Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cu đã viết:
mai đi đâu chơi đê ... thi xong roài bơi đê trời nóng roài hay đi hội chợ trong vườn bách thảo ??? ?
ối ối ko đi bơi đâu,ngại lém ;;) :)) :-$

thật sự là chả mún câu đâu nhg mà chán quá ở nhà chả có việc j` làm,mà căn bản cũng mún trừ điểm chất lượng nên đành vậy :))

mai đi đâu chơi đê ... thi xong roài bơi đê trời nóng roài hay đi hội chợ trong vườn bách thảo ??? ?
Thằng Cu nói như đúng rồi ý nhỉ? Mai 90 % lá theo bố mẹ.. về quê:D, đừng mơ được đi chơi:D

Trương Hải Hà đã viết:
Thằng Cu nói như đúng rồi ý nhỉ? Mai 90 % lá theo bố mẹ.. về quê:D, đừng mơ được đi chơi:D
sao lắm đứa về quê thế nhỉ...đừng về,đi xem A2 với H1 hay hơn nhiều:mrgreen:

YYYYYYYYYYYeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaahhhhhh!!!!
Học sinh jỏi rồi!!!!Hehehe!!
Đc trả vi tính rồi nhưng mà ko lên hình đc!Thế mới đau!

Lê Ngọc Long đã viết:
YYYYYYYYYYYeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaahhhhhh!!!!
Học sinh jỏi rồi!!!!Hehehe!!
Đc trả vi tính rồi nhưng mà ko lên hình đc!Thế mới đau!
bài toán chắc chắn trên 8 rồi đấy ah ;;) ...long béo đến là phải khao anh em thôi :))

thes bọn mày ko định nói là mấy h để chị em còn bít chớ.... đá xong nhân tiện đi đâu chơi lun đê.... :D, nhà chán lém...:p....

thi xong rùi, dù tuần tới chưa chắc đă đc xả hơi nhưng ui ui..... chơi đi bà con ơi......:))

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
thes bọn mày ko định nói là mấy h để chị em còn bít chớ.... đá xong nhân tiện đi đâu chơi lun đê.... :D, nhà chán lém...:p....

thi xong rùi, dù tuần tới chưa chắc đă đc xả hơi nhưng ui ui..... chơi đi bà con ơi......:))
cái này tưởng đã nói rồi cơ mà...nhg thôi nói lại cũng đc...9h đá ;)

Nhìn các cậu đi chơi hè mà tớ thèm quá :(( hic hic, lúc chúng nó chơi mình lại phải đi thi :(( em được miễn thi Sử với Địa rồi, cả Văn nữa yeah yeah yeha :D:D:D:D

bố trí nghỉ ,nằm nhà xem phim xong rồi ngủ là sướng nhất :)) . miễn đi bơi , tao ko biết bơi đến đấy ...ngắm chúng mày (;;)) ah :|

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nhìn các cậu đi chơi hè mà tớ thèm quá :(( hic hic, lúc chúng nó chơi mình lại phải đi thi :(( em được miễn thi Sử với Địa rồi, cả Văn nữa yeah yeah yeha :D:D:D:D
mày mà ko thi mấy môn đấy thì mấy môn kia thi làm gì...có tổng kết đc đâu nhỉ :-? :|

Ngồi chơi FM từ 11h đến 14h30,rồi bây h lại ngồi ol tiếp...phục mình quá:)):eek:

Phạm Quang Minh đã viết:
hừ ... 9 h sáng sân vạn phúc ...
ah cu ơi bao h lên HHT nhận giải...qua nhà tao nhớ gọi tao đi cùng nhé...anh em làm vài trận PS2...máy chỗ nhà tao ngon lắm ;;) b-)

@ Hiếu: trông mày phởn nhỉ....được tậu con dd mới ah`? :D

ay`, mấy hum nay tình hình bọn mày thía nào?Thanh Hà cho tao lại nick để add nhá....:D......

thi xong , toàn chơi với chơi, vãi...... hè rùi, chơii đeeeeeeeeeeee:)) :x( chỉ tội cô mình, thui cô ah, mọi chuyện sẽ đâu vào đấy hết i' ma`....:) )

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
bố trí nghỉ ,nằm nhà xem phim xong rồi ngủ là sướng nhất :)) . miễn đi bơi , tao ko biết bơi đến đấy ...ngắm chúng mày (;;)) ah :|
Ko biết bơi đến đấy lội cũng đc !@@
Sao chẳng đứa nào lên Hồ Gươm thế , đi mờ cả mắt mà toàn gặp bạn cũ , bạn a2 chả thấy đâu , hình như có thấy Trà Phương nh mà chả biết đúng ko , bài toán lần này khả quan quá , sướng roài !!
Đổi kế hoạch đi đá bóng thành đi bơi đê , nóng bỏ , chỉ khoái bơi thôi , lên Sao Mai bơi thì cứ gọi là bổ hết cả mắt !! :D

Nguyễn Thế Duy đã viết:
Ko biết bơi đến đấy lội cũng đc !@@
Sao chẳng đứa nào lên Hồ Gươm thế , đi mờ cả mắt mà toàn gặp bạn cũ , bạn a2 chả thấy đâu , hình như có thấy Trà Phương nh mà chả biết đúng ko , bài toán lần này khả quan quá , sướng roài !!
Đổi kế hoạch đi đá bóng thành đi bơi đê , nóng bỏ , chỉ khoái bơi thôi , lên Sao Mai bơi thì cứ gọi là bổ hết cả mắt !! :D
thằng này hôm qua lên hồ gươm đấy ah,đi chơi hay đi soi hàng thế ;;) :))
Ko đc,gì thì gì vẫn phải đi đá bóng chứ bơi biếc gì,đá bóng xong đi cũng đc,nhg các chú cứ xuống còn anh ở trên bờ=P~ :)) :biggrin:

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
thằng này hôm qua lên hồ gươm đấy ah,đi chơi hay đi soi hàng thế ;;) :))
Ko đc,gì thì gì vẫn phải đi đá bóng chứ bơi biếc gì,đá bóng xong đi cũng đc,nhg các chú cứ xuống còn anh ở trên bờ=P~ :)) :biggrin:
Có,tao có đi!!!Lúc 9h ý,đi cùng bố mẹ thế là chẳng sơ múi đc j cả,bao nhiêu em phơi phới thế mà...ây...phí thật!
Thứ 2 thống nhất là bóng đá lúc 9h->10h đi đâu thì đi!Nhưng mà chẳng lẽ tao lại quần đùi long nhong suốt cả ngày thế àh?Ngại bỏ ***!
Hay là đi lên bách thảo,có lễ hội ẩm thực,hay phết,nhưng mà nóng đấy!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên