chuyện tiếp sau thì.... :(( :(( :(( huhuhuhu,buồn lắm.Nhưng mà trong cái rủi có cái may,hay lắm đó,nhưng mà tao không kể cho bọn mày nghe đâu,hay lắm đóa. :))

:D thực sự là tớ ko hiểu hôm nay là cái ngày gì nữa,tự nhiên mẹ tớ dắt đi mua dd<:D> thế là mình vớ đc quả N3220:)),số đây này:0904392000...

Thế tình hình thắng hay thua? Ai ghi bàn ? Thua hah ? :D . Đi chơi đi những đâu thế ;;) . Đi bơi thì có ảnh ko =p~
Mai phải đi học rồi, chán quá :(( . Nóng quá, ko muốn đi học đâu :((
Nhục thật đấy :-& , đúng mấy ngày thi thì lăn đùng ra ốm, máy scan thì hỏng :(( .May còn có phim để xem =p~ ( Ai xem The Notebook chưa ?:D , hay vãi )
À mà hôm nay có những ai đi chơi ?

Có bơi *** đâu!3 thằng là tao+cu+Hiếu cân 3 trên con best của thằng Hiếu!Đầu tiên là đi lên hồ Trúc Bạch ăn kem(cốt là để tao+cu về nhà cho nó gần).Đến trước cửa Fivimart thì 3 thằng bảo là vào cho mát!Nhưng ko vào,quay xe lên vincom mát hơn!*****,mình đèo,đi qua đường Phan Đình Phùng thế *** nào bị bố nhìn thấy(lại còn mấy lần liền )!May là chỉ bị chửi qua loa thôi!Bố tao hơi bất ngờ vì thấy tao biết đi xe máy,lại còn cân 3 nữa chứ!!!

Ồ, mọi người hôm nay thi Sinh thế nào rồi?
:((, sắp thi giữa kì rồi :((

Trần Thế Phong đã viết:
Ồ, mọi người hôm nay thi Sinh thế nào rồi?
:((, sắp thi giữa kì rồi :((
P hỏi câu này hơi thừa,lớp mình ai chả làm tốt,nhỉ;;):))
hic , hum nay mưa ...= mấy lọ vitamin a
tao về hơi sớm,tiếc thật :))

hôm nay trả bài sử,chán quá muốn chửi nhau với ai đấy nhg thôi kiềm chế đc nên ko chửi nữa...

Tao bảo mày rồi,cứ ở lại một tí đi.Công nhận hay thật,có khi minh uống mấy lọ tobicom,dầu cá cũng ko bằng 1 buổi hôm chiều nay!Fê lòi mắt!!!Hè này còn đi Sao Mai bơi nữa chứ,úi giời ơi,cứ gọi là....thôi,có khi sau hè tao lại xuống,à không,mắt sáng lại luôn ý chứ!

Huhuhuhu hôm qua mưa to quá,Ngọc bị ướt tối về ốm luôn,hôm nay chẳng đi học được.
Lớp mình ơi,Ngoc nó không đồng ý đi thi miss Ams đâu,mọi người bầu lại đi!!

hihi , tao phát hiện ra tao có khiếu với môn gdcd :)) chả học gì cả , chỉ hiểu hiểu roài viết linh tinh , vẫn đc 8 đ :)) :))
hehe . lớp mình ơi , hè này đi công viên nước ko ? :D

sao mày có vẻ máu me đi bơi thế hủ?????????....... hay ho j đâu, với lại sẽ ít ng` đi lém, nhưng đi Moon Park thì đc cả 2 đấy, đứ nào mún bơi thì cứ việc, dứa nào ko bơi thì việc chơi:D......

**** tuần nay cứ tưởng chơi hóa ra lại phải KT bù Toán, lại còn Anh& Tin nữa chớ.... vãi...:(

http://knumh.omzig.net/A/amg_congratulation_slow_piano.mid<-------- hay phết:x, dễ ngủ...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên